Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 14

Thread: สรุปโปรโมชั่นแซ่บๆ ราคาของ Lajolie & Esthemed & Bae woong จ้า บีบี ลาโจเล่ ,ลาโจเล่เจล(กล่องเงิน) , extra serum(กล่องทอง), surpass lotion, surpass powder, : Esthemed EGF, Esthemed C+ laser Bae woong moisturising EGF lotion ฯลฯ

Warning Points:
    0/5

Smile สรุปโปรโมชั่นแซ่บๆ ราคาของ Lajolie & Esthemed & Bae woong จ้า บีบี ลาโจเล่ ,ลาโจเล่เจล(กล่องเงิน) , extra serum(กล่องทอง), surpass lotion, surpass powder, : Esthemed EGF, Esthemed C+ laser Bae woong moisturising EGF lotion ฯลฯ

[SIZE="3"] สรุปโปรโมชั่นแซ่บๆ ราคาของ Lajolie และ Esthemed และ Dae woong จ้า ผลิตภัณฑ์ premium นำเข้าจากเกาหลีค่ะ ที่ใช้กันตามคลินิคและโรงพยาบาลชั้นนำเช่น รพ.สมิติเวช เป็นต้นค่ะ เร้าใจมากค่ะ จำนวนจำกัดจริงๆ ค่ะ ลองเทียบราคาเองนะคะ จากแหล่งเดิมที่คุณใช้
    กับที่แม่ค้านำมาเสนอค่ะ lot พิเศษ ใหม่ แท้ และคุ้มจ้า

ผลิตภัณฑ์ กลุ่ม Lajolie ลาโจเล่
    + Lajolie ฺBB SPF50, สินค้าตัวใหม่ค่ะ ลด 20% ในชื่อใหม่ SurPass sunscreen spf 50/PA+++ make up base
    + Lajolie gel,
    + Lajolie extra serum, ซื้อ 1 แถม 1
    + Lajolie surpass lotion, ซื้อ 1 แถม 1
    + Lajolie surpass powder ซื้อเดียวก็คุ้ม ซื้อคู่ยิ่งคุ้มมาก
    + Lajolie surpass spray, ซื้อ 1 แถม 1

ผลิตภัณฑ์กลุ่ม Esthemed
    + Esthemed EGF, ซื้อ 2 แถม 2
    + Esthemed C+ laser white, ซื้อ 1 แถม 1
    + Dae woong ทาตัว : EASYDEW ATO Moisturizing Lotion Containing ซื้อ 1 แถม 1

โปรฯ เพิ่มเติมที่ update แล้ว ให้ดูในเว็บของแม่ค้านะคะ search เอาจาก lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    ล่าที่สุดเพิ่มเติมดูได้ที่นี่ค่ะ update วันที่ 19-Apr-55 บางครั้งแม่ค้าไล่เปลี่ยนให้ไม่ไหวค่ะ

http://sbntown.com/forum/showthread....788#post528788

-----------------------------------------------------

กติกาค่ะคุณลูกค้า ^^

+ ค่าจัดส่งแบบ EMS 50บาทค่ะ (ซื้อกี่ชิ้นก็ได้ ค่าส่งก็ราคานี้ค่ะ)
    + CF หรือ สอบถามสินค้าทาง PM หรือ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันค่ะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก order นะคะ
    ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าแล้วค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และแถมจริงตามโปรค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับลูกค้าที่สะดวกโอนสตางค์ก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าค่อนข้างสบายๆ และ มีตัวตนจริงค่ะ ลอง search lunahealthplus@gmail.com ใน google ได้จ้า

------------------------------------------------

มาเริ่มกันเลยค่ะ ถ้าโปรฯ เปลี่ยน แม่ค้าจะมา update ทั้งรูปและข้อมูลให้ค่ะ

ผลิตภัณฑ์ กลุ่ม Lajolie ลาโจเล่
    ---------------------------------- ตัวถัดไปเลยจ้า -------------------------------------

ชิ้นที่ 2 Lajolie gel,

La Jolie : Anti wrinkle & Whitening double action gel 10% (15 mL) เหมาะสำหรับคนที่มีผิวบางเนื่องจากมีอายุ หรือผ่านการทำเลเซอร์มาแล้ว จะช่วยทำให้ฟูเด้ง เป็น anti-ageing เจลลดริ้วรอยบนใบหน้า ใช้ทารอบดวงตา และรอบริมฝีปาก ตามร่องแก้ม พร้อมทั้งนวดเบาๆ แบบกดและยกกระชับขึ้นในบริเวณที่ทา

ประกอบด้วยส่วนสำคัญ
    + Argireline
    + Sodium
    + Hyaluronate
    + Fucoldan และ Adenosine

สารทั้ง 4 ครอบคลุมทุกปัญหาของริ้วรอยเพราะสามารถลดริ้วรอยที่เกิดจากการแสดงสีหน้า
    ไปพร้อมกับการคืนความยืดหยุ่นให้กับผิวหน้าในเวลาเดียวกัน กล่องบรรจุภัณฑ์ดูสวยงามมากค่ะ

แม่ค้าขายชิ้นเดี่ยวอยู่ที่ 3790.- ค่ะ

---------------------------------------- ตัวถัดไปเลยจ้า -------------------------------------

ชิ้นที่ 3 Lajolie extra serum, ซื้อ 1 แถม 1

เป็น La Jolie serum ค่ะ เป็นผลิตภัณฑ์ระดับ premium ทำให้คุณลูกค้าหน้าเด้งขึ้นมาในทันทีค่ะ
    เอาใจคุณลูกค้าด้วยโปรโมชั่นพิเศษมากๆ ค่ะ
    ชื่อเป็นทางการของเค้าก็คือ Double action anti wrinkle & whitening extra serum 20ml (กล่องทองค่ะ)
    ด้านในบุด้วยกำมะหยี่สวยงาม ป้องกันการกระแทก น่าใช้มากค่ะ ตัวแถมจะเป็นกล่องสีเงิน lajolie gel 15 ml ค่ะ]
    ลูกค้าหลายๆ ท่านที่เคยได้รับสินค้าแบบไม่มีกล่องมาจากโรงพยาบาลชั้นนำอาจจะไม่คุ้นกับตัว packaing นะคะ ^^

เพียงซื้อ ลาโจเล่ ซีรั่ม 20ml ราคา 9900.- แม่ค้าแถม Lajolie gel ตัวด้านบนมูลค่า 4200.- ฟรีไปเลย

สินค้าตัวนี้ under copied right เป็นของอเมริกา ผลิตในเกาหลีค่ะ เป็น medi-cosmetics

เช่นเคยค่ะ มักใช้ในโรงพยาบาล และคลินิคชั้นนำ แต่เนื่องจากแม่ค้าไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายอื่นๆ
    แม่ค้าจึงสามารถขายได้ในราคา reasonable พิเศษมากๆ

--------------------------------- ตัวถัดไปเลยจ้า --------------------------------------------

ชิ้นที่ 4 Lajolie surpass lotion, ซื้อเดียวก็คุ้ม ซื้อคู่ยิ่งคุ้มมาก
    กันแดด premium ของ Lajolie ปกติพบได้ใน clinic คุณหมอเท่านั้น !!! SurPass Sun Screen & Whitening fluid Lotion SPF 50+ ขนาด 50mlครีมกันแดดหน้าขาว แถมกันแดดเนื้อแป้ง (สำหรับยามไม่แต่งหน้า)มูลค่า 1200.-ฟรีจ้า

แม่ค้าขายที่ 2000.- ถ้วนๆ กันไปเลยจ้า

สินค้า lot ใหม่กิ๊กเข้ามาแล้วค่ะ (Expiry date อีก 3 ปีข้างหน้าได้ค่ะ นับจากวันนี้ 10-June-54)

ครีมกันแดดหน้าขาว SurPass (Sun Screen & Whitening Lotion)

สรรพคุณ-ส่วนประกอบ:

ครีมกันแดดนำเข้าจากเกาหลี ประกอบด้วย สารกันแดด SPF 50+/PA+++ Water Proof + Arbutin+Moituriaer

เหมาะกับทุกสภาพผิว กันน้ำ + เหงื่อ เนื้อครีมบางเบา ไม่เหนียวเหนอะหนะไม่ว่อก เหมาะกับทุกสีผิว

วิธีการใช้:

+ ทากันแดดก่อนออกแดดทุกวัน

-------------------------------------- ตัวถัดไปเลยจ้า -------------------------------

ชิ้นที่ 5 Lajolie surpass powder ซื้อเดียวก็คุ้ม ซื้อคู่ยิ่งคุ้มมาก

La jolie surpass sunscreen powder SPF35/PA ++ 5กรัม ลา โจเล่ เซอร์พาส พาวเดอร์

นวัตกรรมใหม่ล่าสุดของเวชสำอางกันแดด ในรูปแบบแป้งฝุ่น ที่สามารถป้องกันรังสี UVA และ UVB ได้ตลอดทั้งวัน เพียงแค่ทาเป็นประจำทุก 2 ชั่วโมง

จากข้อมูลทางการแพทย์พบว่า เวชสำอางกันแดดจะสามารถป้องกันได้อย่างมีประสิทธิภาพก็ต่อเมื่อทาเป็นประจำทุก 2 ชั่วโมงแต่ปัญหาของผู้หญิงในปัจจุบันเมื่อแต่งหน้าแล้วเป็นเรื่องยากที่จะทาครีมกันแดดทุก 2 ชั่วโมงได้ แต่ด้วยคุณลักษณะพิเศษของ La Jolie surpass sunscreen powder สามารถให้คุณผู้หญิงเติมและทา ได้ตลอดทั้งวันทำให้หน้าเนียนใส พร้อมให้ประสิทธิภาพในการป้องกันแสงแดด ด้วยขนาดและรูปทรงที่ทันสมัยพกพาง่าย จึงเหมาะกับ Life Style ของผู้หญิงสมัยใหม่ในปัจจุบัน

ใหม่ แท้ กิ๊กจ้า ราคาปกติ 1200.- แม่ค้าขายที่ 960.-

-------------------------------------- ตัวถัดไปค่ะ เริ่มกลุ่มใหม่จ้า ---------------------------------------

ผลิตภัณฑ์กลุ่ม Esthemed
    ชิ้นที่ 6 Esthemed EGF เค้าเรียกกันหลายชื่อค่ะ บางคนก็เรียก nano EGF, EGF nano serum ก็มีค่ะ ซื้อ 2 แถม 2
    ผลิตภัณฑ์เพื่อการฟื้นฟูผิวหน้า กระชับรูขุมชน ลดความหมองคล้ำ และริ้วรอยแห่งวัยจ้า ช่วยให้ผิว เรียบเนียน กระชับ อ่อนเยาว์

ผลิตภัณฑ์เพื่อการฟื้นฟูผิวหน้า กระชับรูขุมชน ลดความหมองคล้ำ และริ้วรอยแห่งวัย ด้วยสารสกัดจากธรรมชาติ บริสุทธิ์ และด้วยสายโปรตีน EGF (Epidermal Growth Factors) ที่มีโครงสร้างเดียวกับ EGF ในร่างกาย จึงช่วยในการสร้างคอลลาเจน ฟื้นฟูการทำงานของเซลล์ชั้นหนังกำพร้าที่เสื่อมสภาพหรือถูกทำลาย เร่งการซ่อมแซมและกระตุ้นให้เกิด การสร้างเซลล์ผิวใหม่ในระดับชั้นหนังแท้ (Dermis)

สำหรับคุณลูกค้าที่ต้องการ
    + ชิ้นเดี่ยวแม่ค้าลดให้จากราคาปกติ 2400.- โปรโมชั่นของแม่ค้าช่วงนี้ ขายที่ 1990.-
    + สำหรับสองชิ้น จากราคาปกติ 9600.- แม่ค้าขายที่ 4800.- หรือ คือ ซื้อ 2 แล้วแถมอีก 2 นั่นเองจ้า

------------------------------------- ตัวถัดไป ------------------------------

ชิ้นที่ 7 Esthemed C+ laser white 15ml เดิมลด 15 %

กรี๊ดดดดด ต้องลองๆๆๆๆ กับโปรฯ ใหม่ค่ะ ดีใจๆๆ

( น้องเจินแจ้งว่า มีโปรฯ ซื้อ 1 แถม 1 มาแล้วค่ะ สำหรับ Esthemed C+ laser white ที่ราคาเท่าเดิม 3590.- หมดเขตสิงหาคม 2554 นี้ค่ะ)

เนื้อ serum สีเนื้อออกส้มค่ะ ใช้รักษาฝ้า ทั้งก่อน หรือควบคู่กับการทำ laser ฝ้าก็ได้ค่ะ
    เป็นเวชสำอางที่พบในในคลินิคและโรงพยาบาลชั้นนำค่ะ มีส่วนผสมของสาร fullerene ซึ่งได้รับรางวัลโนเบลมา มีส่วนช่วยในการลดอนุมูลอิสระที่ดีมากที่เกิดจากแสงแดด มีส่วนผสมของ Vitamin C บริสุทธิ์ เข้มข้น คงตัว มากถึง 10% ปกติ Vitamin C สลายตัวและเสื่อมคุณสมบัติได้ง่ายค่ะ แต่ไม่ใช่กับตัวนี้ค่ะ

จะช่วยทำให้ผิวไม่เหี่ยว แก่ ผ้ากระจางลง ผิวขาวกระจ่างใสได้เร็ว เห็นผลใน 2 สัปดาห์
    ปกติถ้าเรารักษาฝ้า คุณหมอจะไม่แนะนำให้เราทำ whitening ควบคู่กันนะคะ
    แต่ถ้าใช้ผลิตภัณฑ์ตัวนี้ ฝ้าก็จางลง ผิวก็ขาวขึ้นด้วยค่ะ

ราคาปกติ 4300.- แม่ค้าขายที่ 3590.- ค่ะ

สินค้าทั้งหมดด้านบน ผลิตที่ประเทศเกาหลีค่ะ นำเข้ามาถูกต้อง และพร้อมบริการคุณลูกค้าแล้วจ้า

ยาวนิดหนึ่งนะคะ ^^

ขอบคุณ siambrandname.com และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:38 PM. Reason: too long to complete once

0/5
    ย้ำอีกครั้งจ้า โปรฯ Esthemed EGF จะเป็น ซื้อ 2 แถม 2 ในราคาปกติ 9600 แล้วค่ะ รวมแล้วคือ 4800.- รับ 4 ชิ้นกลับไปเลยค่ะ ดีใจจังที่ได้โปรฯ นี้มาอีกค่ะ

Last edited by darwee; 08-12-2011 at 07:53 PM. Reason: additon brochure of Esthemed EGF

0/5
    ....
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 03:39 PM.

0/5
    แม่ค้ามีโปรโมชั่นมาเพิ่มอีกตัวหนึ่งค่ะ ช่วงแนะนำสินค้าค่ะ

ซื้อ 1 แถม 1 DAEWOONG : EASYDEW ATO Moisturizing Lotion Containing EGF ผลิตภัณฑ์โลชั่นบำรุงผิว

ตัวนี้เห็นน้องเจินแจ้งให้ทราบว่ามี 3 คุณประโยชน์ ซึ่งพบได้ในคลินิค และโรงพยาบาลชั้นนำเท่านั้นค่ะ

EGF มีคุณสมบัติคล้ายๆ กันค่ะ แม่ค้าจำได้แค่ 2 ข้อ แหะ แหะ คือ

1. สามารถทาได้ทั่วร่างกายค่ะ เช่น ทาคอ แก้คอเหี่ยว ย่น ถ้าใช้ทาอก ก็จะอึ๋มขึ้น อวบอิ่มขึ้นค่ะให้อึ๋ม กระชับ

2. สำหรับคุณแม่ที่มีแผลท้องลาย หรือสาวทั่วไปที่ผิวไม่เรียบเนียน ก็สามารถแก้ไขผิวที่มีปัญหาส่วนดีให้เรียบเนียนสวยขึ้นอย่างง่ายดายค่ะ

ตัวนี้ ใช้ง่ายมากค่ะ วิธีใช้ก็เพียง ลูบไล้ไปตามลำคอ ไล่ลงมาที่เนินอก หรือส่วนที่เราต้องการปรนนิบัติ
    จะทำให้แลดูตึงกระชับค่ะ เด้งดึ๋งเป็นสาวๆ ค่ะ

ช่วงโปรโมชั่นแนะนำสินค้าค่ะ ซื้อ 1 แถม 1 จากราคาปกติ 4800.- แม่ค้าขายที่ 2400.- ค่ะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 06-09-2011 at 08:33 PM.

0/5
    มีเพื่อนๆ ถามถึงสีของ bb ค่ะ เลยลองทาที่ท้องแขน กับฝ่ามือมาให้ดูค่ะ
    บีบี ที่ดี ทาแล้ว ต้องไม่เปลี่ยนสีผิวนางแบบค่ะ ควรเป็นตัวช่วยทำให้
    ผิวดูกระจ่างใสขึ้น โดยไม่ทำให้หน้าวอก

บีบี ลาโจเล่สามารถใช้ได้กับผิวที่อ่อนบางแพ้ง่าย
    มีสารป้องกันแดด และเนื้อบางเบาค่ะ

ในรูปนางแบบผิวสองสีนะคะ และทาบีบี แต่เพียงบางๆ (ถ้าอยากให้สม่ำเสมอ ก็แล้วแต่ความชำนาญในการเกลี่ยของสาวๆ แต่ละท่านนะคะ ) นี่ถ้าลงแป้งหล่ะ เนี้ยบเลยค่ะ

ช่วงนี้แม่ค้ากำลังสินค้าใหม่ในเว็บอยู่หน่ะค่ะ เลยซาๆ มาแชร์ข้อมูลที่ sbn สักแป๊บนะคะ แวะไปเยี่ยมเยียนกันที่เว็บของแม่ค้าก็ได้ค่ะ ยินดีรับใช้งับบบ

ขอบคุณ sbntown และ siambrandname มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 08-03-2011 at 10:30 PM.

0/5
    มีอีกโปรหนึ่งค่ะ (บีบี spf 35 มีตัวใหม่มาแทนแล้ว ตัวเิดิมยกเลิกนำเข้า และไม่มี stock แล้วด้วยค่ะ แต่ไม่ลบข้อมูลทิ้งนะคะ ไว้ใช้อ้างอิงกับสินค้าบีบีตัวใหม่ค่ะ )

Lajolie surpass lotion spf 50+ ตอนนี้เป็นโอกาสดีของคนที่สนใจกันแดด ค่ะ เพราะพี่หลินจะแถม บีบีเทพ BB lajolie ให้ไปลองใช้ด้วยค่ะ ในราคา 2000.-

ที่ร้านจะแนะนำให้ ใช้กันแดด พร้อมกันกับ บีบีเทพ โดยผสมสัดส่วน 1:1 (หรือตามความพอใจ)
    จะสามารถใช้แทนรองพื้น กันแดดได้ดี และทำให้ผิวหน้า ดูสว่างใสขึ้นอีก 1เฉด ค่ะ
    ดังนั้นโปรฯ นี้ถือว่าใช้แล้วคุ้มมาก เพราะถ้าซื้อราคาปกติ คือ 4000.- แต่โปรฯ ช่วงนี้คือ 2000.-
    หรือ คือ ซื้อกันแดด แล้วแถม บีบี เทพ ให้ไปลองใช้ค่ะ คุ้มใช่ไม๊คะ ^^

สินค้าค่อนข้างจำนวนจำกัดค่ะ
    Last edited by darwee; 09-23-2011 at 09:55 PM.

0/5
    รูปมาแล้วจ้า สินค้าก็เพิ่งเข้ามาใหม่ พร้อมขายเลยค่ะ

ซื้อ 1 แถม 1 กันแดด surpass แบบ spray SPF 50 PA+++ค่ะ
    จากราคาปกติ 4000.- ให้ไปลองใช้เลยค่ะ ขายที่ 1590.-

ตกชิ้นละ 795.- เท่านั้นค่ะ เป็นเวชสำอางที่โด่งดัง ที่คลินิคและ รพ เอกชนนิยมใช้ค่ะ

ใช้ง่าย เหมาะสำหรับหลายๆ ท่านที่ต้องการความสะดวก เติมระหว่างวันได้บ่อยๆ
    คนที่มีกิจกรรมกลางแจ้ง เช่นเป็นนักกีฬา ออก site งาน หรือ ต้องอยู่ในที่ที่แดดจัด
    ใช้แบบ spray ได้เลยค่ะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ นะคะ

0/5
    มีคุณลูกค้าสอบถามมานะคะ เกี่ยวกับวันผลิต (MFG date) หรือ วันหมดอายุ (Expiry Date)
    สำหรับผลิตภัณฑ์กลุ่ม la jolie, Esthemed , และ daewoong นะคะ

ที่ร้านมีโปรฯ หลายแบบจริงๆ ค่ะ จริงๆ แม่ค้าไม่ได้ update ราคานานแล้ว
    พี่หลินเค้าลดราคามาในหลายรายการเลยค่ะ

แม่ค้าไล่วันผลิต และวันหมดอายุ (ถ้ามี) ให้ทราบไล่ทีละตัวเลยนะคะ วันนี้ก็วันที่ 21/08/54 จ้า

Lajolie Surpass Lotion โลชั่นกันแดดจ้า : Expiry date 05/08/12
    Lajolie Surpass Powder กันแดดสูตรแป้ง : Expiry date 03/03/14
    Lajolie Surpass Spray กันแดดสเปรย์ : Expiry date 11/06/17
    Lajolie Gel ลาโจเล่ เจล : Expiry date 03/03/16
    Lajolie Serum ลาโจเล่เซรั่ม : Expiry date 03/03/16

------------
    Esthemed EGF ทาหน้า (สีเงิน-ฟ้า) : Expiry date 29/09/12
    Esthemed C+ laser(สีส้ม) : Expiry date 03/13
    Dae Woong EGF ทาตัว (ฟ้า) : Expiry date 10/11/18

เดี๋ยวแม่ค้าถามโปรฯ ล่าสุดจากพี่หลินมาให้นะคะ ^^
    Last edited by darwee; 04-19-2012 at 12:42 AM.

0/5
    แจ้งวันที่ 21-08-54

วันนี้มาแจ้งโปรล่าสุดของ สำหรับผลิตภัณฑ์กลุ่ม la jolie, Esthemed , และ daewoong นะคะ
    โปรฯ ที่เกี่ยวข้องกับ Lajolie BB cream อาจจะทำราคา ดึงดูดได้อีกไม่นานนะคะ เพราะเหลือไม่กี่ชุดแล้วจ้่า ^^
    ดังนั้นแม่ค้าขอเขียนราคาพิเศษไว้แค่ตรงกระทู้นี้นะคะ ไม่ขอแก้ที่ตรงอื่นนะคะ

ซื้อ 1 แถม 1 Lajolie Surpass Lotion โลชั่นกันแดดจ้า แถม Lajolie surpass powder คู่นี้ราคาปกติ 3200.- ขายที่ 2000.-
    Lajolie Surpass Powder กันแดดสูตรแป้ง ชิ้นเดียว ราคาปกติ 1200.- ขายที่ 960.-
    ซื้อ 1 แถม 1 Lajolie Surpass Spray กันแดดสเปรย์เน้นฉีดตัว (อ่อนโยน ฉีดหน้าก็ได้แต่ระวังเข้าตานิดหนึ่งค่ะ) : ราคาปกติ 4000.- ขายที่ 1590.-
    ซื้อ 1 แถม 1 Lajolie Serum ลาโจเล่เซรั่ม แถม Lajolie Surpass Spray ราคาปกติคู่นี้อยู่ที่ 10990.- ขายที่ 7990.-
    ------------

ซื้อ 2 แถม 2 Esthemed EGF ทาหน้า ราคา 9600.- ขายที่ 4800.-
    ซื้อ 1 แถม 1 Esthemed C+ Laser white ราคาปกติ 8600.- ขายที่ 3590.-
    ซื้อ 1 แถม 1 Dae Woong EGF ทาตัว (ฟ้า) ราคาปกติ 4800.- ขายที่ 2400.-

โทรสอบถามเพิ่มเติมที่พี่หลินได้ค่ะ 081-7250884 หรือ น้องเจิน 081-2650529

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 04-19-2012 at 12:43 AM.

0/5
    แม่ค้ามาแจ้งข่าวค่ะ สำหรับ BB Lajolie ตัวใหม่ มาแล้วนะคะ spf สูงขึ้นกว่าเดิม เปลี่ยนชื่อใหม่เล็กน้อย แม่ค้าเพิ่งได้รูปมาจากน้อง sale เมื่อครู่ค่ะ มาดูหน้า ดูตาก่อนใครๆ เลยค่ะ แม้แต่ที่โรงพยาบาลเอกชนทั่วไปก็ยังไม่มีข้อมูลใดๆ ค่ะ ^^

มุมด้านหน้าค่ะ

มุมด้านหลังค่ะ

เนื่องจากชื่อบีบี ค่อนข้างเกร่อมากแล้วค่ะ บริษัทผู้ผลิตยังแอบบ่นค่ะ เป็นคนทำบีบี เจ้าแรกๆ แต่ตอนนี้แม้แต่คนกวนครีมขายเอง ยังตั้งชื่อว่า บีบี (แซวหน่ะค่ะ)
    ชื่อใหม่จะไม่มีคำว่า bb แล้วนะคะ แต่จะเป็น

SurPass Sunscreen in BB base SPF 50/PA+++ 50ml
    For Blemish Skin & Make up base , Liquid Foundation

ยังคงเป็น make up base ที่มีสารกันแดด spf สูง มี soothing บำรุงผิวด้วย ผิวอ่อนบางแพ้ง่ายก็ใช้ได้ และแม้แต่ผู้ที่ผ่านการทำ laser ผิวหน้ามาหมาดๆ ก็ทาได้ทันทีค่ะ

จริงๆ แม่ค้าแอบกังวลเรื่องชื่อค่ะ เนื่องจากชื่อ surpass เหมือนกันกับกลุ่มกันแดด ดังนั้นฝากระบุให้ด้วยนะคะ ว่าต้องการ

Surpass make up base ที่เป็น bb ไม่ใช่
    กันแดด Surpass lotion หรือ
    กันแดด Surpass powder หรือ
    กันแดด Surpass spray

โปรฯ ตอนนี้ก็จะกลับไปเป็นสภาวะปกติค่ะ คือ ซื้อชิ้นเดี่ยว

ราคาปกติ 2000.- ลดให้ 20% ขายที่ 1590.-

----------------------------

หรือโปรฯ บีบีตัวใหม่ คู่กับ Surpass powder ราคาปกติ 3200.- ขายทีี่ 2000.-ถ้วนค่ะ

สินค้าเข้าร้านศุกร์หน้าค่ะ แม่ค้าดีใจมากค่ะ ที่ไม่ต้องรอถึงปีหน้ากับสินค้าตัวนี้ ต้นเดือนหน้าถ้าไม่ติดปัญหาใดๆ ก็ได้ใช้กันแล้วค่ะ
    คุณลูกค้าสนใจและตั้งตารอกันหลายๆ ท่านเลย เดี๋ยวแม่ค้าจะทะยอยเมล์ไปแจ้งให้ทราบภายหลังนะคะ

ปล. BB Lajolie SPF35 ตัวเดิม สินค้าหมดเกลี้ยงและหยุดนำเข้าแล้วค่ะ

Last edited by darwee; 04-19-2012 at 12:47 AM.

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->