Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: โละกระหน่ำ เริ่มต้น 50 บ. เท่านั้น!!!!... ชั้นใน Triumph+เดรสงามๆ เดรสออกงาน เสื้อผ้าผ้าสวยๆ FQ&L, Blue Corner, Siam...etc. ถูกได้อีก !!!!

Warning Points:
    0/5

โละกระหน่ำ เริ่มต้น 50 บ. เท่านั้น!!!!... ชั้นใน Triumph+เดรสงามๆ เดรสออกงาน เสื้อผ้าผ้าสวยๆ FQ&L, Blue Corner, Siam...etc. ถูกได้อีก !!!!

เสื้อผ้าสวยๆ ของแม่ค้าทั้งหมดค่ะ
    บางตัวยังไม่ได้ใส่ สภาพรับประกันได้ ถนอมอย่างดี
    (ที่บ้านซักน้ำยาซักแห้งตลอดเลยจ้า)

สนใจเมลมาที่ chalizie@gmail.com
    *เมลเช็กตลอดค่ะ*
    หรือ 085-065-3789

หมายเหตุ:
    1. แม่ค้ามีบัญชี ธ.กสิกร และ ธ.กรุงเทพ
    2. ขอค่าส่งลงทะเบียนบ้านละ 30 นะคะ EMS 50 จ้ะ
    3. ราคาถูกมากๆๆๆแล้วค่ะ แต่ก็ยอมให้ต่อลองได้ แม่ค้าใจดีสุดๆๆ เห็นม้า
    3. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ขอภาพเพิ่มเติมได้ค่ะ

.................................................

ชุดชั้นใน Triumph มือ1:

***ชั้นในส่งฟรีจ้า***

1: A70

ตัวนี้สวยหรูสมราคา ซื้อมาตามป้าย 990 ส่งต่อ -850-

2: A70 ตะขอหน้า

-SOLD-

3. B70

ตัวนี้ Sales เหมือนกัน -490-
    ซื้อตัวนี้แม่ค้าแถมฟรีกางเกงในเซตเดียวกันไปเลยค่ะ

.................................................

เดรสพลิ้วๆ สีขาว จาก Blue Corner ใส่สบาย เหมาะกับหน้าร้อนนี้มากค่ะ
    ข้างหลังมีสายไขว้กิ๊บเก๋ = 250

เสื้อสีชมพูลายจุด FQ&L สำหรับสาวsize S น่ารักค่ะ= 200>> 170

เสื้อยืดสีนวล FQ&L size M ใส่สบายๆค่ะ = 100>>80>>60

เดรส Stripe แขนปีกผีเสื้อ สีน้ำเงิน-ขาว *Recommended* ผ้าหนาเนื้อดีมากๆๆ งานไม่โหล ซื้อจากสยาม (ซื้อมาแพงน้า) ใส่ไป 1-2 ครั้งเองค่ะ = 250

สีเพี้ยนนิดนึงนะคะ แต่ประมาณนี้

เดรสเกาหลีสีดำวิ้งๆ รัดรูป ใส่แล้วหุ่นดี ยิ่งใส่ไปปาร์ตี้เด่นชัวร์ค่ะ
    อันนี้ซื้อมาซักเก็บไม่เคยใส่ มีตำหนินิดนึงเป็นรอยสติ๊กเกอร์ตอนแกะป้ายที่ซื้ออ่ะค่ะ = 150>>120

มีเฟอร์ที่อก และโบว์หลอก Sexy มากๆๆ

ด้านหลังเป็นยางยืดเล็กๆ อก 29-33 ใส่ได้ค่ะ

ตำหนิดังที่เห็นค่ะ

เดรสไปงานสีชมพู หวานแหวว ลุคเจ้าหญิงมากมาย ใส่เกาะอกสีเนื้อข้างในก็ได้ค่ะ ข้างหลังสม็อก Free size ค่ะ

= 250>>200

ความยาวประมาณครึ่งแข้งค่ะ

กระโปรง ผ้าเกรด AAA กำมะหยี่ งานประณีต มีถัก handmade ที่เอวด้วย
    เป็นสีชมพูออกกะปินิดๆ ใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ ซื้อมาแพงงมากกกก ตัดใจขายเลยค่ะ T-T =300>>280

**จะใส่เป็นเกาะอกก็ได้ค่ะ ขอบเอวกระชับมาก**

ด้านหลัง

เสื้อชีฟอง แขนตุ๊กตา ปลายอัดพลีท ใส่แล้วลุคคุณหนูมากก
    มีตำหนิ 1 ที่เป็นรอยจุดปากการางๆ ขอขาย 170>>150 กัดฟันเลยค่ะ

เสื้อสีโอลด์โรส Blue Corner ทรงน่ารัก ใส่กับกระโปรงยาว แนววินเทจเลยค่ะ ขายถูกได้อีก = 150>>120

เสื้อสีขาวระบายอก mix ได้หลาย style ใส่ไปทำงานสูททับก็เก๋ หรือจะใส่พลิ้วๆก็ดูหวานค่ะ = 120>>100

ในรูปนี้สีเพี้ยนออกฟ้าๆ แต่จริงๆแล้วสีขาวนะคะ

เสื้อคลุมเกาหลี ใส่กับชุดแซก/แขนกุด สวยหวานมากค่ะ = 100>>80

เสื้อคอบัว สีฟ้าใสจุดขาว วินเทจ looks ]=120>>100

ข้างหลังมีเข้าทรงด้วยค่ะ

เสื้อลายสก๊อต ลุค country นิดๆ เนื้อผ้าดี+นิ่ม มากๆ ซื้อจากสยาม สีแดงยังแจ่มอยู่เลยค่ะ = 150

สีแบบนี้ค่า

กระโปรงสีเทาเข้ม เอวยางยืด จากสยาม ใส่ไปไม่กี่ครั้งยังใหม่ ลดไปเลย= 140>> 120>>100

เดรสแตงโม ผูกเอว ใส่ในวันรีแล็กๆ สียังสดอยู่เลยค่ะ = 150

เชิ้ตยาวสีขาว เท่ๆ มีขอบเก๋ที่ปกและแขนเสื้อ = 120>>100

เสื้อโปโล Penahouse จัมป์แขนนิดๆ size M หั่นราคา Shock sHoCk!! = 80>>60>>50

ตัวเสื้อไม่ใหญ่มากค่ะ สาวๆ S ใส่ได้กะลังสบายๆค่ะ

เดรสสีเทอร์ควอยส์ ใส่แล้วดูผอม ผ้าโปร่ง ใส่แล้วสบายมากๆ]= 100>> 80

เสื้อตัวยาวสีม่วง ผ้านิ่ม ลายน่ารักค่ะ ใส่กับเลกกิ้งหรือขาสั้นก็เริ่ดค่ะ = 80>>50

- เดรสระบายชั้นๆ สีแดง ผ้าชีฟอง >>100

- กางเกงเอวสูง เอวเปลือกหอย

ความยาวเหนือเข่า เอวใส่ได้ up to 28' ข้างหลังเย็บเข้ารูปไว้แบบชั่วคราวไว้ แต่สามารถเลาะออกได้ค่ะ
    >> 150

- เสื้อยืดสีฟ้าสด สกรีนเก๋ๆ

sHocK PriCe!! >>50

- ฝากนิด Sales!! สติ๊กเกอร์ติดโทรศัพท์สวยๆ
    ลดเกือบ 50% ปกติ 120 เหลืออันละ 65 เหมา 3 อัน 150 เท่านั้น

สนใจเมลมาที่ chalizie@gmail.คอม
    *เมลเช็กตลอดค่ะ*

...................................
    ขอบคุณ SBN ค่ะ
    Last edited by LizZi; 04-24-2011 at 04:08 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->