SALE!!! เครื่องสำอางค์มีทั้งมือ 1 และมือ 2 ค่า
หั่นราคาขายถูกๆ ให้เลยค่ะ คุ้มมากๆ ใครสนใจชิ้นไหน PM หรืออีเมลล์มาที่
a666day@hotmail.com นะคะ
*ค่าส่งไปรษณีย์ EMS 50 บาท / ลงทะเบียน 30 บาทค่ะ
1. Shiseido Maquillage "Lighting Eyes Creator" Eyeshadow สี VI342 Collection ใหม่ล่าสุดของ Maquillage ค่ะ เคยทดลองใช้แค่ 2ครั้งเท่านั้นค่ะ สภาพ 99% เหมือนของใหม่ (ตามรูป) Counter ขาย 1,450 บาท SALE 950 บาทเท่านั้นค่ะ

2. Lancome GENEFIQUE Yeux Youth Activating Eye Concentrate
ซื้อ จาก Duty Free ได้เป็นแพ็คคู่ (ตามรูป) แต่ต้องการใช้แค่กระปุกเดียวน่ะค่ะ อีกกระปุกขอSALE 1900 บาทเท่านั้น ขนาด 15 ml. ราคาเคาท์เตอร์ขาย 2400 บาทค่ะ ของใหม่เอี่ยม ไม่เคยแกะพลาสติกแพ็คเกจ เพิ่งซื้อเมื่ออาทิตย์ที่แลวค่ะ

3. MAC Superglass สี Superflash! ในรูปจะดูสีออกแดง แต่จริงๆแล้วไม่แดงนะคะ ออกสีชมพูอมส้มนิดๆ มีกลิตเตอร์วิ้งแวววาวมาก สวยมากๆค่ะ ใหม่เอี่ยม พร้อมกล่อง ไม่เคยใช้เลยค่ะ ไม่เคยแม้แต่เปิดฝา เคาท์เตอร์ขาย 850 บาท SALE 500 บาท

4. Lancome "Magnifique" Shower Perfume Caress โลชั่นอาบน้ำค่า ขนาด 50 ml. ไม่เคยใช้ค่ะ SALE 350 บาท

5. CHANEL Le Vernis ยาทาเล็บสีฟ้าสวยใส RIVA จาก Collection Cote d'Azur เริ่ดมากๆ Limited Edition ค่ะ ตอนนี้ตามเคาท์เตอร์ไม่มีขายแล้วค่ะ ซื้อมา 890 บาท เคยทา 1 ครั้ง (10 นิ้ว) SALE700 บาท

6. Lancome VITUOSE PRECIOUS CELLS MASCARA มาสคาร่าตัวใหม่ล่าสุด เพิ่มความเรียวยาวพร้อมบำรุงขนตาค่ะ ใหม่เอี่ยม พร้อมกล่อง ไม่เคยใช้เลยค่ะ ไม่เคยแม้แต่เปิดฝา เคาท์เตอร์ขาย 1,100 บาท SALE 950 บาท

7. Lancome Pore Expert 3D-Collegen Cx Essenceสำหรับผิวมันช่วยกระชับรูขุมขน เคยใช้ครั้งละประมาณ 1 หยดเล็กๆ เช้า-เย็นประมาณ 2 อาทิตย์ค่ะ พอดีได้ตัวอื่นมาที่ชอบมากกว่า SALE 950 บาท (ซื้อจากเคาท์เตอร์ราคา 2,950บาทค่ะ)

ขอบ คุณพื้นที่ SBN ค่า