Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 40

Thread: แนะนำหมอสูติ เก่งๆให้หน่อยคะ

Hybrid View

Warning Points:
    0/5

แนะนำหมอสูติ เก่งๆให้หน่อยคะ

มาหาข้อมูลก่อนนะคะ สำหรับอนาคต ... คือใครพอรู้จัก หรือ มีประสบการณ์กับหมอสูติท่านไหนบ้างคะ รบกวน pm ขอ ชื่อหน่อยคะ จะขอบคุณมากๆๆจ้า อ้อ จริงๆเล็ง ร.พ. ไว้ 3 แห่ง นะคะ
    1. BNH พอดีให้ที่ทำงานคุงสามีนะคะ
    2. บำรุงราษฎร์
    3. วิชัยยุทธ (ใกล้ office เราเอง)

ขอบคุณ SBN พื้นที่ดีๆ อีกครั้งจ้า ^-^

mally's Avatar
    mally is offline Trusted Member
    0/5

Talking

เราฝากท้องกับ คุณหมอนพดล สโรบล ที่โรงพยาบาลบำรุงราษฎร์ ค่ะ คุณหมอประจำที่บำรุงราษฎร์ค่ะ เวลาตรวจเลยค่อนข้างสะดวก เรื่องการดูแลให้คำแนะนำ ก็น่ารักดีค่ะ แต่คุณหมอไม่พูดมากนะคะ เพราะแกบอกให้ทำตัวตามสบาย เรื่องท้องเป็นเรื่องธรรมชาติ แต่ถ้ามีเรื่องน่ากังวล แกจะโทรหาทันที
    เราผ่าคลอด แผลเนียนกริบ เมื่อ 3 เดือนก่อนไปตรวจภายในประจำปี หมอยังชมเลยว่าแผลสวยดีเนอะ

0/5
    ฝากท้องกับคุณหมอพิมล คุณหมอประจำที่ศิริราช ธนบุรี กับ พญาไท3 ค่ะ คุณหมอที่เป็นญาติกันเป็นคนแนะนำค่ะุ คุณหมอผ่าตัดแผลสวยมากค่ะ แทบไม่เห็นรอยเลย วันรุ่งขึ้นก็เดินได้แล้ว ไม่ค่อยเจ็บค่ะ แต่คุณหมอคิวยาวมากกกกก นัดล่วงหน้านานเลยค่ะ แล้วเวลาตรวจก็ค่อนข้างเร็วเพราะคนรอคิวเยอะค่ะ
    *** ปีหน้าค่อยว่ากันใหม่***

0/5
    ว๊าวๆๆๆๆ เตรียมโครงการแล้วเหรอหนุ่ย....ที่เล็งๆไว้ก็

1 สมิติเวช ทองหล่อ (อันนี้น้องชายรีเควส์มา เอาสาขาทองหล่อ เพราะของกินเยอะ)
    2 สมิติเวช ศรีนครินทร์ (อันนี้เพื่อนแนะนำ)
    3 บำรุงราษฎ์ (อันนี้มีแนะนำมาหลายคนมากเลย)
    4 วิชัยยุทธ (ช่วงหลังๆไปนอนโรงพยาบาลนี้ตลอด เวลาไม่สบาย เพราะพี่สาวแอ๊นท์รู้จักกับ อ.หมอหลายท่าน)

เดี๋ยวมา up date รายชื่อ คุณหมอให้อีกทีนะจ๊ะ
    .
    .
    .
    .
    .

จะตามจับอะไรต่อดีน๊อ

0/5
    แนะนำคุณหมอนิสารัตน์ กษัตรีย์ที่ สมิติเวช สุขุมวิทค่ะ

0/5

Cool

แอบมาสอดแนมจ้า

orn's Avatar
    orn is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by pen_guin View Post
    แนะนำคุณหมอนิสารัตน์ กษัตรีย์ที่ สมิติเวช สุขุมวิทค่ะ
    confirm คุณหมอคนนี้ค่ะ คลอดมา 2 คนแล้วค่ะ

Comments from Facebook