Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 18 of 18

Thread: อยากดูดวงค่า ใครเคยดูที่ไหนแม่นๆ มาเล่าให้ฟังบ้างนะคะ

MamyNongJ's Avatar
    MamyNongJ is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    เคยโทรไปหาหมอกฤษณ์ คอนเฟิร์มนะคะนานล่ะ ตั้งแต่หมอกฤษณ์ยังไม่มีเบอร์ 1900xxx แนะ ก็โอนเงินค่าดูไปให้ เอสเอ็มเอส ว.ด.ป. เกิด ไปแล้วโทรเข้ามือถือ ตอนนั้นอยากเปลี่ยนชื่อได้ชื่อมาเค้าดูให้ว่าเปลี่ยนวันไหนดี และทายว่าเปลี่ยนแล้วจะได้โชค ภายในหนึ่งเดือน ได้จริงนะ แต่ที่ประทับใจกว่านั้นคือ เค้าบอกวิธีทวงหนี้ให้ ซึ่งหนี้ก้อนใหญ่อยู่ ยืมข้ามปีเลยทีเดียวแล้วผลัดมาตลอด พอทำตามที่เค้าแนะนำ ได้คืนทีเดียวทั้งหมดเลย
    แต่จะไม่ชอบหมอที่แบบว่าเราต้องสะเดาห์เคราะกับเค้าเป้นเงินเท่านั้นเท่านี้นะมันดูเหมือนหลอกเอาเงินน่ะ
    My BB Pin : 21A812BD

tinytoon is offline Trusted Member
    0/5
    ชอบมากคะ เรื่องดูหมอ

ถ้าเป็นยิปซี ต้องหมอดา คะ ดูกันทั้งบ้าน เพื่อน และเจ้าตัวสามรอบแล้วคะ
    บ้านคุณหมออยู่ตรงซอยเสือใหญ่อะคะ คอนโดชื่อไรจำไม่ได้อะคะ
    แต่ช่วงหลังๆ คุณหมอนัดดูที่ตึกอับดุล พระราม4 บางครั้งก็ พารากอนเลยคะ (อันหลังนี่เพื่อนบอกนะคะ)
    ดูครั้งนึง 500
    เบอร์นะคะ 081-494-8443

ส่วนหมอลายมือ เคยไปดูครั้งนึงที่แถวรามอินทรา 42 คะ เป็นแบบพิมพ์ลายมือเราลงบนกระดาษ ไรประมาณนั้น
    อันนี้ก็แม่นเลยคะ ขนาดแค่บอกวันเกิดแฟน ไม่บอกเวลายังทายถูกเปะเลยคะ อันนี้แม่นจิง อ่อ เค้ามีอัดเทปให้เราด้วยคะ

500 เหมือนกันคะ
    ส่วนเบอร์จำไม่ได้อะคะ ถ้าสนใจจิงๆ เดี๋ยวจะลองถามเพื่อนให้นะคะ

0/5

Thumbs up

เพิ่งดูกับพี่คนนึงมาชื่อ พี่กบ ค่ะ ดูไพ่ยิปซี เปิดตั้งแต่พื้นดวงกันเลย ใช้เวลาเป็นชั่วโมง 199 บาท แม่นมากมายค่ะ พี่เค้าอยู่แถวๆพระราม4 ซอยศาลาแดงค่ะ

0/5

Talking

ถ้าดูจากวันเดือนปีเกิด เวลาตกฟาก ต้องหมอแดง 200 บาท อยู่เชียงใหม่ค่ะ แต่โทรคุยกัน แล้วโอนเงินให้ จ่ายเงินครั้งเดียว ดูได้ทั้งปี โอ๊คเลยถามข่าวคราวอัพเดททุกเดือนเลย 555+

ถ้าไพ่ยิปซีก็ หมอเบิร์ต ค่ะ 500 บาท คนนี้ดาราชอบไปดูกัน แม่นดีค่ะ อยู่ที่หมู่บ้านวรารมย์ สายไหมค่ะ

ถ้าสนใจเด๋วโอ๊ค PM ให้เบอร์ไปได้ค่ะ

เรื่องดูดวงขอให้บอก ชอบมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    keep your dream in your head and catch it in your hand

0/5

Wink

ที่เมืองชล อยู่ตรงไหนคะ เผื่อจะแวบไปดูมั่งค่ะ

0/5

หมอหมู

ดูให้ฟรี 1 คำถาม เพียงบอกวันเดือนปีเกิดของท่าน เราสามารถตอบคำถามท่านได้
    และปรึกษาแก้กรรม
    หากท่านใดสะดวกมาดูได้ด้วยตัวเอง หมออยู่ที่ชลบุรี
    สนใจโท 088 - 1 930 930
    หรือจะถามทางเมลก็ได้ เราตอบทุกคำถาม 1 ข้อ
    doodoungchonburi@hotmail.com

0/5
    ลองดูอาจารย์หลิน เคยไปดูเมื่อปลายปีที่แล้ว อาจารย์เค้าดูไพ่ป็อก+ลายมือแบบใช้สัมผัสที่หกนิดๆควบกันไป ทายแม่นจนเพื่อนเราน้ำตาไหล มาถามทีหลังว่าร้องไห้ทำไม มันบอกว่าแกทักเรื่องแท้งลูก ตรงจนมันสะอึก ส่วนเราเรื่องงานก็เป๊ะๆ โดนโกงมาจนเกือบหมดตัว แกก็สอนวิธีทำบุญแก้เคราะห์กรรมมาให้ ตอนนี้กำลังลองทำตามคำแนะนำแกอยู่

ต้องโทรถามแกก่อนว่าว่างป่าวเพราะแกไม่ได้ดูเป็นอาชีพ ดูเฉพาะคนรู้จักเท่านั้นเอง แม่เพื่อนเค้าบอกต่อมา เบอร์นี้นะ 0824868778

0/5
    โหราศาสตร์ไทย ละเอียดสุดๆ แต่วันเดือนปีเกิด และ เวลาเกิดต้องตรง
    ถ้าทุกอย่างตรง โดนแน่นอน

Last edited by KOKING; 05-13-2012 at 11:36 AM.

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook