Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 21 to 30 of 31

Thread: 1 ปีผ่านไปไวเหมือนโกหก ไปเที่ยว Italy แถม ฝรั่งเศส ด้วยคร้า

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by itasian View Post
    รีวิวนี้ คงใช้เวลาทำนานมาก รูปเยอะแยะมากมาย บรรยายดูมีความสุขมากเลยครับ
    อ่านแล้ว สนุกมากครับ บ้านเมืองดูสะอาด เย็นสบาย น่าเที่ยวมากเลยครับ
    ทำให้รู้ึสึก อยากไปเที่ยวกับคนรักบ้าง ครับ

ขอบคุณ คุณ greenpark มากครับ ที่ทำรีวิวดีๆ อย่างนี้ มาแบ่งปัน
    ยินดีค่ะ คุณ itasian แนะนำให้ไปเที่ยวเลยค่ะ สนุกมากกกก แต่กลับมากุมขมับเมื่อเห็นยอดบัตรค่ะ 55555

greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Euphrates View Post
    อ่านเพลินเลยค่ะ ^^ รู้สึกเป็นทริปที่สนุกนะคะ มีเรื่องลุ้นอยู่ตลอด คนอ่านตื่นเต้นไปด้วยค่ะ

ขอบคุณสำหรับรีวิวนะคะ
    ยินดีมากมายคร้า ^^

0/5
    Quote Originally Posted by Nakderntang View Post
    สนุกมากเลยค่ะ รีวิวนี้ เล่นเอาอ่านไปยิ้มไปตลอดเลยค่ะ
    มีบางช่วงที่อ่าน ก็ลุ้นค่ะ ว่าจะเป็นอย่างไรบ้าง
    แต่ก็โล่งอกแทน ที่ผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ
    คนที่โน่นใจดีจังค่ะ

ที่อยู่ในกระเป๋า ใช่ CD หรือเปล่าคะ???
    ถ้าใช่ ! ก็แจ๋วเลยค่ะ ได้ฟังสด แถมซื้อกลับไปฟังต่อที่บ้านได้อีก

ชอบ ใบนี้ค่ะ ทั้งสี ทั้งแบบ โดนค่ะ

ขอบคุณมากเลยค่ะ สำหรับของฝากที่เต็มไปด้วยความสุข ความสนุกครั้งนี้
    รออ่านของ Paris ค่ะ ^_^
    ยินดีคร้า อย่าลืมติดตามชมภาค Paris นะคะ สนุกมากกกค่ะ
    Thanks Nakderntang ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

0/5
    Quote Originally Posted by bookerian View Post
    รีวิวสวยมากค่ะ คงใช้เวลาในการทำนานน่าดู.. ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันนะคะ
    ยินดีคร้า ขอบคุณ คุณ bookerian มากคร้าที่ติดตามชมนะคร้า ^^

0/5
    Quote Originally Posted by naruejee View Post
    ติดตามมาตั้งแต่ครั้งที่แล้ว แต่ไม่ได้เขียนอะไร
    มาคราวนี้อดใจไม่ไหว เพราะรู้สึกว่าอย่างน้อยควรบอกว่า
    ขอบคุณจริง ๆ สำหรับรีวิวดี ๆ แบบนี้ รู้ว่าตั้งใจทำจริง ๆ+เสียเวลาด้วย
    เราเลยได้ไปเที่ยวแบบสนุก ไม่เหนื่อย ไม่เสียตังค์ ขอบคุณอีกครั้ง
    ปล.ฝากชมคุณแฟนด้วยว่าใจดีจัง บางทีผู้ชายจะไม่ชอบอะไรจุกจิก+ของหายไม่ว่าสักคำ
    รอตอนต่อไปอยู่นะคะ....
    ขอบคุณ คุณ nuruejee มากๆเลยค่ะ ได้ยินอย่างนี้มีกำลังใจมากกกกเลยค่ะ แฟนเราไม่ว่าซักคำเลยค่ะ ไม่ว่าซักคำเลยจริงๆ แปลกใจมากนะคะเป็นคนอื่นนี่คงโดนเละเลยค่ะ ยังไงติดตามตอนต่อไปนะคะ ขอบคุณจากใจจริงเลยค่ะ

0/5
    http://sbntown.com/forum/showthread....157#post365157

ภาค 2 มาแล้วนะคะ ^^
    Last edited by greenpark; 05-04-2011 at 05:40 PM.
    Thanks Nakderntang ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    Blog Entries
    6
    0/5
    เข้ามาอ่านตั้งนานแล้ว อ่านไม่จบสักที เพราะมันยาวมาก ^ ^

ขอบคุณที่ตั้งใจรีวิวขนานนี้ครัยบ ทำให้เราได้เหมือนไปเที่ยวด้วยเลย

ขอบคุณ และขอไปอ่านต่อก่อนครับ แฮ่ๆ
    ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ในลายเซ็นเพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน
    Thanks greenpark ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

0/5
    Quote Originally Posted by iDnOuSe4 View Post
    เข้ามาอ่านตั้งนานแล้ว อ่านไม่จบสักที เพราะมันยาวมาก ^ ^

ขอบคุณที่ตั้งใจรีวิวขนานนี้ครัยบ ทำให้เราได้เหมือนไปเที่ยวด้วยเลย

ขอบคุณ และขอไปอ่านต่อก่อนครับ แฮ่ๆ
    ยินดีคร้า อย่าลืมติดตาม ที่ Paris ด้วยนะคะ ยาวกว่านี้อีก 55555 ของกินทั้งน้านเลยค่ะ ^^
    Thanks iDnOuSe4 ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

ห้างสวนเพลิน ชั้น 1, บิ๊กซี Extra พระราม 4
    Blog Entries
    3
    0/5
    นั่งอ่านเหมือนได้ไปเที่ยวด้วยเลยค่ะ ละเอียดมากก ทริปน่าสนุกมากเลยค่ะ ดีใจด้วยที่เจอแฟ้มนะคะ
    Thanks greenpark ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

0/5
    Quote Originally Posted by shopaholic2gal View Post
    นั่งอ่านเหมือนได้ไปเที่ยวด้วยเลยค่ะ ละเอียดมากก ทริปน่าสนุกมากเลยค่ะ ดีใจด้วยที่เจอแฟ้มนะคะ
    ขอบคุณมากค่ะ ที่มาติดตามชมนะคะ พอเจอแฟ้มนี่โล่งเลยค่ะ นึกว่ากลับมาต้องเป็นหนี้หัวฟูแน่ๆเลยค่ะ ^^ อย่าลืมติดตามชมภาคต่อๆไปนะคร้า ^^

Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook