Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 20 of 20

Thread: โปรพิเศษ!! แม่ค้าขอรวมสรุปไว้ที่นี่นะคะ ^^เครื่องกำจัดขนไฟฟ้าสุดซี๊ด Emjoi สีส้ม สีชมพู สีน้ำเงิน สีเขียว สีแดง สีม่วง ถอนขน สะดวก รวดเร็ว ไม่เจ็บ ผิวเรียบเนียน เส้นงอกใหม่จะบาง ขึ้นช้าจนแปลกใจจ้า

Warning Points:
    0/5
    แม่ค้ามาลงรูป optimax หัวหนีบทองเพิ่มเติมให้ค่ะ

ด้านหน้า

ด้านหลัง

ด้านใน

ขายที่ 3990.-

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 05:32 PM.

0/5

ตอนนี้ emjoi light caress rechargable ปรัีบราคาขึ้นมาเป็น 3290.- แล้วค่ะ
    โปรฯ ราคาเก่าของตัวแดง ในปี 2554 ต้องขอระงับถาวรเลยค่ะ
    Last edited by darwee; 01-30-2012 at 07:25 PM.

0/5

Wink

คุณลูกค้าถามกันมาเยอะ แม่ค้าเลยทำ chart ง่ายๆ ให้อ่านจ้า

เรียงลำดับจากบนลงล่างแต่ละแถวนะคะ

แถบส้ม Emjoi cashmere

แถบเขียว
    จากซ้าย Emjoi gently gold caress with cord, Emjoi gold caress rechargable , Emjoi light caress, Emjoi light caress rechargable

แถบม่วง
    จากซ้าย Emjoi optimini, Emjoi optimax , Emjoi optimax gold

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 09-11-2011 at 09:38 PM.

0/5
    เมื่อวานเข้าไปดูกระทู้ที่พันทิพย์มาค่ะ มีสองกระทู้ที่น่าจะเกี่ยวกับการถอนขน
    กระทู้หนึ่ง เป็นเพื่อนคนไทย ที่อยู่ในประเทศจีน เค้าแพ้ครีมกำจัดขน ผื่นขึ้นเต็มขาเลย
    กับอีกกระทู้หนึ่ง เป็นเพื่อนที่ลองใช้ emjoi สีเขียว แล้วประทับใจที่กำจัดขนได้ดี
    มั่นใจที่จะใส่เดรสสั้นๆ สวยๆ มากขึ้นค่ะ ดีใจจังค่ะ ขอเอามาลงที่นี่ด้วยนะคะ

0/5
    สวัสดีค่ะ

ช่วงนี้ภาคกลางของประเทศไทยเรา เกิดอุทกภัยร้ายแรงของกระแสน้ำหลาก
    แม่ค้าอยากให้ผู้ประสบภัยทุกท่าน มีสติ และพยายามใช้ชีิวิตให้เหมือนปกติให้มากที่สุดค่ะ
    บางครั้งเราย้ายถิ่น โดยไม่ได้เตรียมอุปกรณ์เสริมสุขภาพ อย่างเพียงพอ ดังนั้น
    แม้ต้องมีการอพยพไปยังสถานที่ใหม่ๆ แต่เราก็ยังพูดคุยปรึกษากันได้ค่ะ เพื่อรักษาวิถีเดิมๆ ของเราและ
    เพื่อลดความเครียด ความกดดันจากเหตุการณ์ดังกล่าวค่ะ

มองในแง่ดี หลังจากนี้ เราจะรักกันมากขึ้น ราคาสินค้าของที่ร้านยังเหมือนเดิมค่ะ ราคาปกติค่ะ

แจ้งประกาศเพิ่มเติมว่า ที่ร้านไม่ติดปัญหาน้ำท่วมค่ะ สามารถสั่งซื้อได้ตามปกติค่ะ
    สามารถโทรสั่งซื้อ หรือ email lunahealthplus@gmail.com หรือ สั่งผ่านหน้าเว็บโดยใช้ ie ได้เลยค่ะ

จึงเรียนมาเพื่อทราบค่ะ
    แม่ค้าจ้า

0/5
    วันนี้ถือโอกาสมา update รูปสินค้าของที่ร้านค่ะ 18-Apr-55

Emjoi Cashmere สีส้มค่ะ

Emjoi Light Caress สีเขียว ค่ะ

Emjoi Light Caress สีแดง ค่ะ

Emjoi Optimax gold สีม่วง ค่ะ

ผลิตภัณฑ์ Soothing gel ค่ะ

0/5
    ใบรับประกันระวังนิดหนึ่งนะคะ ปกติแล้วจะเิริ่มนับตั้งแต่วันแรกที่ร้านส่งไปถึงบริษัทนำเข้า
    ดังนั้น ถ้าคุณลูกค้าซื้อสินค้ามือหนึ่ง ไม่ต้องกังวลเลยค่ะ สินค้านั้นจะเริ่มนับใบรับประกันเต็มจำนวน
    คือสองปีเต็ม แต่ถ้าคุณลูกค้าได้รับต่อมา ในเงื่อนไขต่อไปนี้ให้พึงระวังนะคะ เช่น

- สินค้าของดีที่ตามร้านลดล้างสต็อค (อันนี้ถ้าเป็นมือหนึ่ง ก็รับประกันสองปีเท่าเดิม) อันนี้ตาดีได้ ตาร้ายเสียนะคะ เน้นเจ้าของร้านน่าเชื่อถือหน่อยค่ะ
    - ราคาลดเนื่องมาจากสินค้าชำรุด แล้วมาตกแต่งใหม่แล้วขายถูก (ส่วนใหญ่ไม่ให้ใบรับประกัน เพราะไส้ในไม่แท้ หรือโมดิฟายมาเอง)
    - หรือขายมือสอง ซึ่งราคาถูกเว่อร์มากๆ (เงื่อนไข เวลารับประกันอาจเดินมาจนครบ และคนรับช่วงต่อไม่ได้รับประกันส่วนนี้แล้ว)

ดังนั้นก่อนตัดสินใจสั่งซื้อสินค้าที่มีใบรับประกัน โปรดมั่นใจนะคะ ว่าสินค้าใหม่ แท้ และถูกอย่างไม่มีเงื่อนไขแฝงค่ะ

0/5
    วันนี้พี่หลินไปส่ง Emjoi cashmere มาค่ะ เนื่องจากเป็นซื้อจำนวนมาก

วันนี้การส่ง ก็เลยไม่เป็น ems จากไปรษณีย์แล้วนะคะ ที่ร้านก็ใช้บริการของนครชัยแอร์ ช่วยในการจัดส่งค่ะ

ถึงมือคุณลูกค้าเร็วพอกันค่ะ เผลอๆ น่าจะเร็วมากกว่าด้วยค่ะ อย่างวันหยุดอย่างวันนี้ก็ส่งได้ค่ะ

ค่าจัดส่งกรณีนี้ ก็ไม่แพงค่ะ ลองสอบถามกันเข้ามาดูได้นะคะ

Last edited by darwee; 10-05-2013 at 05:32 PM.

0/5
    มา update รูปเครื่องถอนขนไฟฟ้าจ้า

พร้อมส่งทุกรุ่นเลยจ้า

0/5

Re: โปรพิเศษ!! แม่ค้าขอรวมสรุปไว้ที่นี่นะคะ ^^เครื่องกำจัดขนไฟฟ้าสุดซี๊ด Emjoi สีส้ม สีชมพู สีน้ำเงิน สีเขียว สีแดง สีม่วง ถอนขน สะดวก รวดเร็ว ไม่เจ็บ ผิวเรียบเนียน เส้นงอกใหม่จะบาง ขึ้นช้าจนแปลกใจจ้า

ถอนขนสะใจสบายวงแขนมากๆเลยค่ะ
    slotxo true wallet

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->