Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ต่อมาเลยจ้าาาาาา ช่วยซื้อหน่อยนะค่ะ งานดีและถูกกกมากกกกกจิงๆ เสื้อผ้าเก๋ๆ ใหม่ๆ และมือสองค่ะ งานสยาม งานเจเจ งานขึ้นห้าง*** รองเท้าสำหรับสาวเท้า Size 37-38 จ้า สวยและไม่เหมือนใคร รับรองจ้า***** ส่งฟรีทุกชิ้นกันไปเลย

Bangkok,Thailand
    Warning Points:
    0/5

ต่อมาเลยจ้าาาาาา ช่วยซื้อหน่อยนะค่ะ งานดีและถูกกกมากกกกกจิงๆ เสื้อผ้าเก๋ๆ ใหม่ๆ และมือสองค่ะ งานสยาม งานเจเจ งานขึ้นห้าง*** รองเท้าสำหรับสาวเท้า Size 37-38 จ้า สวยและไม่เหมือนใคร รับรองจ้า***** ส่งฟรีทุกชิ้นกันไปเลย

สนใจสินค้าชิ้นไหนเมลล์มาได้นะค่ะ แม่ค้าเช็คทุกวันค่ะ nakayama_kik@hotmail.com
    หรือ SMS มาที่เบอร์ 0802727771 นะค่ะ
    โปรโมชั่น ส่งฟรีทุกชิ้นนะค่ะ
    แม่ค้ามี SCB นะค่ะ รบกวนคอนเฟิมแล้วโอนภายใน 2 วันนะค่ะ
    ส่งของทุกวันอังคาร กับวันศุกร์นะค่ะ

CF แล้วอย่า CC นะค่ะ

ฝากกระทู้เครื่องสำอางด้วยนะค่ะ
    http://sbntown.com/forum/showthread....697#post368697

ฝากกระทู้ HI-Street ด้วยค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1065176457

ต่อมาได้เลยค่ะ แม่ค้าอยากขายยยยย ไม่เก็บแล้วววววว

SIZE="5"]ขออัพเดทสินค้าลงใหม่ก่อนนะค่ะ

เสื้อรับซัมเม้อมากเลย ทรงกะลาสีเรือ ลายทาง เป็นผ้ายีนส์ค่ะ ผูกเอวแบบเก๋ๆ ใส่เป็นแบบ CROP จะโอมากค่ะ
    ขาย 250 บาทค่ะ

เสื้อเชิ๊ตเเขนยาว ใส่ได้ทั้งหญิงทั้งชายค่ะ ลายกวางน่ารัก สีน่ารักค่ะ ผ้าหนานะค่ะ ใส่นอนก้อสบายค่ะ
    ขาย 250 บาทค่ะ

โซนรองเท้าค่ะ มีทั้งมือหนึ่งมือสอง ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใส่เลย สภาพดีมากกกกก รับประกันจัดส่งอย่างดีค่ะ มีไซส์ 37-38 ค่ะ

NINE WEST size 37 ส้นสูงสีดำค่ะ สวยหรู ดูดีจิงๆค่ะ มือหนึ่ง ลูกปัดครบทุกเม็ด พิ้นรองเท้าเป้นผ้ากำมะหยี่นะค่ะ มีกล่องให้นะค่ะ ขาย 1500 บาทค่ะ

รองเท้า Charles & keith size 37 ส้นไม่สูงมากค่ะคู่นี้ เป็นเพชรลูกปัดดำ ตัดกับขนลายเสือ สวยมากกกกอีกแล้ว ใส่ไปครั้งนึง สภาพดีค่ะ มีกล่องให้นะค่ะ ขาย 1000

รองเท้าแฟชั่นจากญี่ปุ่นค่ะ Size 37 เป็นส้นสูง มือหนึ่งทั้งสองคู่เลย ขาย 800 บาทค่ะ

LACOSTE size 39 หนังสีขาวแบบเรียบๆ อารมณ์คุณหนู SPORTY GIRL ของแท้ มือหนึ่งนะค่ะ ขาย 1000 บาทค่ะ

FENDI size 37 งานเกาหลีค่ะ หนังแก้วสีดำ งานดีไม่เหมือนของก๊อปทั่วไปนะค่ะ ใส่ไปครั้งนึงค่ะ ขาย 1200 บาทค่ะ

FERRAGAMO size 37 งานเกาหลีค่ะ งานดีไม่เหมือนของก๊อปทั่วไปนะค่ะ ใส่ไปครั้งนึงค่ะ ขาย 1200 บาทค่ะ

FERRAGAMO size 37 งานเกาหลีค่ะ หนังแก้วสีดำ งานดีไม่เหมือนของก๊อปทั่วไปนะค่ะ ใส่ไปครั้งนึงค่ะ ขาย 1200 บาทค่ะ

Hush Puppie size 37 มือสองนะค่ะ เป็นหนังสีเงินค่ะ มือสองตามสภาพค่ะ มีกล่องให้นะค่ะ ขสย 800 บาทค่ะ

HERMES size 37 งานเกาหลีค่ะ สีออกเหลืองครีมค่ะ งานดีไม่เหมือนของก๊อปทั่วไปนะค่ะ ใส่ไปครั้งนึงค่ะ ขาย 1200 บาทค่ะ

Clark size 37 รองเท้าหนังแบรนด์ดัง เป็นหนังสีส้มอิฐ ส้นเตารีดค่ะ มือสองนะค่ะ สภาพดีค่ะ ขาย 800 บาทค่ะ

รองเท้าเพื่อสุขภาพจากญี่ปุ่นค่ะ เป็นกึ่งผ้าใบ นิ่มสบายเท้ามากค่ะ ขาย 800 บาทค่ะ

รองเท้าแฟชั่นค่ะ size 37 สายรัดยางยืน เป็นส้นแบน ขาย 250 บาทค่ะ มือหนึ่งนะค่ะ (( งดต่อนะค่ะ ))

รองเท้าทรงบัลเล่ จากสยามค่ะ size 38 สายรัดยางยืด งานปักลายสวยมากค่ะ ตัวรองเท้าเป้นผ้าสักหลากสีแดงค่ะ ขาย 300 บาทค่ะ มือหนึ่งนะค่ะ

รองเท้าผ้าใบแฟชั่น จากสยามค่ะ size 39 หนังแก้วสีดำค่ะ เป็นซิปทองๆ เก๋มาก ขาย 350 บาทค่ะ มือหนึ่งนะค่ะ

CROCS size 37 แบรนด์รองเท้าพลาสติกยอดฮิต แบบเวอชั่นส้นเตารีดค่ะ สายหนังแก้วสีม่วง ใส่สบายแบบเก๋ๆ ของแท้เลยค่ะจากช๊อป ขาย 1000 บาทค่ะ

รองเท้า Hush puppies size 37 ค่ะ รูปทรงดูสุภาพมากๆเลย หนังสีน้ำตาลเข้มค่ะ เข้าได้ง่ายกับทุกชุด มือสองสภาพดีค่ะ ขาย 1,000 บาทค่ะ

รองเท้า GEOX size 37 รองเท้าระบายอากาศใส่สบายๆค่ะ ใส่ไปหนนึงอีกแล้ว ขอขาย 1,300 บาทค่ะ

รองเท้า Choel Size 37 ค่ะ เป็นคัชชูใส่สบายๆ เป้นหนัง สีเขียวขี้ม้า มือสองนะค่ะ ขาย 1000 บาทค่ะ

รองเท้าน้องแม้วจากเชียงใหม่จ้าววววว size 37 นะจ๊ะ 200 บาทค่ะ (( งดต่อนะค่ะคู่นี้ ))

รองเท้า Dortmuend size 37 รองเท้าเพื่อสุขภาพค่ะ เป็นหนังสีดำนะค่ะ ใส่ไปหนเดียว ขอขาย 1200 บาทค่ะ

รองเท้าแฟชั่นมือสองค่ะ size 38 เป็นส้นสูงเตี้ยๆหัวแหลมเฟี้ยววววว เป็นผ้ากำมะหยี่ชมพู ลายจุดเขียวค่ะ ขาย 150 บาทค่ะ

เสื้อคลุม blazer สีดำแขนยาว SIZE S ประมาณศอก เก๋ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยนะค่ะ งานเจเจ ค่ะ มือสองของแม่ค้า ใส่ไปไม่กี่ครั้งค่ะ ขาย 250 บาทค่ะ

เสื้อแขนยาว SIZE S ให้อารมณ์แบบ กีฬาๆ แบบ SPORT นิดๆ ของตราร่มที่เค้าเรียกกัน หรือว่าแบรนด์ Armold Palmer มือสองนะค่ะ สวยมาก ใหม่มากกกกก ผ้าไม่หนาค่ะ ใส่คลุม หรือไว้ไปออกกำลังกายก้อได้ค่ะ ซิบทอง โลโก้ทองนะค่ะ แบรนด์นี้ดังมากเลย ขาย 200 บาทค่ะ

HN010 เสื้อแขนสั้น แขนบัว แบบเก๋ๆ ของ grape ลายผ้าแบบมัดย้อม ผ้าดีนะค่ะ แขนซิปอินเทรนด์ ใส่แล้วไม่เหมือนใครแน่นอน 250 บาท

HN015 เสื้อแขนสั้น เป็นผ้ายืด ใส่สบายๆลายน่ารักจิงๆค่ะ 250 บาท

HN016 เสื้อคลุมแขนสั้น ผ้าหนา สีเขียวขี้ม้า มีโบว์ผูกด้านหลัง 200 บาท

โซน SECOND HAND สภาพใหม่มาก เพราะแต่ละตัวใส่ไปครั้งสองครั้งเองค่ะ

HN034 เสื้อเชิ๊ตแขนยาวลายเรโทร SIZE S ค่ะมีโบว์ขาวผูกตรงคอ น่ารักมากๆ ใส่ไปสองครั้ง ขอขาย 150 บาทค่ะ

HN044 เสื้อแขนกุดสีแดง ใส่แล้วแจ่มค่ะ Size S นะค่ะ ของ ELLE ใส่สองครั้งค่ะขาย 200 บาท

HN056 เสื้อแขนยาว ผ้าลุกฟูกสีม่วง ลายดอกไม้เล็กๆ กับปักลายดอกไม้ น่ารักจิงๆ งานฮ่องกง SIZE S นะค่ะ ขอขาย 400 บาทค่ะ

ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ
    Last edited by voodooism; 05-07-2011 at 10:21 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->