Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 8 of 8

Thread: n _ n ทู้นี้สำหรับ"คนรักCHANEL"มาแล้วจ้า รอบนี้มีเมคอัพ Chanelมากมาย,Laura Mercier,RMK ค่ะ

Blog Entries
    1
    Warning Points:
    0/5

n _ n ทู้นี้สำหรับ"คนรักCHANEL"มาแล้วจ้า รอบนี้มีเมคอัพ Chanelมากมาย,Laura Mercier,RMK ค่ะ

:/
    มั่นใจได้ว่าสินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอนจ้า
    รายละเอียดก่อนช้อปจ้า
    1. แม่ค้ารับแต่ CF.และไม่รับ CC.น๊า
    2. รบกวน ลูกค้าที่น่ารักทุกท่าน CF,ติดต่อสอบถามแม่ค้าทางเมล์นะคะ ( ทาง PM ไม่ค่อยได้เช็คจ้ะ)
    3. กรุณาโอนเงินหลัง CF แล้ว ภายใน 2 วันคะ (ถ้าติดอะไร แจ้งมาได้คะ(... แม่ค้าใจดี แต่อย่าหายน๊า)
    4. งดต่อรองราคานะจ๊ะ (ราคานี้ลดแล้วค่ะ)
    5. สินค้าจะแพ็คป้องกันการแตกหักให้คะ คิดค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท / EMS. 50 บาท
    (ใครอยากให้ส่งแบบไหน แจ้งมาได้นะค๊ะ )
    6. แม่ค้ามีบัญชี ไทยพาณิชย์ /กสิกรไทย /กรุงไทย (จะเมล์ไปแจ้งเลขบัญชีนะจ๊ะ)

อีเมล์แม่ค้าค่ะ pooklook2000@hotmail.com

ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน และพื้นที่ดีๆ ของSBN ด้วยค๊ะ ^ ^
    Last edited by pooklook2000; 05-17-2011 at 09:55 AM.

1
    0/5

Chanel rouge allure extrait de gloss สี # 54 LIBERTEลิปกลอสใหม่ล่าสุดของChanelคะ
    ลิปกลอสสีส้มหวานๆ แบบลูกกวาดเลยคะ
    เป็นลิป tester ขนาดเท่าไซด์จริง 8 ml. ราคาเต็ม 1,200บาทเลยคะ
    ขายแท่งละ 690 บาทเท่านั้นค่ะ มี 1 แท่งจ้า

CHANELrouge allure extrait de gloss สี #55 Confidenceลิปกลอสใหม่ล่าสุดของChanel ลิปสีชมพูกลีบบัว วิ้งเล็กๆ สีสวยน่ารักมากมายค่ะ
    เป็นลิป tester ขนาดเท่าไซด์จริง 8 ml. ราคาเต็ม 1,200บาทเลยคะ
    ขายแท่งละ 690 บาทเท่านั้นค่ะ มี 1จ้า

Chanel rouge allure extrait de gloss สี # 56 IMAGINAIREลิปกลอสใหม่ล่าสุดของChanel ลิปสีชมพูแหววๆ ที่สุดของความน่ารักคะ (ชักเว่อร์แล้ว)
    ขายแท่งละ 690 บาทเท่านั้นค่ะ มี 1จ้า

1
    0/5
    [/IMG]
    Chanel Rouge Coco Shine สี # 61 Bonheur
    ลิปสติกคอลเลคชั่นใหม่ของ Chanelค่ะ เป็นลิปเนื้อ sheer ที่มีประกายแวววาว อีกทั้งยังมีเม็ดสีที่เข้มข้นชัดเจน
    เนื้อเนียนบางทาง่ายมั่กๆ เป็นลิป tester ขนาดเท่าไซด์จริง ราคาเต็มถึง 1,200 บาท เลยคะ
    ขอขายแท่งละ 600 บาท มี 2 แท่งค่ะ

สีงามๆ มีประกายด้วย ^ ^ ขอยืมรูปเจ้าของนะคะ

1
    0/5

Chanel Levres Scintillantes Brillant Extreme Glossimer # 131 MICAกลอสเกล็ดประกายเนื้อสีเข้มข้น ทั้งยังมอบความชุ่มชื่นยาวนาน
    สีชมพู ใสใส น่ารักดีจ๊ะ ปริมาณ 5.50g. (ขนาดปกติno box) ขายแท่งละ 590บาท

Chanel Levres Scintillantes Brillant Extreme Glossimer # 129 COSMOS
    กลอสเกล็ดประกาย เนื้อสีเข้มข้นทั้งยังมอบความชุ่มชื่น ปริมาณ 5.50g. (ขนาดปกติ no box)
    ราคาเต็มถึง 1,050 บาทเลยคะ สีสวยแปลกดีคะ มีวิ้งน้ำเงินปนทองเล็กๆด้วยคะ
    ขายแท่งละ 590 บาท มี 1 เท่านั้นคะ
    CHANEL Levres Scintillantes Brillant Extreme Glossimer # 154 LIAISON
    กลอสเกล็ดประกาย เนื้อสีเข้มข้นทั้งยังมอบความชุ่มชื่น ปริมาณ 5.50g. (ขนาดปกติ no box) ราคาเต็มถึง 1,050 บาทเลยคะ
    สีนี้ออกมาไม่นานคะ ขายแท่งละ 590บาท มี 1 เท่านั้นคะ

1
    0/5

White Essentiel Whitening Modeling Effect Base
    SPF30 PA+++ สี #10 ROSEE

ตัวนี้เป็นเบสผสมสารกันแดด และช่วยให้เมคอัพติดทนนาน
    เกลี่ยง่ายมาก ให้ความรู้สึกที่เป็นธรรมชาติ ปกปิดได้ดี ช่วยทำให้ใบหน้าสว่างใส ยิ่งทาคู่กับรองพื้นแนล จะเด้งมากค่า ^ ^

ขายขวดละ 159 บาทคะ มี 7 ขวดจ้า
    [
    White Essentiel Whitening Modeling Effect Base SPF30 PA+++ สี #20 MIMOSA
    เบส WHITENING สำหรับผิวสาวเอเชีย มีเนื้อบางเบา ไม่หนักหน้า คืนความสว่างตามธรรมชาติให้กับผิว
    และช่วยให้เมคอัพติดทนนาน สีนี้ช่วยเพิ่มความสดชื่นให้ผิว เหมาะกับผิวโทนออกเหลืองคะ
    มีสารสกัดจากรากชะเอมและ suncreens SPF 30 / PA + + + ป้องกันไม่ให้ปรากฏจุดด่างดำ
    ขอขายขวดละ 159 บาทจ๊ะ มี 5 ขวดจ้า
    Last edited by pooklook2000; 06-11-2011 at 10:11 PM.

1
    0/5

CHANEL Le Blanc Light Mastering whitening fluid foundation SPF.25 PA+++ 20 Ml. สี # B10 BEIGE-PASTELรองพื้นรุ่นใหม่ที่ช่วยเสริมประสิทธิภาพให้ผิวขาวกระจ่างใส ช่วยให้ผิวขาวผ่อง ปรับสภาพผิวที่หมองคล้ำให้ดูสดใสขึ้น ทำให้ผิวหน้าเปล่งปลั่งสมบูรณ์ และยังช่วยปกปิดอำพลางรอยไม่พึงประสงค์ได้ดีค่ะ เนื้อฟลูอิดเกลี่ยง่ายและมีกันแดดในตัวด้วยคะ
    เหมาะสำหรับสาวผิวขาว-ปานกลาง nc.15-20 จ้า
    ** ลดแล้วค่ะ ขวดละ 630 บาทจ๊ะ มี 1 จ้า สอยยโล่ดค่ะ

CHANEL Le Blanc Light Mastering whitening fluid foundation SPF.25 PA+++ 20 Ml. สี # BO20 BEIGE OCRE-TENDRE
    รองพื้นรุ่นใหม่ที่ช่วยเสริมประสิทธิภาพให้ผิวขาวกระจ่างใส ช่วยให้ผิวขาวผ่อง ปรับสภาพผิวที่หมองคล้ำให้ดูสดใสขึ้น ทำให้ผิวหน้าเปล่งปลั่งสมบูรณ์ และยังช่วยปกปิดอำพลางรอยไม่พึงประสงค์ได้ดีค่ะ เนื้อฟลูอิดเกลี่ยง่ายและมีกันแดดในตัวด้วยคะ
    เหมาะสำหรับสาวผิวขาว-ปานกลาง nc.20-25 ประมาณนี้จ้า
    ** ลดแล้วค่ะ ขวดละ 630บาทจ๊ะ มี 1 เดียวค่า
    http://image.free.in.th/z/ih/i1xk7.jpg[/img][/url]
    CHANEL Le Blanc Light Mastering whitening fluid foundation SPF.25 PA+++ 20 Ml. สี # BO20 BEIGE OCRE-TENDRE
    รองพื้นรุ่นใหม่ที่ช่วยเสริมประสิทธิภาพให้ผิวขาวกระจ่างใส ช่วยให้ผิวขาวผ่อง ปรับสภาพผิวที่หมองคล้ำให้ดูสดใสขึ้น ทำให้ผิวหน้าเปล่งปลั่งสมบูรณ์ และยังช่วยปกปิดอำพลางรอยไม่พึงประสงค์ได้ดีค่ะ เนื้อฟลูอิดเกลี่ยง่ายและมีกันแดดในตัวด้วยคะ
    เหมาะสำหรับสาวผิวขาว-ปานกลาง nc.20-25 ประมาณนี้จ้า
    ** ลดแล้วค่ะ ขวดละ 630บาทจ๊ะ มี 1 เดียวค่า
    Last edited by pooklook2000; 06-11-2011 at 10:18 PM.

1
    0/5
    [/IMG]
    CHANEL LE BLANC LIGHT MASTERING WHITENING COMPACT FOUNDATION SPF 25/PA+++ 3.50 g. # BR20 BEIGE
    แป้งผสมรองพื้นตัวใหม่ล่าสุด เนื้อแป้งเนียนนุ่มเป็นพิเศษ กลมกลืนไปกับผิวได้อย่างดี มีคุณสมบัติที่ช่วยในการกระจายแสง เพื่อให้ผิวเปล่งประกาย รัศมีแห่งความงามและความสว่างไสว อีกทั้งช่วยปกปิดจุดบกพร่องได้อย่างแนบเนียน นวัตกรรมเพื่อเผยผิวหน้าที่เนียนเรียบ ไร้ที่ติ ผิวจะเปล่งปลั่ง สมบูรณ์แบบด้วยเนื้อแป้งที่ละมุนดุจกำมะหยี่
    เหมาะสำหรับสาวผิวขาว-ปานกลาง เทียบเท่า nc.20-25 ได้คะ
    มีรอยที่ผิวหน้านิดนึงคะ ขอขาย 580 บาทจ้า มี1 คะ
    [/IMG]

CHANEL WHITE ESSENTIEL LIGHT REFLECTING WHITENING COMPACT FOUNDATION SPF 25/PA+++ สี #B40 BEIGE-MOYEN
    เป็นแป้งอักแข็งผสมรองพื้นคะ เนื้อเนียนมาก ติดทนนาน ช่วยปกปิดรอยดำ +ริ้วรอยต่างๆ ได้ดีคะ มีส่วนผสมของสารที่ช่วยในการกระจายแสง
    ทำให้ผิวหน้าเนียน ขาว และสว่างใสยิ่งขึ้นคะ มีกันแดดในตัวด้วยจ๊ะ... เริ่ดด
    ขายตลับละ 560 บาทคะ
    [/IMG]
    VITALUMIERE ECLAT COMPACT COMFORT RADIANCE COMPACT SPF 10 เบอร์ B40 เป็นแป้งผสมรองพื้นใหม่ล่าสุด เนื้อแป้งจะค่อนข้างเบาละเอียด ไม่เป็นคราบ เนียนใสมากๆค่ะ แม่ค้าปลื้มตัวนี้มากๆ
    เป็นแป้ง tester นะคะ มีฝาพลาสติกปิดค่ะ
    lเบอร์นี้ประมาณ Mac.NC35 ได้ รอบนี้ได้ 360 บาทเท่านั้นจ้า
    [/IMG]
    VITALUMIERE ECLAT COMPACT COMFORT RADIANCE COMPACT SPF 10 เบอร์ B50 เป็นแป้งผสมรองพื้นใหม่ล่าสุด เนื้อแป้งจะค่อนข้างเบาละเอียด ไม่เป็นคราบ เนียนใสมากๆค่ะ แม่ค้าปลื้มตัวนี้มากๆ
    เป็นแป้ง tester นะคะ มีฝาพลาสติกปิดค่ะ
    เหมาะสำหรับผิวปานกลางๆ-เข้ม ประมาณ NC.40-45 รอบนี้ได้ 350บาท เท่านั้นจ้า มี 2ค่า ^ ^

1
    0/5

CHANEL Joues Contraste Powder Blush #15 Orchid Roseปัดแก้มเนื้อละเอียด สีส้มสีส้มพีช มีวิ้งวิบวับๆ มีกลิ่นหอมค่า
    เป็นบลัช Tester ขนาดเท่าไซด์จริง มีฝาปิด
    ขอขายอันละ 590 บาท มี 1 จ้า

CHANEL Joues Contraste Powder Blush #59 Imprevu
    ปัดแก้มเนื้อละเอียด โทนส้มน้ำตาลคะ มีวิ้งนิ้ดๆ งามมากๆ สีนี้ใช้ง่ายคะ ใช้เป็นเฉดดิ้งก้อสวยจ้า
    เป็นบลัช Tester ขนาดเท่าไซด์จริง มีฝาปิด
    ขอ ขายอันละ 590 บาทค่ะ

CHANEL Joues Contraste Powder Blush #13 Candy
    ปัดแก้มเนื้อละเอียด โทนส้มใสๆ เลยคะ มีวิ้งนิ้ดเดียว งามมากๆ มีกลิ่นหอมด้วยค่า
    ขอขายอันละ 590บาทค่ะ มี 1 เองค่ะ
    Last edited by pooklook2000; 06-12-2011 at 09:19 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->