Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: +++++กระเป๋าหวายสไตล์วินเทจ+++++ น่าใช้มากๆ++

Warning Points:
    0/5

+++++กระเป๋าหวายสไตล์วินเทจ+++++ น่าใช้มากๆ++

กระเป๋าสานสวยๆ ++++ งาน handmade+++ ถือไม่ต้องกลัวซ้ำใคร
    by Sweet Functionals

กระเป๋า งาน handmade สวยๆ หวานๆ ทำสีพร้อมเคลือบปกป้องพื้นผิวชิ้นงานอย่างดี ทำลวดลายด้วยเทคนิคเดคูพาจ มีซับในพร้อมช่องในกระเป๋าสำหรับใส่มือถือ ราคากันเอง เพราะทำชิ้นงานเองค่ะ

ซื้อไว้เป็นของขวัญ ก็ถูกใจผู้รับแน่นอนค่่ะ หรือหากใช้เบื่อแล้วอยากทำเก๋ สามารถนำไปใส่ดอกไม้ปลอม แทนแจกัน ก็เปลี่ยนบรรยากาศของห้อง ให้เป็น English country style ได้ค่ะ ช่วยลดโลกร้อน แถมประยุกต์ใช้งานได้ ไม่เหมือนกระเป๋าหนังเทียม

กระเป๋าสานหวายแท้ๆค่ะ งานแฮนเมด เทคนิคงานเดคูพาจ เคลือบกันชื้น กันเชื้้อราอย่างดี
    ขนาด 23*34*15 ซม. ใบขนาดกลางกำลังดีค่ะ เหมาะสำหรับใช้เก็บของให้เป็นระเบียบสำหรับคุณสาวๆ เป็นitem แต่งห้องไปด้วยในตัว หรือใส่ของจุกจิกระหว่างเดินทางค่ะ ราคา 880 บาทค่ะ Sold out ***แต่สามารถ pre order ได้ค่ะ หรือเข้าไปดูลายอื่น ตามลิ้งค์ด้านล่างนะคะ****

ตะกร้าหวายงานวินเทจ by Ploychomphu, on Flickr

ตะกร้าหวายงานวินเทจ by Ploychomphu, on Flickr

ดูสินค้าตัวอื่น พร้อมรายละเอียด และสอบถาม ที่>>>> facebook/Sweet Functionals
    หรือติดต่อที่เมล์ sweetfunctionals@gmail.com นะคะ โทร 083-123-9865
    Last edited by Ploychomphu; 06-01-2011 at 07:07 PM.

0/5

Re: +++++กระเป๋าหวายสไตล์วินเทจ+++++ น่าใช้มากๆ++

สั่งของ iherb http://www.iherbpantip.com

0/5

Re: +++++กระเป๋าหวายสไตล์วินเทจ+++++ น่าใช้มากๆ++

กระเป๋าสานน่ารักน่าใช้มากๆเลยค่ะ อยากทราบว่าราคาเท่าไหร่ตะ
    slotxo true wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->