Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: TM:โปรโมชั่นใหม่ 1 ซองก็ส่งลงทะเบียนให้ฟรีจ้า>>> อาหารผิวขายดี..ต่อเนื่องตลอดกาล..กลูต้าเจลGSH เพียงซองละ 130 บาท <<<ลูกค้าสั่งซื้อมากที่สุด และต่อเนื่องตลอดกาล @เอสเจ้าเก่า เจ้าประจำ SBN ( Top & Bottom banner ทุกเดือน )

s's Avatar
    s is offline Trusted Member
    Blog Entries
    4
    Warning Points:
    0/5

Angry TM:โปรโมชั่นใหม่ 1 ซองก็ส่งลงทะเบียนให้ฟรีจ้า>>> อาหารผิวขายดี..ต่อเนื่องตลอดกาล..กลูต้าเจลGSH เพียงซองละ 130 บาท <<<ลูกค้าสั่งซื้อมากที่สุด และต่อเนื่องตลอดกาล @เอสเจ้าเก่า เจ้าประจำ SBN ( Top & Bottom banner ทุกเดือน )

รีวิวจากลูกค้าที่ทาน กลูต้าเจล + โปรฟิมีน ไวท์ไนซ์ + อะเซโรลาเชอรี่

ตอนนี้ชอบผิวตัวเองสุดๆ ความเนียนเต็ม 100 เอาไปเร้ย 99.99

ความใส ผิวลื่น 99.99

ความขาว 99.99 เช่นกันคร๊า (ปกติก็เป็นคนขาวเหลืองอยู่แล้ว)

เมื่อก่อนในกลุ่มเพื่อนๆมี่จะ เป็นคนขาวอันดับ3 ของกลุ่มเพื่อนสนิท5คน

แต่ตอนนี้ชนะเริ่ดแล้วคร๊าเพื่อนๆว่างั้น

ยิ่งเวลาออกแดดล่าสุดมี่ไปงานเขาใหญ่โบนันซ่ามาค่ะ
    มีแต่คนชมว่าผิวสวย เนียนดี

อันนี้ต้องยกความดีความชอบ ให้เจ้า3ตัวที่ทานอยู่เลยค่ะ
    เพราะก่อนทานก็ไม่เคย มีใครชมเลยนะ งิงิ...

แต่ตอนนี้ไม่ค่อยได้ทานกลูต้าเจลเท่าไหร่เลยค่ะ ลอตหลังสั่งมายังแช่เย็นอยู่ค่ะ
    เพราะผิวตอนนี้โอเคอยู่ เอาไว้มอมแมมเมื่อไหร่ แล้วเจอกันเจ้ากลูต้าเจล อิอิ

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกคนมากน๊าคร๊า
    ที่มาแชร์ประสบการณ์เป็นแนวทางการพิชิตกลูต้าเจล

s's Avatar
    4
    0/5

ดูดซึมเร็ว ขาวไว ใกล้เคียงกับฉีด ซองละ 130 บาท ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ *****ขาวเร็วกว่า h2*****

ล็อตที่ 37 พร้อมส่งแล้วนะคะ

ตัวนี้เป็นเพียงแค่ตัวเดียว ณ ตอนนี้ที่มีการทำอยู่ในรูปแบบพิเศษที่เรียกว่า Lyposome จริงๆ
    จึงทำให้มีการดูดซึม 100%
    อีกทั้งกลูต้าไธโอนของ Lypo-SphericTM GSH นี้
    ยังอยู่ในรูป Reduce Form (Active Form) ซึ่งเป็นรูปแบบของกลูต้าไธโอน
    ที่พร้อมจะออกฤทธิ์ทันที

ส่วนยี่ห้อที่โฆษณา ว่าดูดซึมได้ 100% หรือทำในรูปแบบ Lyposome เช่น
    กลูต้าh2o เม็ดเหลือง กลูต้าh2o ต่างๆ นั้นไม่เป็นความจริง และไม่ได้อยู่ในรูปแบบ Reduce Form ด้วย

กลูต้าไธโอน สารต้านอนุมูลอิสระ ตัวหลัก ในร่างกาย
    และช่วยเพิ่มความสามารถของ สารต้านอนุมูลอิสระอื่นๆด้วย เช่น
    Vitamin C และ Vitamin E
    อีกทั้งกลูต้าไธโอนยังมีฤทธิ์ ช่วยกำจัดสารพิษในร่างกาย และช่วยกระตุ้นระบบภูมิคุ้มกันของร่างกาย

กลูต้าไธโอนจะไม่ค่อยคงตัว ในกระเพาะอาหาร เนื่องจากสามารถ ถูกทำลาย
    ด้วยกรด หรือเอนไซม์ โดยเฉพาะสารที่ชื่อว่า
    Transpeptidase

การทำในรูปแบบพิเศษ ที่เรียกว่า
    Lyposomal Nano-Spheres®
    จะเป็นการนำสาร ที่มีคุณสมบัติพิเศษ ที่ทนต่อกรด และเอนไซม์ มาคลุมกลูต้าไธโอน
    (รูปแบบที่เรียกว่า Liposome)
    เพื่อป้องกันการทำลายของกลูต้าไธโอน ในกระเพาะอาหาร
    ทำให้กลูต้าไธโอนที่ทานเข้าไป สามารถดูดซึมได้เกือบ 100%

กลูต้าไธโอนสูตรน้ำ รูปแบบ Lyposomal Nano-Spheres®
    ดูดซึมเร็ว เห็นผลไว ใกล้เคียงแบบฉีด ด้วยนาโนเทคโนโลยี เทคโนโลยีชั้นสูงจากอเมริกา
    ในรูปแบบของ Lyposomal Nano-Spheres®, ทำให้กลูต้าไธโอนสามารถ ดูดซึมเข้าไปใช้งานได้ 100%
    อีกทั้งกลูต้าไธโอนของ Lypo-SphericTM GSH นี้ ยังอยู่ในรูป Reduce Form (Active Form)
    ซึ่งเป็นรูปแบบของกลูต้าไธโอน ที่พร้อมจะออกฤทธิ์ทันที โดย เมื่อเทียบกับกลูต้าไธโอน ที่อยู่ในรูปแบบผง บรรจุแคปซูล
    ตามยี่ห้อต่างๆ ทั่วไป ร่างกายจะสามารถดูดซึมกลูต้าไธโอน เข้าไปใช้งานได้เพียงแค่บางส่วนเท่านั้น
    และรูปแบบของกลูต้าไธโอน ก็ไม่ได้เป็นแบบ Reduce Form กลูต้าไธโอนของยี่ห้อพวกนี้ เมื่อเข้าไปสู่ร่างกาย
    จะต้องมีการเปลี่ยนรูปอีก ถึงจะออกฤทธิ์ได้ ดังนั้นก็จะมีบางส่วน อีกที่ไม่สามารถเปลี่ยนไปอยู่ในรูปที่ออกฤทธิ์

สำหรับผู้ที่ต้องการเห็นผลเร็ว แต่กลัวการฉีด ขอแนะนำกลูต้าไธโอนรูปแบบ Lyposomal Nano-Spheres® นาโนเทคโลยี
    เทคโนโลยีล่าสุดจากอเมริกา

ข้อดีเหนือกลูต้าไธโอนยยี่ห้อทั่วไป
    * ทำอยู่ในรูปแบบ Liposome ซึ่งทำให้กลูต้าไธโอนสามารถดูดซึมได้ 100% จริง
    * อยู๋ในรูปแบบ Active Form
    ที่พร้อมจะออกฤทธิ์ได้ทันทีเมื่อเข้าสู่ร่างกาย
    *
    เป็นเพียงรูปแบบเดียว ณ ตอนนี้ที่ผลใกล้เคียงแบบฉีดมากที่สุด
    * แหล่งผลิตชัดเจน และได้รับคุณภาพมาตรฐาน GMP ของ FDA (อย.) จาก USA

วิธีรับประทาน : ทานครั้งละ 1 ซอง ตอนก่อนนอน (ขณะท้องว่าง)สัปดาห์ละ 3 ครั้ง
    หรือในบางคนที่ต้องการ ผลที่ดีกว่า อาจทานถี่ขึ้นได้ โดยทานวันเว้นวัน หรือทานทุกวันในช่วงแรก
    แล้วค่อยลดเหลือสัปดาห์ละ
    3 ซอง ตามปกติ

*** ควรทานร่วมกับวิตามินซีทุกวัน เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพ การทำงานของกลูต้าไธโอน
    หรืออาจทานควบคู่กับ Acerola cherry แทน เพื่อให้เห็นผลที่ดีกว่า ***

คำแนะนำ : แนะ นำให้ทานกับเครื่องดื่มเย็นที่ เช่น Lipton Ice Tea, เครื่องดื่มผลไม้, น้ำอัดลม
    และอื่นๆ ที่ไม่ใช่เครื่องดื่มโปรตีน หรือเครื่องดื่มร้อน จะช่วยให้ทานได้ง่ายขึ้น

ข้อสังเกต : คนที่เคยทานกลูต้าไธโอนยี่ห้อต่างๆมาก ถ้าแกะแคปซูลทานแล้วไม่มีกลิ่นฉุนของซัลเฟอร์
    ทางร้านบอกได้เลย ว่าไม่ใช้กลูต้าไธโอนเกรดดี หรือบางทีอาจจะไม่ใช้กลูต้าไธโอนด้วยนะคะ

The LivOn Labs 100% Satisfaction Guarantee

Your complete satisfaction is important to us! Every LivOn Laboratories product is covered by our unlimited 100% Lifetime Satisfaction Guarantee. In plain English: If at anytime you feel that you did not receive excellent value from any LivOn product, return the unused portion - or the empty carton - we'll promptly refund every penny of the product's purchase price - Period!

โปรโมชั่นใหม่ 1 ซองก็ส่งลงทะเบียนให้ฟรีจ้

กลูต้าเจล gsh ซองละ 130 บาท
    @ 5 ซอง = 620 บาท

@ 10 ซอง = 1200 บาท แถมคอลลาเจนแบบชง 1 ซอง

@ 20 ซอง = 2250 บาท แถมคอลลาเจนแบบชง 2 ซอง
    @ 30 ซอง (1 กล่อง) เพียง 3250 บาท และแถมคอลลาเจนแบบชง 3 ซอง
    Last edited by s; 04-01-2011 at 04:08 AM.

s's Avatar
    4
    0/5

Thumbs up เสียงบอกเล่าจากผู้ที่ทาน กลูต้าเจล หรือ กลูต้าgsh

การันตีด้วย รีวิวจากลูกค้า

สวัสดีค่ะ ชื่อมิลค์ค่ะ ปกติสั่งซื้อแต่แอลคาร์นิทีนค่ะ ตอนนี้เพิ่งลองสั่งซื้อกลูต้าเจลจากพี่เอสไป 10 ซองค่ะ ทานวันละซองค่ะ อยากขาวขึ้นและอยากให้รอยดำๆที่ขาหายค่ะ ไม่รู้จะใช้เวลานานไหม กะลองทานทุกวันสักเดือนนึงค่ะ

ก่อนสั่งตอนแรกแอบจิตตกมากค่ะ เห็นรีวิวรสชาติอันไร้คำบรรยายของกลูต้าเจลแล้วกลัวมากค่ะ พอได้ของปุ๊บ แอบเปิดมาดมกับเล็มๆเลยค่ะ คิดว่าก็ไม่ได้แย่ขนาดนั้นนะค่ะ พอดีวาดภาพไว้แย่กว่านั้นเยอะเลยค่ะ กะว่าอารมณ์กินน้ำมันเครื่อง 555

ส่วนการทานนะค่ะ มิลค์ผสมกับน้ำผึ้งมะนาว 1 แก้วค่ะ แบบเย็นนะค่ะ เสร็จแล้วบีบกลูต้าเจลใส่ มันจะลอยๆค่ะ แล้วรีบทานส่วนที่เป็นเจลก่อนเลยค่ะ กระดกทีเดียวให้หมดเลยนะค่ะ จะไม่รู้สึกถึงรสชาติกลูต้าเจลเลยค่ะ ความเปรี้ยวของมะนาวกลบหมดเลยค่ะ ขอแนะนำให้เพื่อนๆที่ทานกลูต้าเจลทานแบบมิลค์เลยค่ะ ไม่รู้สึกอะไรจริงๆ นอกจากความอร่อยของน้ำผึ้งมะนาวค่ะ

ก่อนซื้อมาทาน มิลค์ได้เข้าไปศึกษาในเว็บผลิตกลูต้าเจลโดยตรง เพื่อศึกษาวิธีการทาน และข้อควรระวังในการทานค่ะ จะได้ทานกลูต้าเจลให้เกิดประโยชน์สูงสุด รายละเอียดเชิญอ่านด้านล่างเลยค่ะ

All Lypo-SphericTM products

Q: Are there any supplements or medications that should not be taken with Lypo-SphericTM products?

A: All of the components of the AGE BlockerTM and GSH are common dietary supplements that should not interfere with other supplements or most medications. However, we do not recommend taking any form of vitamin C with prescription Coumadin or Warfarin. We recommend consulting your physician or pharmacist if you have any questions about taking this product with your current medications.

Q: Can I mix the Lypo-SphericTM products in hot beverages like coffee or tea?

A: We do not recommend mixing any of the Lypo-SphericTM products in hot beverages like coffee or tea.

The Lypo-SphericTM nutrients are encapsulated in tiny essential phospholipid "bubbles." These bubbles are impervious to digestive juices and protect their valuable contents from oxidative degradation. Mixing the products in hot beverages like coffee or tea may harm the phopholipid bubbles and drastically decrease the bio-availability of the products. For best results, we recommend taking the product with a cool beverage.

Q: Can I blend the Lypo-SphericTM products in a food processor or blender?

A: We do not recommend blending any of the Lypo-SphericTM products in a food processor or blender.

The Lypo-SphericTM nutrients are encapsulated in tiny essential phospholipid "bubbles." These bubbles are impervious to digestive juices and protect their valuable contents from oxidative degradation. Blending the products in a food processor or blender may harm the phopholipid bubbles and drastically decrease the bio-availability of the products.

Q: Should I take the Lypo-SphericTM products on an empty stomach?

A: We recommend you take the product on an empty stomach because it will enter the bloodstream faster. For those who are prone to low blood sugar levels, the Lypo-SphericTM AGE BlockerTM should be taken just before a light snack or meal. Hypoglycemic substances, like caffeine, should be avoided.

Q: When is the best time to take Lypo-SphericTM products?

A: While there is no exact time these products have to be taken, we recommend taking them in the morning and/or early afternoon. Taking the products too late in the evening may cause a burst of energy which could interfere with your normal sleep schedule.

Q: I cannot drink lots of juice because of the sugar and don't really like the taste of Lypo-SphericTM products plain or in water. Is there a better way to take it?

A: Although there is no particular health benefit in putting Lypo-SphericTM products in a flavored beverage, we suggest this method because some people do not care for the liposomal taste.

If the quantity of juice is a concern, we suggest you squeeze your Lypo-SphericTM products into 1 or 2 oz. of juice rather than a full serving. Also, if sugar is a concern, use a vegetable juice rather than fruit juice.

Q: How much Lypo-SphericTM products can I take at a time?

A: How much you can take, and how much you should take are two very different questions. As far as published studies are concerned, no toxicity level has ever been found with vitamin C, glutathione, or B vitamins. Nor is there any documented toxicity level for phospholipids (the material in the liposomes).

As far as how much you "should" take, we recommend one to two packets per day for general health maintenance. If you choose to take more than the recommend dosage, it is best to increase the dosage level slowly over a 7 day period.

สรุปนะค่ะ

1. ไม่ควรทานวิตามินซีเจล หรือ กลูต้าเจล คู่กับยาชนิดอื่นค่ะ
    2. ไม่ควรทานผสมกับเครื่องดื่มชนิดร้อน เช่น ชาร้อน หรือ กาแฟร้อนค่ะ
    3. ไม่ควรนำวิตามินซีเจล หรือ กลูต้าเจล ไปปั่นผสมกับเครื่องดื่มในเครื่องปั่นผลไม้ค่ะ
    4. ควรทานเวลาท้องว่างค่ะ
    5. เวลาที่ควรทานคือ ตอนเช้า หรือ ตอนบ่ายค่ะ
    6. ถ้าทานผสมกับน้ำผลไม้ไม่ได้ ให้ผสมกับน้ำผักแทนค่ะ
    7. ไม่ควรทานผสมกับผลิตภัณฑ์ที่มีคาเฟอีนค่ะ เช่น ชา กาแฟ โค้ก และ เป็ปซี่ค่ะ
    8. สามารถทานวิตามินซีเจล หรือ กลูต้าเจล ได้สูงสุดวันละ 2 ซองค่ะ

หวังว่าเพื่อนๆจะได้รับประโยชน์จากรีวิวนี้นะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ลิงค์ที่มาของรีวิวค่ะ
    http://www.weloveshopping.com/templa...85&qid=5125465
    รีวิวจากลูกค้าอีกหลายคนค่ะ
    http://www.weloveshopping.com/templa...85&qid=3420981

s's Avatar
    4
    0/5

สินค้าใหม่ทุกตัว และแท้ 100% รับประกันยินดีคืนเงิน

วิธีการสั่งซื้อ
    หากสนใจ
    โทรสอบถาม ได้ที่เบอร์ 086-6040710 เอสค่ะ
    เวลา 09.00 - 21.00 น. นะคะ

1. สามารถสอบถามเพิ่มเติม หรือสั่งซื้อสินค้า ผ่านทาง pm ของเว็บ sbn หรือ ตั้งกระทู้สั่งซื้อในกรุ๊ปได้นะคะ
    --->> http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=63
    (ถ้าสั่งซื้อทาง pm หรือ ตั้งกระทู้ในกรุ๊ป และซื้อสินค้าครบ 700 บาท เอสส่งลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ )

2. ส่งอีเมลมาที่ ss-secret@hotmail.com <<---ถ้าระบุว่ามาจาก SBN และซื้อสินค้าครบ 700 บาท
    วิธีนี้ส่งให้ฟรีเช่นกันค่ะ

ss-secret ส่งสินค้าวันละ 1 รอบ เพราะไปรษณีย์ที่อยู่ใกล้โกดัง
    เป็นไปรษณีย์ย่อย จึงมีเพียงรอบเดียว และปิดบ่ายสามโมงค่ะ

เอสต้องขอโทษ ในความไม่สะดวกด้วยนะคะ เนื่องจากตอนนี้กำลังเรียนปริญญาโท
    วิทยาศาสตรมหาบัณฑิต อาหารและโภชนาการ @ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
    วันเสาร์ - อาทิตย์ เอสมีเรียน 8.30 - 17.00 น. จึงไม่สามารถรับโทรศัพท์ หรือ ตอบเมลได้นะค๊า

เอสค่อนข้างเรียนหนักมากๆๆๆ ทำให้มีเวลาน้อยลง ต้องทำรายงาน และอ่านหนังสือ
    จึงอาจมาตอบกระทู้ช้านะคะ และที่สำคัญเวลาคุยโทรศัพท์ เสียงเอสจะค่อนข้างเครียดนิดนึง
    คือจะกังวลเรื่องเรียน รายงาน และสอบมากๆ เพราะเอสมีสอบและส่งรายงานทุกอาทิตย์ค่ะ

แต่เอสก็ยังใจดี เหมือนเดิมนะคะ

หากต้องการคำปรึกษาอย่างรวดเร็ว ที่เว็บบอร์ดของร้านจะมีนักวิทยาศาสตร์สุขภาพ
    ประจำเว็บ ss-secret เข้ามาตอบคำถามให้ค่ะ
    ส่วนการแพ็คและจัดส่งสินค้าของแผนกส่งสินค้า ยังคงส่งรวดเร็วเหมือนเดิมนะคะ

ss-secret ส่งสินค้าวันละ 1 รอบ เพราะไปรษณีย์ที่อยู่ใกล้โกดัง
    เป็นไปรษณีย์ย่อย ปิด 15.00 น. และ
    มีเพียงรอบเดียวค๊า

แจ้งมาที่เว็บบอร์ดร้าน หรือ email: ss-secret@hotmail.com
    หรือจะส่ง sms มาที่เบอร์โทร 086-6040710ก็ได้นะคะ

s's Avatar
    4
    0/5

วิสทร้ากลูต้าคอมเพล็กซ์600 มีกลูตาไธโอน600มก.ต่อเม็ด ผิวขาว เด้ง เกินกว่าใคร ฮิตสุดในหมู่พริตตี้ นักศึกษา บรรจุ30เม็ด ราคา640บาท ขายเพียง 390 บาท

VISTRA Gluta Complex 600mg. วิสทร้ากลูต้าคอมเพล็กซ์ บรรจุ 30 แคปซูล

ฮิตสุด ยอดนิยมในหมู่ดารา นางแบบ พริ๊ตตี้ นักศึกษา...

กูลต้าไธโอนเพียวๆ 600 มก. เสริมอัลฟาไลโปอิก แอซิด 50 มก.
    ใบหน้าและผิวกายขาว สว่าง สดใส ผิวเนียน ยับยั้งเมลานิน ชะลอริ้วรอย
    ขจัดสารพิษต้านอนุมูลอิสระ ล้างพิษตับ

ผลิตภัณฑ์ใหม่ในเครือเดียวกับโปรฟิมิน เปิดตัวด้วยสารอาหารที่ทำให้ผิวขาว
    ด้วยส่วนผสมกลูต้าไธโอน 600 มก. มากที่สุดในท้องตลาด ณ เวลานี้
    และยังได้ไบโอฟลาโวนอยด์อีก 50 มก.
    ช่วยปรับสภาพผิวให้ ขาวใส อมชมพู อย่างเห็นผลได้ชัด
    ช่วยลดจุดด่างดำจากสิวให้จางหาย ช่วยรักษาฝ้ากระให้จางลงได้เป็นอย่างดี

ส่วนประกอบสำคัญ กลูต้าคอมเพล็กซ์ 600 มก.
    - แอล กลูต้าไธโอน 250 มก.
    - แอล ซีสเทอีน 125 มก.
    - แอล กลูตามีน 115 มก.
    - แอล ไกลซีน 83 มก.
    - อัลฟาไลโปอิก แอซิด 50 มก.

ขนาดรับประทาน
    สูตรปกติ : รับประทานวันละ 1 แคปซูล + วิตามินซี หลังอาหารเช้า
    สูตรเร่งรัด : ในช่วง 1-2 เดือนแรก รับประทานวันละ 2 ครั้ง ครั้งละ 1 แคปซูล
    หลังจาก 1 เดือนไปแล้วให้รับประทานในสูตรปกติ

หมายเหตุ
    เพื่อผลลัพธ์ที่ดี ควรรับประทานต่อเนื่อง 2-3 เดือน หรือเพื่อการเห็นผลที่ไวขึ้นอาจทานควบคู่กับวิตามินซี หรือ Acerola cherry

คำเตือน
    เด็กและสตรีมีครรภ์ไม่ควรรับประทาน

s's Avatar
    4
    0/5

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->