Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4
Results 31 to 40 of 40

Thread: แนะนำหมอสูติ เก่งๆให้หน่อยคะ

Warning Points:
    0/5

Red face

แอบมาเกาะทู้คุณหนุ่ยด้วยคน

อยากมีมั่ง งึมงึม - -"

0/5

Talking

ถ้าเพื่อนๆๆ อยู่ย่านพระราม 2 รพ. บางกอก 9 อิน เตอร์ ก็โอน๊ะ..

ผ่าคลอดเหมาจ่าย ราคาไม่แพงค่ะ ผ่าตามแนวบิกินนี่ด้วย..
    ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

zzz's Avatar
    zzz is offline Trusted Member
    0/5
    บำรุงราษฎร์ นะค่ะ คุณหมอ นพดล ,คุณหมอ เยื้ยน ,คุณหมอ ยุกต์ ,คุณหมอ วิมลวรรณ ฝีมือดีๆทั้งนั้นค่ะ

หมอผู้ชายเราว่าเก่งกว่าหมอผู้หญิง ( บางคน ) อีกนะค่ะ
    ~~ I LoVe LV ~~

My Wish List :

" Louis Vuitton ~ Chanel "

peachpie's Avatar
    peachpie is offline Trusted Member
    0/5
    พี่แอน...แล้วเค้าทำให้ได้แฝดด้วยได้มั๊ยคะ ??? จะได้เจ็บทีเดียวแต่ได้มา 2 คนเลย T___T เจ้าของโครงการหลัก (คุณสามี) เค้าตั้งเป้าไว้ตั้ง 4 คนง่ะ T___T
    น้องชิโกะถ้าอยากได้แฝดแบบชัวร์เลยนะคะ ต้องทำเด็กหลอดแก้วเลยคะ น่าจะชัวร์กว่า
    ****แต่วิธี iui ที่พี่แอนทำอะคะ บางคนติดแฝด 4 ก้อมีนะ แล้วแต่คน เพราะมันคุมไม่ได้ไงคะ ^__^
    ปล. มีเร็วๆ นะน้องชิโกะ พี่แอนเอาใจช่วยคะ ....

0/5
    แล้วแบบธรรมชาติๆ แต่เลือกเพศได้เนี่ย ทำได้เปล่าค้า?!? .... หรือมันแอบเอกซ์ไป ไม่สามารถในห้องนี้ แต่ใครรู้วิธีถ้าไม่กวนไป pm มาหาจะดีใจมากๆๆจ้า

p.s. คุณชิโกะ....คนแรกอยากได้ลูกชายอะ แต่ 2 ..3 อยากได้ลูกสาว ( เรื่องมากไปมั้ย ?) อิอิอิ แต่ไม่ซีเรียสจ้า แค่อยากรู้ว่ามันเป็นไปได้เปล่า ที่เหลือก้อแล้วแต่เค้าเนอะ ....

0/5
    ได้ยินเค้าพูดมาว่า ถ้าผู้หญิง.เออ......ออนท้อป วุ้ย..ชั้นจะโดนเซนเซอร์มั้ยจ้ะน้อง MOD ได้ลูกชายอ่ะ แต่ของพี่ได้มาหนึ่งหญิงหนึ่งชาย แต่จำไม่ได้แล้วว่าทำ......ไหนเพราะตอนนั้นมันมืดจ้า ฮิๆๆๆๆ แต่พี่ว่านะน้องหนุ่ย หญิงก้อได้ชายก้อดีขอให้ออกมาสมบูรณ์แข็งแรง ครบสามสิบสองก้อพอแล้วนะพี่ว่า ออกมาก้อชื่นใจเหมือนกันจ้ะ ขอให้โชคดี เออ..ลืมบอกของพี่ผ่าคลอดแบบบล๊อกหลังจ้ะ แผลตอนนี้ก้อเนียนเรียบดี แต่พี่ว่าคลอดเองแบบธรรมชาติก้อดีนะ จะได้บอกหมอว่าช่วยเย็บกลับให้เหมือนสาวๆได้มั้ยค่ะ อุ้ย....ติดเรทอีกแล้วเรา แฮะๆๆ

เข้าไปดูในบล็อกของคุณณัฐวรรณกับน้องเอมมี่มาค่ะน่ารักมากๆเลย โดยเฉพาะบันทึกของน้องเอมมี่ ชื่นนนนนนใจค่า
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

0/5
    คุณหมอทองทิศคะ (มรว ทองทิศ ทองใหญ่)ที่ปิยะเวทคะ ทำเด็กหลอดแก้วแบบ blastocyst กับคุณหมอคะ คุณหมอเก่งมากๆคะ ครั้งแรกก็ติดเลยค่า ^^ ทีมงานก็น่ารักๆทั้งนั้นเลยคะ

0/5

Red face

ขอแนะนำคุณหมอเยื้อน ตันนิรันดร ค่ะ ออกตรวจหลายที่ค่ะ เช่น bnh, บำรุงราษฏร์, คลีนิคนวบุตร, รพ.จุฬา สะดวกที่ไหน โทรไปติดต่อได้ค่ะ คุณหมอเก่งจริง ๆ ค่ะ ตัวเองคลอดเองทั้ง 2 ท้องเลย คุณหมอไม่ค่อยพูดมาก แต่เน้นแบบเนื้อ ๆ ค่ะ ประสบการณ์สูง ^^

0/5
    .
    Last edited by porka; 05-09-2011 at 05:08 PM.

0/5
    .

Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4

Comments from Facebook