รบกวนอ่านก่อนนะคะ จะได้ไม่มีปัญหากันนะจ๊ะ
ทุกรายการ ราคารวมค่าส่งแบบลงทะเบียนแล้วนะคะ
ธนาคารที่ให้โอนเงินได้มี ไทยพาณิชย์/กรุงไทย/กรุงศรีฯ สาขา กทม. ค่ะ

การจอง หมายถึง CF (confirmed)
CF ก็หมายถึง CF แน่นอน พร้อมโอนตามที่ตกลงกัน
แต่ถ้า CC หมายถึง CF แน่นอนอย่างยิ่ง จะไม่หนีไปไหน ถ้าหายไปเมื่อไหร่ แม่ค้าเอาตาย
ดังนั้น ถ้า CC เมื่อไหร่ แม่ค้าจะบันทึกเป็นรายชื่อลูกค้าดีเด่นขึ้นทำเนียบไว้เลยค่ะ
แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 2 วันนะคะ สงสัยถามทาง pm หรือติดต่อที่ ลูกหยี 081-918-7373 นะคะ
ยินดีตอบทุกคำถาม เพื่อความกระจ่างค่ะ ถ้าตอบไม่ชัดเจน ไม่ซื้อไม่ว่ากันค่ะ

ครีมกันแดด juice beauty เคยใช้ไป 2 หน้าเองค่ะ ยังเหลืออีกเยอะมาก ตอนนี้เป็นแบรนด์ที่โปรโมตมากๆ ตาม magazine นะคะ ลองไปเปิดอ่านได้ พบเกือบทุกเล่มเลยค่ะ เป็นแบรนด์ออแกนนิค มีน้ำผลไม้เป็นส่วนผสมหลัก แทนน้ำค่ะ

ครีมกันแดดตัวนี้จะเป็นสีเนื้อๆ นะคะ คือ เหมาะสำหรับคนผิวปานกลาง ไม่ขาวเกินไป มีmoisturizer นะคะ ทาชิ้นเดียวออกจากบ้านได้เลยค่ะ เป็นเหมือนเบสด้วยค่ะ

บอกก่อนว่าตัวนี้ซื้อมาจากเวปของ juice beauty ของ usa นะคะ ของแท้แน่นอนค่ะ แต่ว่าหาใบเสร็จหรือemail ตอนสั่งซื้อไม่เจอแล้วอ่ะค่ะ ขออภัยด้วยค่ะ
มีข้อผิดพลาดที่ทางผลิตภัณฑ์เค้าทำให้ผิดตรงสติกเกอร์ด้านหน้าค่ะ เพราะขนาดจริง 2oz. 60ml ที่กล่องกับในเวปเขียนตามนี้
แต่ที่สติกเกอร์เขียน 2oz 50ml หยีก็งงเหมือนกันค่ะ ไม่ได้สังเกต พึ่งมาสังเกตตอนถ่ายรูปนี่แหละ เพราะซื้อมาหลายตัวมาก ก็เลยไม่ได้ดู แต่รับรองว่าซื้อมาของแท้จริงๆ ค่ะ

ขาย 400 บาท (ราคาเคาน์เตอร์ 1,850 บาท)--- มีลูกค้า CF มา 2 รอบแล้ว หายยยย

ขอบคุณ sbn ด้วยนะคะ รักนะ จุ๊บจิ๊บ