เครื่องสำอางค์เกาหลีทั้งหมดเป็นของแท้แน่นอน หิ้วมาเอง ตอนที่ไปซื้อเสื้อผ้าเกาหลี ที่ขายราคาถูกมาก
ก็เพราะว่าใช้ไม่ทันค่ะ ชอบซื้อมากกว่าใช้ มีบิลรายการยืนยันของแต่ละยี่ห้อว่าแท้แน่นอน
ส่วนสินค้าที่ไม่ใช่เครื่องสำอางค์เกาหลี ก็เป็นเครื่องสำอางค์มือสองของแม่ค้าค่ะ ซื้อมาแล้วไม่ค่อยได้ใช้
เลยเอามาปล่อยดีกว่า ราคาที่ขายถือว่าถูกมากแล้วนะคะ ดังนั้นแม่ค้าขอค่าจัดส่งลงทะเบียน order ละ 30 บาท
แต่ถ้าซื้อหลายชิ้น ไม่คิดค่าจัดส่งค่ะ
++ พิเศษทุกรายการที่สั่งซื้อจะแถม sample ไปให้ด้วยนะคะ ++

สามารถโอนเงินได้ที่ บัญชี ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา ราชวงศ์ / ออมทรัพย์
เลขที่บัญชี 007-2-30513-5 ชื่อ Chewcharn T.

สนใจสินค้าตัวไหน สามารถติดต่อได้ทาง pm , tanmanee_n@hotmail.com และที่เบอร์โทร 085-8114643 นะคะ / โอ๋

เรามาดูภาพรวมกันก่อนดีกว่านะคะ (ยังมีเพิ่มอีกนะคะ แต่ว่ายังไม่ได้ถ่ายรูปเลย ยังไงจะมาลงเพิ่มอีกแล้วกันค่ะ )

สินค้าใหม่ มีดังนี้

the face shop เบสเขียว มีทั้งหมด 5 หลอด ขาย หลอดละ 150 บาท

tomato wrinkle sun cream spf 36 PA++ ขาย 260 บาท
mushroom multi care BB cream SPF 20 PA++ ขาย 420 บาท
broccoli sun cream SPF 42 PA++ ขาย 270 บาท

gold caviar nutrition mask ขาย 700 บาท
black raspberry su cream ขาย 470 บาท

gold caviar toner ขาย 650 บาท
gold caviar serum ขาย 720 บาท

peach sake pore serum ขาย 330 บาท CF แล้วค่ะ
peach sake toner ขาย 320 บาท

baviphat BB cream SPF30 / PA++ ขาย 330 บาท
ETUDE BB magic cream SPF30/ PA++ ขาย 350 บาท

peach sake T-Zone block gel ขาย 250 บาท
white grape fresh base เบสองุ่นเขียว ขาย 300 บาท
tomato whitening cream ขาย 450 บาท

white grape fresh light pact แป้งองุ่น เบอร์ 23 ขาย 380 บาท
gold caviar powder ball ขาย 580 บาท

baviphat triple eyeshadow ขาย 250 บาท
baviphat chiffon cake cream blusher ครีมบรัชสีพีช ขาย 180 บาท
baviphat concealer spot liquid ขาย 150 บาท
baviphat it glam pearl eyeshadow มี 3 สี คือ ขาวมุก ครีม ครีมชมพู ขาย 150 บาท

sulwhasoo herb soap สบู่โสม เหลืออีก 1 ก้อนค่ะ ขาย 400 บาท

aqua sherbet skincare special kit ขาย 100 บาท

สินค้ามือสอง มีรายการดังต่อไปนี้ค่ะ

tear drop liner สีขาวมุก ใช้ไปแค่ 1 ครั้งค่ะ ขอส่งต่อในราคา 120 บาท ( SOLD )
white grape fresh base เบสองุ่นเขียว ใช้ไป 1 ครั้งเหมือนกัน ขาย 250 บาท

Guerlain duo& liner ลองใช้ไปแค่ 1 ครั้ง เป็น eyeshadow สีเงินกับสีทอง พร้อม eye liner สีน้ำตาลอีก 1 สี
ราคาเต็มที่ซื้อมาคือ 2,050 บาท ซื้อมาแล้วก็เก็บอย่างเดียว ขาย 900 บาท ( SOLD )

YSL baby doll make-up palette ประกอบด้วยแป้งไฮไล้ท์ ลิปสติก 3 สี eyeshadow 3สี พร้อมซองกำมะหยี่
ขาย 900 บาท

benefit bronzing & highlighting face powder duo มีที่ปัดแก้ม 1 สี eyeshadow 2 สี ลิปสติก 2 สี
พร้อมแปรงปัดแก้ม 1 อัน ขาย 800 บาท เคยลองใช้ไป 1 ครั้ง ค่ะ

MAC mascara รุุ่น pro lash และ รุ่น zoom lash ใช้ไป1ครั้ง ขายอันละ 300 บาท

ที่เขียนขอบปาก และ ไฮไล้ท์ ของ benefit พร้อมแปรง ขาย 300 บาท

ลิปสติกของ benefit ใช้ไปประมาณ 3 ครั้ง ขาย 300 บาท

แป้ง beauty powder สีเนื้อ ตลับเป็นลายเสือ สภาพดีมาก ใช้ไปแค่ไม่กี่ครั้ง ขาย 500 บาท

ครีมปัดแก้ม MAC ใช้ไปไม่กี่ครั้ง ขาย 300 บาท

ไฮไล้ท์ปัดแก้มของ MAC ขาย 400 บาท ( SOLD )

ขอบคุณเว็บ siambrandname ด้วยนะคะ