อ่านก่อนนะคะ...

1.cf แล้วไม่ cc นะจ๊ะ
2.ไม่รับจอง cf พร้อมโอน (หรือนัดแล้วต้องเป็นนัดนะคะ....ขออนุญาตคุณจิ๋ว ยืมบางประโยคมาใช้นะคะ)
3.cf มาทาง pm เน้อ หรือ 0816688331
4.สอบถามขอรูปเพิ่มเติมได้ตลอดค่ะ...ยินดีค่ะ
5.ส่งฟรี แบบ ลงทะเบียนจ้า....
6.ไม่รับคืนหรือเปลี่ยนสินค้านะคะ
7. ขอความกรุณา...ตัดสินใจให้ดีก่อน cf นะคะ

Chanel Precision White Essentiel

ของใหม่ ขนาดทดลอง (หรือพกพา) ยังไม่เคยใช้พึ่งได้มาเลยค่ะ

ขายเป็น set นะคะ มี 5 หลอด.....ขาย 550 บาท รวมส่ง ลงทะเบียนนะคะ

ประกอบด้วย...................

1.Lightenning Make - up Remover ( เช็ดเครื่องสำอางค์)......10 ml
2.Lightening Cleansing Foam (โฟมล้างหน้า)..............10 ml....( ให้ 2 หลอดค่ะ)
3.Nourishing Whitenning Cream ..........ครีมกลางวัน........5 ml
4.Hydra - Protective Whitening Emulsion SPF 10/PA++......5 ml
5.ถุงกระดาษของ Chanel

Used Eucerin Clarifying Facial Tonic ขวดสีเขียวใส 200 ml. ปรับสภาพผิวหลังล้างหน้า....
ใช้ไปแค่ 2cm. จากปากขวดค่ะ ยังเหลืออีก 90% ขายถูกค่ะ......150 พร้อมส่ง
พอดีได้ของใหม่มา....(เป็นของแท้นะคะ) (หมดอายุ 13/09/10)

ขอบคุณคุณแอ๊นและ SBN มากมายค่ะ