ขายด่วนนค่า จะไปต่างประเทศแล้ว ใช้ไม่ทันค่ะ

Benefit Blush On สี Georgia
ซื้อมาจาก shop ที่ Central นะคะ 1250 บาท ถ้าจำไม่ผิดค่ะ แต่เช็คราคาตามเวปได้ว่าเป็นพัน up แน่นอน
ใช้ไปไม่ถึง 5 ครั้งค่ะ blush เยอะใช้ไม่หมด แม่ค้าชอบสีสด ๆ ค่ะ เลยปล่อยตัวนี้มาอันนึง มันเป็นสีออกนู้ด ๆ อ่ะค่ะ
แกะสติ๊กเกอร์ด้านหลังออกไปแล้ว เพราะอยากให้กล่องมันสวย ๆ แกะออกทุกอันเลยค่ะ ไม่ใช่เฉพาะอันนี้
แปรงใหม่ยังไม่ได้ใช้นะคะ ของแท้แน่นอน ท้าให้เอามาปาหัวแม่ค้าเลยค่ะ ถ้าปลอม
ขอขายแบบใจดี ๆ 500 บาทรวมส่งค่ะ แถม juicy tube ลิปกลอสของ lancome สำหรับคนที่ไม่ต่อราคาด้วยค่ะ ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ค่ะ เหลือประมาณ 95% เลยค่ะ

Benefit Georgia บรัชออนตัวดังของ benefit สีส้มแบบลูกพีชสดฉ่ำแลดูสุขภาพดี
จากอเมริกา ขนาด 11 g

Benefit Georgia สีพีชทำจากพีชและครีม ให้สีส้มแบบลูกพีชสดฉ่ำแลดูเป็นสาวสุขภาพดี
เหมาะกับสาวเอเชียสุดๆ กล่องน่ารักมาก แปรงปัดเป็นไม้ ขนแปรงนุ่มมาก

ของแถมค่ะ เพื่อนเพิ่งซื้อมาฝากค่ะ แต่จะไว้แถมคนที่ไม่ต่อราคานะคะ