Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 11 to 20 of 31

Thread: 1 ปีผ่านไปไวเหมือนโกหก ไปเที่ยว Italy แถม ฝรั่งเศส ด้วยคร้า

PO is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by greenpark View Post
    บูท ชมพูน่ารักมากค่ะ คุณสามีบอกว่าเอาูคู่สั้นแล้วกัน ส่วนคู่ยาวสามีบอกว่าเดี๋ยวกลับมาซื้อสีดำที่เค้าใช้ตลาดให้แทนค่ะ 5555 อีกแป๊ปนึงจะทำภาค 2 ค่ะ ไปเที่ยวที่ Paris อย่าลืมติดตามนะคะ ขอบคุณคุณ PO มากค่ะที่เข้ามาชมค่ะ ^^
    555
    ฝากบอกคุงสามี เดี๋ยวนี้ที่ตลาดเค้ามีสีอื่นแล้วน้า อิอิ

รอดูปารีสนะคะ ^^
    ... po po po...
    Like greenpark ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by PO View Post
    555
    ฝากบอกคุงสามี เดี๋ยวนี้ที่ตลาดเค้ามีสีอื่นแล้วน้า อิอิ

รอดูปารีสนะคะ ^^
    55555555 ได้ค่ะแล้วจะบอกให้ สงสัยคุณสามีเห็นหุ่นคุณภรรยา แล้วคิดว่าเหมาะกับแนวนี้มากกว่าค่ะ อิอิอิ แล้วจะรีบทำรีวิว ปารีสนะคะ ย่อรูปจนนิ้วเกร็งไปหมดแล้วค่ะ 55555
    Last edited by greenpark; 04-25-2011 at 07:29 PM.
    Like PO ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Blog Entries
    9
    0/5
    ไ้ด้มาเห็นเมื่อตอนเช้าละลานตามากครับ ยังหาเวลาว่างมาอ่านไม่ได้ ตอนนี้ว่างเลยเข้ามาอ่านครับ ชอบครับอ่านสนุก
    ภาพบ้านเมืองเขาสวยแปลกตาดีครับ

แอบลุ้นระทึกตอนบัตรเครดิตหายยินดีด้วยนะครับที่หาเจอทั้งหมดและไม่มีเรื่องร้ายๆเกิดขึ้นครับ
    รออ่านรีวิวต่อไปทั้ง FOXTOWN และ Paris ครับ ขอบคุณมากครับสำหรับรีวิวดีๆ อ่านสนุกเช่นนี้

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เลือกสร้างสรรค์สาระเก็บไว้ให้ในชุมชนแห่งนี้ครับ ขอบคุณครับ
    =======================================================
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

=======================================================
    Thanks greenpark ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    5
    0/5
    รีวิวนี้ คงใช้เวลาทำนานมาก รูปเยอะแยะมากมาย บรรยายดูมีความสุขมากเลยครับ
    อ่านแล้ว สนุกมากครับ บ้านเมืองดูสะอาด เย็นสบาย น่าเที่ยวมากเลยครับ
    ทำให้รู้ึสึก อยากไปเที่ยวกับคนรักบ้าง ครับ

ขอบคุณ คุณ greenpark มากครับ ที่ทำรีวิวดีๆ อย่างนี้ มาแบ่งปัน
    Thanks greenpark ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

0/5
    อ่านเพลินเลยค่ะ ^^ รู้สึกเป็นทริปที่สนุกนะคะ มีเรื่องลุ้นอยู่ตลอด คนอ่านตื่นเต้นไปด้วยค่ะ

ขอบคุณสำหรับรีวิวนะคะ

Nakderntang's Avatar
    Nakderntang is offline Trusted Member
    0/5
    สนุกมากเลยค่ะ รีวิวนี้ เล่นเอาอ่านไปยิ้มไปตลอดเลยค่ะ
    มีบางช่วงที่อ่าน ก็ลุ้นค่ะ ว่าจะเป็นอย่างไรบ้าง
    แต่ก็โล่งอกแทน ที่ผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ
    คนที่โน่นใจดีจังค่ะ

Quote Originally Posted by greenpark View Post
    ที่อยู่ในกระเป๋า ใช่ CD หรือเปล่าคะ???
    ถ้าใช่ ! ก็แจ๋วเลยค่ะ ได้ฟังสด แถมซื้อกลับไปฟังต่อที่บ้านได้อีก

ชอบ ใบนี้ค่ะ ทั้งสี ทั้งแบบ โดนค่ะ

ขอบคุณมากเลยค่ะ สำหรับของฝากที่เต็มไปด้วยความสุข ความสนุกครั้งนี้
    รออ่านของ Paris ค่ะ ^_^

bookerian's Avatar
    bookerian is offline Trusted Member
    25
    0/5
    รีวิวสวยมากค่ะ คงใช้เวลาในการทำนานน่าดู.. ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันนะคะ
    ขอบคุณ SBN ค่ะที่ให้โอกาส.. ทำให้ได้มาอาศัยอยู่ร่วมกัน

"bookerian" ร้านหนังสือดี ในเครือมีหัวใจ ส่งตรงจากสำนักพิมพ์ สั่งออนไลน์ ง่าย สะดวก พร้อมยินดีพูดคุยแนะนำหนังสือน่าอ่านที่เหมาะสำหรับคุณ เราอ่านแล้วจึงรู้สึก อยากให้คุณได้อ่าน

..เพราะ"หนังสือ คือ ตัวกลางที่ช่วยเราสร้างอารยธรรมร่วมกัน"

ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

mee* is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณสำหรับ review สวยๆ ค่ะ รอชมต่อ
    เข้ามาเสียตังค์อีกจนได้ ><"

0/5
    ติดตามมาตั้งแต่ครั้งที่แล้ว แต่ไม่ได้เขียนอะไร
    มาคราวนี้อดใจไม่ไหว เพราะรู้สึกว่าอย่างน้อยควรบอกว่า
    ขอบคุณจริง ๆ สำหรับรีวิวดี ๆ แบบนี้ รู้ว่าตั้งใจทำจริง ๆ+เสียเวลาด้วย
    เราเลยได้ไปเที่ยวแบบสนุก ไม่เหนื่อย ไม่เสียตังค์ ขอบคุณอีกครั้ง
    ปล.ฝากชมคุณแฟนด้วยว่าใจดีจัง บางทีผู้ชายจะไม่ชอบอะไรจุกจิก+ของหายไม่ว่าสักคำ
    รอตอนต่อไปอยู่นะคะ....

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
    ไ้ด้มาเห็นเมื่อตอนเช้าละลานตามากครับ ยังหาเวลาว่างมาอ่านไม่ได้ ตอนนี้ว่างเลยเข้ามาอ่านครับ ชอบครับอ่านสนุก
    ภาพบ้านเมืองเขาสวยแปลกตาดีครับ

แอบลุ้นระทึกตอนบัตรเครดิตหายยินดีด้วยนะครับที่หาเจอทั้งหมดและไม่มีเรื่องร้ายๆเกิดขึ้นครับ
    รออ่านรีวิวต่อไปทั้ง FOXTOWN และ Paris ครับ ขอบคุณมากครับสำหรับรีวิวดีๆ อ่านสนุกเช่นนี้

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เลือกสร้างสรรค์สาระเก็บไว้ให้ในชุมชนแห่งนี้ครับ ขอบคุณครับ
    ขอบคุณเช่นกันนะคะ ที่ทำเวปดีๆให้เราได้อาศัยอยู่ค่ะ ภาคสองสนุกแน่นอนค่ะ ^^

Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook