Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 21 to 30 of 31

Thread: เครื่องนวดหน้า Kuron Ultralight นวัตกรรมเพื่อผิวขาวใส (คิวรอน อัลตร้าไลท์ ) อุปกรณ์ยกกระชับหน้า ใช้ได้กับครีมมำรุงผิวทุกยี่ห้อ แถม คิวรอน เซลล์ ออฟติไมเซอร์ และ คลีนซิงมิลค์ มูลค่า 1290.- ฟรีจ้า

Warning Points:
    0/5
    สำหรับประเทศต้นกำเนิด คือ เกาหลีนะคะ ยังไง ก็ต้องใช้่ปลั๊กตัวผู้ (universal) เหมือนกับ เยอรมันนีนะคะ เพราะ
    ตัวปลั๊กตัวผู้ของเคร ื่องถูกออกแบบให้ใช้เฉพาะประเทศไทยเท่านั้นนะคะ

ไม่ต้องตามหาตัวเครื่องที่เกาหลีนะคะ ไม่มีขายจ้า มาซื้อกับแม่ค้าเหมือนเดิมอยู่ดีค่ะ อิ อิ

เร่เข้ามาจ้า นิยมชมชอบ ผู้หญิงต้องมีกันทุกบ้านเหมือนกันกับเครื่องถอนขนไฟฟ้าไปแล้วค่ะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ

0/5
    มีสินค้าตัวใหม่ของ kuron มาใหม่ที่ร้านอีกตัวค่ะ Kuron Gentle Brightening Cleansing Set แปรงขนนุ่มกับมู๊สสจ้า

มีรีวิวจากคุณยูริมาด้วยค่ะ เดี๋ยวแม่ค้ารอรูปจากพี่หลินเพิ่มเติม จะมาทำการรีวิวด้วยภาพอีกครั้งหนึ่งนะคะ

http://youtu.be/ra_bTzL7ofA

สินค้าตัวใหม่ของที่ร้านค่ะ ราคาปกติ 1990.- ขายกันที่ 1480.- ฟรี โฟมล้างหน้าแบบมู๊สขนาด 200ml ให้ด้วย 1 ชิ้นค่ะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ

0/5
    ได้รับรูปจากพี่หลินมาแล้วนะคะ

0/5
    มีโปรฯ มาเพิ่มเติมนะคะ

โปรฯ ของเครื่องนวดหน้าตัวกลางนะคะ Kuron Ultralight มี 2 แบบนะคะ คือ

แบบเซตแรก (ดั้งเดิม) นี่นะคะ คือ
    เมื่อซื้อเครื่องนวดหน้า Kuron Ultralight ราคา 8500.- มือหนึ่ง ประกันเต็ม 2ปี
    พร้อมของแถม เพื่อผิวขาวใส (คิวรอน อัลตร้าไลท์ ) อุปกรณ์ยกกระชับหน้า ใช้ได้กับครีมมำรุงผิวทุกยี่ห้อ
    จะแถม 2 ชิ้นค่ะ (มูลค่าของกำนัล คือ 2000.-) อันได้แก่
    1. Kuron serum Liposome
    2. Collgen Mask ชนิด White จ้า

----------------------------

ส่วน แบบเซตที่สองนะคะ โปรฯ คือ

เมื่อซื้อ เครื่องนวดหน้า Kuron Ultralight 8500.- คู่กันกับ Special Set มูลค่า 2800.- แล้ว
    รวมราคา 11,300.- แต่ที่ร้านขายที่ 9,900.- เท่านั้นจ้า

ใน special set ที่เพิ่มเติมเข้ามาประกอบด้วยอะไรบ้างน้า
    1. ผงคิวรอนเอ ลดริ้วรอย จำนวน 14ซองค่ะ
    2. น้ำนมคลีนซิ่ง 80g มูลค่า 1,250.-
    3. แปรง
    4. ถ้วยผสม

เวลาใช้ ก็ผสงผงคิวรอนเอ กับเซรั่มที่อยู่ในอัลตร้าไลท์พอกไว้ที่บนใบหน้าเท่านั้นเองค่ะ ใช้ง่ายๆ friendly มากเลยจ้า

หลังจากที่รอกันมาัสักพัก ตอนนี้สินค้าพร้อมส่ง ได้เลยจ้า

(โปรฯ 2-Aug-56)

โปร ultralight อีกตัวนี้ อืมม คุ้มจัง ซื้อ 1 เครื่องแถมตัวมัน 1 เครื่องค่ะ

โปรฯ ซื้อ 1 แถม 1 Kuron : Ultralight ราคาปกติ 8500x2 =17000.- ขายเพียง 8500.- รับกลับไป 2 เครื่อง จำนวนจำกัดนะคะ ให้ไวนิดหนึ่งค่ะ

--------------------

กับอีกโปรฯ หนึ่งค่ะ

Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:01 PM.

0/5
    Page 1

Page 2

Page 3

Page 4

Page 5

0/5
    มีรีวิวมาเพิ่มค่ะ

เซตที่เพื่อนๆ จะได้เมื่อสนใจตัว Kuron Cleansing set คือ

1.แปรงขนนุ่มทำความสะอาด
    2. Gentle mousse ของคิวรอน 350.-
    3. ของแถมเพิ่มพิเศษ คือ เวชสำอางที่เป็นมูสเหมือนข้อ 2 แต่เป็นแบรนด์ของ provamed มูลค่า 315.-

เซตนี้ขายที่ 1480.- คุ้มมากๆ ค่ะ

0/5
    รีวิวภายนอกกันหน่อยค่ะ ใช้ถ่าน AA 4 ก้อนนะคะ

ลักษณะการต่อนะคะ

พอใส่แบตเตอรี่ และกดเปิดให้เครื่องใช้งาน ตัวขนแปรงอ่อนนุ่ม ก็จะหมุนวนช้าๆ สามารถนวดและกำจัดสิ่งสกปรกได้อย่างนุ่มนวล

ตัวแถมค่ะ ที่ร้านเพิ่มให้พิเศษ จะมีให้เลือก 2 แบบนะคะ เป็นแบรนด์ของ provamed mousse หรือ vitara mousse ค่ะ
    (แล้วแต่ว่า stock ในขณะนั้น ที่ร้านพร้อมส่งตัวใดค่ะ)

ตัวอย่างของ set สินค้าที่มีตัวแถมเป็น เวชสำอาง Provamed เหมาะสำหรับผิวอ่อนบางแพ้ง่าย

----------------- หรือ --------------------

ตัวอย่างของ set สินค้าที่มีตัวแถมเป็น Vitara เหมาะสำหรับผิวอ่อนบางแพ้ง่าย

ถ้าเพื่อนๆ ต้องการสั่งซื้อ Kuron mousse เพื่อเก็บไว้ใช้ในอนาคต ที่ร้านก็มีขายแยกให้ได้นะคะ
    โดยราคาปกติ 350.- ที่ร้านขายที่ 250.- ต่อชิ้นค่ะ

0/5
    มีอีกโปรฯ ถ้าซื้อคู่กันนะคะ

เครื่องนวดหน้า Kuron Micro plus Ion Set + ไมโครอิออน + Kuron Cleansing set ชุดแปรงทั้งคู่ที่ราคา 3990.- ค่ะ เซตนี้ พี่หลินก็รวมการแถมเพิ่ม มูสเวชสำอางสำหรับล้างหน้า ที่กล่าวไว้ด้านบนด้วยเหมือนกันจ้า

ลองพิจารณาเพิ่มเติมดูนะคะ คุ้มมากๆ ค่ะ

0/5
    มีอีำก 2 โปรฯ สำหรับ Kuron Cleansing set ค่ะ เมื่อซื้อคู่กับเครื่องนวดหน้าคิวรอนเอ และ คิวรอนอัลตร้าไลท์

1. ซื้อคู่ระหว่า Kuron Cleansing set และ Kuron Ultralight ในราคา 9000.- เท่านั้นค่ะ

2. ซื้อคู่ระหว่า Kuron Cleansing set และ Kuron A ในราคา 19990.- เท่านั้นค่ะ
    แต่ก่อนที่ร้านขาย Kuron A ที่ราคานี้แหละค่ะ เพียงแต่ได้แค่ตัวมันเอง ตอนนี้ทำโปรฯ ใหม่ เหมือนซื้อเครื่องนวดหน้า
    แล้วแถมเซตแปรงทำความสะอาดหน้าขนนุ่มไปฟรีๆ เลยค่ะ ต้องจัดไปสักชุดแล้วจ้า

แต่เนื่องจาก 2 โปรฯ นี้ลดราคาลงมากๆๆๆๆ แล้ว ดังนั้นจะไม่มีการแถมมูสเวชสำอางจากทางร้านเพิ่มเติมให้ค่ะ
    ลองพิจารณาเพิ่มเติมดูนะคะ เผื่อจะเป็นอีก 2 โปรฯ ที่ตรงใจ และกวาดกลับไป พร้อมส่งได้ทันทีค่ะ
    โปรฯ จับคู่ที่ร้านเยอะค่ะ ดังนั้น โทรถามพี่หลินได้โดยตรงกันสับสนก็ได้ค่ะ ที่เบอร์
    081-7250884 081-1209403 และ 081-2650529

0/5

Re: เครื่องนวดหน้า Kuron Ultralight นวัตกรรมเพื่อผิวขาวใส (คิวรอน อัลตร้าไลท์ ) อุปกรณ์ยกกระชับหน้า ใช้ได้กับครีมมำรุงผิวทุกยี่ห้อ แถม คิวรอน เซลล์ ออฟติไมเซอร์ และ คลีนซิงมิลค์ มูลค่า 1290.- ฟรีจ้า

พี่หลินฝากมาแจ้งเรื่อง เครื่องนวดหน้าตัวเล็กตอนนี้เข้ามาที่ร้านแล้วนะคะ มีโปรฯ ใหม่มาให้กวาดคนละ 2-3 Set อีกแล้วค่ะ เป็นโปรฯ คู่กันของ เครื่องนวดหน้า กับแปรง cleansing set ขนนุ่ม แต่มีของแถมเพิ่มมาให้อีกในราคาถูก ถูก คุ้ม

เอิ่ม แต่แม่ค้าเห็นคุณภาพภาพที่พี่หลินส่งมาให้หนนี้แล้ว พยายามเพ่งอยู่ค่ะ เพราะมันไม่ชัดเลย - -"

เอาเป็นว่า อ่านโปรฯ ตามที่แม่ค้าเขียนเอานะคะ
    1. เครื่องนวดหน้า Micro plus ion 2990.-
    2. Gentle Brightening Cleansing set
    3. Absolute serum Liposome
    4. Natural Mineral Water Spray
    5. White Crysta mask

ราคารวมปกติ 6,379.- ราคาพิเศษอยู่ที่ 3,990.-

(โปรฯ 2-Aug-56)

โปร ultralight อีกตัวนี้ อืมม คุ้มจัง ซื้อ 1 เครื่องแถมตัวมัน 1 เครื่องค่ะ

กับอีกโปรฯ หนึ่งค่ะ

ซื้อ 1 แถม 2 เพียงซื้อเครื่องนวดหน้า คิวรอน ultralight ราคาปกติ 9000.- แถมฟรี cleansing brush 1490.- และชุดทำหน้า 2800.-

ลองติดต่อเข้ามานะคะ บางทีเว็บ update ช้าค่ะ เจอประกาศตรงไหน มีโปรฯ ไม่เหมือนเว็บ ก็ลองถามมาได้ค่ะ update กันไม่เคยจะทัน ^^

Last edited by darwee; 08-04-2013 at 06:15 PM.

Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->