Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9

Thread: ★★Tm:: Update ของใหม่ 21/03/2011 -- เสื้อสไตล์ Topshop & Landmee, ขาสั้นเอวสูงแบบเจนนี่ ไซส์มาเพิ่ม, Jumpsuit แบบ Kloset ฯลฯ **Aaberrry by Khun_AA เเม่ค้าใจดี ราคากันเอง ส่งของไวเหมือนเคยค่ะ ★

Threaded View

Khun_AA is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Thumbs up ★★Tm:: Update ของใหม่ 21/03/2011 -- เสื้อสไตล์ Topshop & Landmee, ขาสั้นเอวสูงแบบเจนนี่ ไซส์มาเพิ่ม, Jumpsuit แบบ Kloset ฯลฯ **Aaberrry by Khun_AA เเม่ค้าใจดี ราคากันเอง ส่งของไวเหมือนเคยค่ะ ★

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥ พบกับสินค้าอัพเดรทเเบบเต็มๆ ได้ที่ เว็บไซด์
    www.Aaberrry.com

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

♥♥♥♥ ร้าน Aaberrry by Khun_AA ♥♥♥♥

เอมีแอคเคาใน SBN เพียงแอดเคาเดียวนะคะ
    และไม่เคยฝากเพื่อนหรือท่านใดๆ ขายสินค้าใน SBN ทั้งสิ้นคะ

ดังนั้นถ้าหากลูกค้าพบเห็นรูปสินค้าของทางร้านในแอคเคาอื่นๆ
    ทางร้านขอเเจ้งว่าไม่ได้เป็นสินค้าที่มาจากทางเรานะคะ

ลูกค้าที่น่ารักสามารถติดต่อซื้อสินค้าจากทางร้านได้โดยตรงเลยนะคะ
    จะสะดวกอีเมลล์ Aaberrry@hotmail.com หรือจะ PM มาก็ได้ค่ะ

ถ้าซื้อสินค้าโดยตรงจากทางร้าน ลูกค้ามั่นใจได้เเน่นอนเลยนะคะว่าจะได้รับสินค้าที่มีคุณภาพ อีกทั้งทางร้านยินดีรับผิดชอบสินค้าในกรณีที่สินค้าเกิดมีปัญหา (จริง) เราดูเเลลูกค้าเป็นอย่างดีคะ
    (เเม่ค้าใจดีค่ะ ไม่ซื้อจะเมลล์หรือ PM มาสอบถามได้ตลอดคะ^^)

วิธีการสั่งซื้อ

- ตัดสินใจให้ดีก่อน CF นะคะ ในกรณีต้องการยกเลิก รบกวนแจ้งค่ะ... เปลี่ยนใจไม่ว่า เเต่รบกวนเเจ้งหน่อยนะคะ
    และ ขออนุญาต Blacklist ลูกค้าที่ CF แล้วหายคะ (อย่าทำเลยคะ เสียเวลาด้วยกันทั้งสองฝ่าย)

- สะดวกทาง E-mail คะ Aaberrry@hotmail.com
    สำหรับ PM ใช้สอบถามได้ค่ะ ( ทาง E-mail นะค่ะ พร้อมตอบ 24 ช.ม. ไม่ซื้อก้อเมลล์สอบถามได้จ้า.. เเม่ค้าใจดี)

- สินค้าพร้อมส่งทุกตัวคะ และมีค่าส่งคะ 1-3 ชิ้นคิดค่าส่ง --30 บาทแบบลงทะเบียน เเละ 50 บาทแบบ EMS
    ออเดอร์ 4 รายการขึ้นไป ส่งแบบลงทะเบียนให้ฟรีคะ^^

- หลังจากได้รับคอนเฟิร์มยอด รบกวนโอนเงินภายใน 24 ช.ม.นะคะ (เเม่ค้าเริ่มสับสนคะ ^^)
    ถ้าใครติดปัญหา ไม่สะดวกจริงๆ รบกวนเเจ้งก่อนนิ๊ดนึงนะคะ จะ CF ไว้ให้

- โอนเเล้วรบกวนเเจ้ง
    1. ธนาคารที่โอน
    2. ยอดเงินโอน เวลาโดยประมาณ
    3. สินค้าที่ Order ทั้งหมด
    4. ชื่อที่อยู่จัดส่ง ด้วยนะค่ะ

- การส่งสินค้าจะจัดส่งให้ทางไปรษณีย์ ในวันรุ่งขึ้นนับจากวันโอน (ไม่รวมเสาร์ อาทิตย์เเละวันหยุด)

บัญชีธนาคาร

BBL ธ.กรุงเทพ 093-0-XXXXXX [Ratchada T.]

K Bank ธ.กสิกร 784-2-XXXXXX [Ratchada T.]

SCB ธ.ไทยพานิชย์ 303-2-XXXXXX [Ratchada T.]

***ทางเอรับผิดชอบในตัวสินค้า และดูแลเป็นอย่างดี ไว้ใจได้ค่ะ ในกรณีสินค้ามีตำหนิ เลอะ เปื้อน (จริง) อนุญาตให้เปลี่ยนได้กับสินค้าแบบเดิม เท่านั้น
    (ยกเว้นในกรณีที่สินค้ามี ตัวเดียวแบบเดียว ขอให้เลือก เปลี่ยนสินค้าที่มีอยู่แทน และรับเปลี่ยนในกรณีได้รับสินค้าถึงมือ
    แล้วไม่เกิน 3 วันคะ(ไม่รวมวันส่งไป-กลับ)

***ขอร้องนะค่ะ อย่าต่อกันอย่าโหดร้าย T T

(ขายถูกและใจดีอยู่แล้วจ้า ตัวไหนลดได้ ลดให้อยู่แล้วนะค่ะ ซื้อเยอะลดเยอะคะ และสำหรับลูกค้าขาประจำมีของสมมนา
    คุณให้ตลอดค่ะ ^^)

***สำหรับลูกค้าที่ต้องการ order สินค้าจำนวนมากเพื่อไปขาย รบกวนติดต่อได้โดยตรงเลยนะคt ทางเอมีราคาพิเศษให้คะ

***ไม่รับจองสินค้าทุกกรณีค่ะ ให้สิทธิลูกค้าที่โอนเงินมาก่อนเท่านั้นค่ะ

***สำหรับท่านใดที่ต้องการนำรูปทางร้านไปใช้ ทางเราอนุญาตนะคะ เข้าใจคนทำมาหากินค่ะ เเต่ ขอให้เเจ้งเป็นการส่วนตัวนิดนึงคะ เนื่องจากมีคนเอารูปจากทางร้านไปแอบอ้าง ขายสินค้าเเต่ใช้ของคุณภาพต่ำกว่าส่งให้กับทางลูกค้า ทำให้ลูกค้าของทางร้านเกิดความเข้าใจผิด เเม่ค้าคุยง่ายและใจดีนะคะ ... ดังนั้นให้เกียรติกันนะคะ เอาใจเค้ามาใส่ใจเราบ้าง

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

NEW NEW !!! 140- Playsuit สายเดี่ยวขายาว ยีนส์ (สีซีด) เอวยางยืด ทรงสวย ใส่ขึ้นมาดูดีค่ะ จะหาเข็มขัดมาคาดก็เก๋

Size: รอบอก 34"-35", เอวยางยืด ยืดได้ถึง 34", สะโพกได้ถึง 52", ความยาวจากขอบเอวถึงเป้ากางเกง 16", ความยาวทั้งชุด 54"

Price- 690 B.

NEW NEW !!! 140B- Playsuit สายเดี่ยวขายาว สีเหลืองมัสตาด เอวยางยืด ผ้าเนื้อดีค่ะ ทรงสวย ใส่ขึ้นมาเก๋มากๆ

Size: รอบอก 34"-35", เอวยางยืด ยืดได้ถึง 34", สะโพกได้ถึง 52", ความยาวจากขอบเอวถึงเป้ากางเกง 16", ความยาวทั้งชุด 54"

Price- 690 B.

NEW NEW !!! 131- Jumpsuit ชีฟองสายเดี่ยว อกระบาย ขาสั้น สีชมพูบานเย็น งานดีมีซิปข้าง ตัวกางเกงมีซับใน ความยาวสายปรับได้ ผ้าชีฟองนอกเนื้อดีนิ่มลื่นใส่สบาย ทรงสวยค่ะ ใส่ขึ้นมาน่ารัก

Size: รอบอก 33", สะโพก 45"- 46", ความยาวทั้งชุดประมาณ 31"

Price- 490 B.

NEW NEW !!! 5A009- เสื้อแขนสั้น ปักเหลื่อม (ปักทั้งตัว หน้าเเละหลัง) งานสไตล์ TOPSHOP (เอวลอย) งานนำเข้าเกาหลี
    มี 2 สี สีดำ, สีขาว
    Size: รอบอก 46", รอบเเขน 23", ความยาวเสื้อ 21"

Price- 650 B.

NEW NEW !!! 5A013- เสื้อชีฟองเเขนสั้น งานสไตล์แบบ Landmee มีสายเดี่ยวซับใน-ในตัว กระดุมหลังรูปดอกกุลาบ ชายเเขนเสื้อติดเเต่งมุก งานนำเข้าเกาหลี อย่างดี ใส่ขึ้นมาน่ารักค่ะ
    มี 4 สี สีชมพูอ่อน, สีเหลือง, สีเขียว, สีดำ
    Size: รอบอก 39", ความยาวเสื้อ 18"

NEW NEW !!! 5A007A- เสื้อเเขนกุด ผ้าชีฟอง -SILK สีฟ้าชายระบายสีดำ งานดีไซต์สไตล์เเบบ Topshop งานดีตัดเย็บปราณีตค่ะ-มีซับในทั้งตัว สินค้านำเข้าเกาหลี
    Size: รอบอก 34", รอบเเขน 16", ความยาวสื้อ 24"

Price- 590 B.

NEW NEW !!! 5A007B- เสื้อเเขนกุด ผ้าชีฟอง -SILK สีชมพูชายระบายสีดำ งานดีไซต์สไตล์เเบบ Topshop งานดีตัดเย็บปราณีตค่ะ-มีซับในทั้งตัว สินค้านำเข้าเกาหลี
    Size: รอบอก 34", รอบเเขน 16", ความยาวสื้อ 24"

Price- 590 B.

NEW NEW !!! 5A008B- เสื้อเเขนกุดชีฟอง แต่งริบบิ้นดำม้วนด้านหน้า สีขาว งานดีมีซิปหลัง งานนำเข้าเกาหลีค่ะ
    Size: รอบอก 36", ความยาวเสื้อ 25"

Price- 390 B.

NEW NEW !!! 5A008C- เสื้อเเขนกุดชีฟอง แต่งริบบิ้นดำม้วนด้านหน้า สีชมพู (อ่อน) งานดีมีซิปหลัง งานนำเข้าเกาหลีค่ะ
    Size: รอบอก 36", ความยาวเสื้อ 25"

NEW NEW !!! 5A008A- เสื้อเเขนกุดชีฟอง แต่งริบบิ้นดำม้วนด้านหน้า สีน้ำตาล งานดีมีซิปหลัง งานนำเข้าเกาหลีค่ะ

NEW NEW !!! 5A012- เสื้อเชิ้ตชีฟองแขนสั้น กระเป๋าโบว์ 2 ข้าง ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี งานนำเข้าเกาหลี ทรงสวยค่ะ
    มี 3 สี สีฟ้า, สีชมพูบานเย็น, สีชมพูอ่อน
    Size: รอบอก 36", ความยาวเสื้อ 26"

Price- 470 B.

NEW NEW !!! 5A010- เสื้อแขนกุด ผ้าSatin นอกเนื้อดี เเต่งโบว์ด้านหน้า ด้านหลังเป็นกระดุม งานสไตล์ TOPSHOP
    มี 3 สี สีดำ, สีชมพูบานเย็น, สีชมพูอ่อน
    Size: รอบอก 42", รอบเเขน 18", ความยาวเสื้อ 22"

Price- 540 B.

NEW NEW !!! 599- เสื้อชีฟองเเขนยาว เเต่งขอบและติดโบว์สีดำที่ช่วงเเขน เป็นเสื้อตัวยาว ผ้าชีฟองเนื้อนอก นิ่มลื่นใส่สบาย งานนำเข้าเกาหลี
    Size: รอบอก 42", รอบเเขน 22", ความยาวเเขน 19", ความยาวเสื้อ 28"

...แบบเดียวกับที่เมย์ใส่ในละครช่อง 7 ค่ะ

มี 4 สี สีเหลือง (มัสตาด์), สีชมพู (ออกโอรส), สีน้ำตาล, สีครีม

Price- 450 B.

NEW NEW !!! 679- เสื้อชีฟองเเขนกุด ด้านหลังเก๋มีเชือกไขว้กันเป็นเลขแปด ทรงสวยค่ะเอาไปเเมตซ์ใส่ได้หลายแนว
    มี 3 สี เขียวมินต์, ชมพู, ดำ
    Size: รอบอก 38", รอบเเขน 18", ความยาวเสื้อ 23"

NEW NEW !!! 678- เสื้อกล้ามผ้ายืดกึ่งสเปนเดก อกติดโบว์ ปลายระบายงอน ขอบเเต่งริบบิ้นสีขาว (เวลาใส่ขึ้นมาปลายจะม้วนๆบานออกนิดหน่อย... น่ารักมากๆค่ะ)
    Size: รอบอก 36", รอบเเขน 20", ความยาวเสื้อ 20"

Price- 420 B.

NEW NEW !!!! 676- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง ดีไซต์แบบงาน Scallop Edged ของ Topshop โทนสีน้ำตาลเอิร์ธโทน งานดี ทรงสวยค่ะ , เสื้อด้านหน้าเย็บผ้าชีฟองซ้อนกันสองชั้น - ด้านหลังซีทรู (ใส่มาเซ็กซี่ดูดีค่ะ เเนะนำให้ใส่สีเดียวกะผิวนะคะ จะดูนู๊ดๆ เวลาใส่ออกมาเซ็กซี่ เเละดูดีสุดๆค่ะ )
    Size: รอบอก 35", ความยาว 22.5"

มี 4 สี น้ำตาลชมพูๆ (สีผิวคนเอเซียค่ะ), สีน้ำตาลชอกโกแลต, สีน้ำตาลกาแฟ, สีน้ำตาลครีม

Price- 350 B. น้ำตาลชมพู, สีน้ำตาลครีม---SOLD OUT

NEW NEW !!!! 680- เสื้อกล้ามผ้าชีฟองระบายชั้นด้านหน้า หลังหว้ารูปหัวใจ งานดีไซต์ แบบ Topshop ค่ะ
    Size: รอบอก 36", ความยาว 26"

มี 3 สี สีดำ, สีน้ำตาล, สีขาว

Price- 350 B.

NEW NEW !!!672- เสื้อกล้ามสีทองเมทัลลิค ผ้าสไตล์แบบหนัง ดีไซต์ออกเเนว UK Street
    Size: รอบอก 35", ความยาวเสื้อ 21.5"

NEW NEW !!!671- เสื้อกล้ามผ้า Satin ลายสไตล์แบรนด์ Hermes' งานดีไซต์ Scallop Edged ของ Topshop
    Size: รอบอก 33", ความยาวเสื้อ 21"

NEW NEW !!!390- เสื้อกล้ามชีฟองสายเดี่ยว (ตัวสั้น) ลายดอกไม้โทนสีส้ม ..เเนวสไตล์วินเทจ ผ้าชีฟองซ้อนสองชั้น (ไม่โป้) ชายระบาย ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี นิ่มลื่นใส่สบาย ทรงสวยค่ะ เอาไปแมตซ์ได้หลายเเนวค่ะ
    Size: รอบอก 34", ความยาวเสื้อ 21" - 22"

Price- 440 B.

NEW NEW !!!390-2 เสื้อกล้ามชีฟองสายเดี่ยว (ตัวสั้น) สีชมพูลายดอกกุลาบ (เล็ก) ผ้าชีฟองซ้อนสองชั้น (ไม่โป้) ชายระบาย ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี นิ่มลื่นใส่สบาย ทรงสวยค่ะ เอาไปแมตซ์ได้หลายเเนวค่ะ
    Size: รอบอก 34", ความยาวเสื้อ 21" - 22"

NEW NEW !!!387- เสื้อสายเดี่ยวลายทางสีขาวฟ้า เดินขอบสีฟ้ารอบอกเเละช่วงลำตัวงานดีไซต์เเบบคอร์เส็ท ด้านหลังเป็นซิปยาวเต็มตัวค่ะ งานดีตัดเย็บปราณีต ทรงสวยมากค่ะ
    Size: รอบอก 34", รอบเอว 33", ความยาวเสื้อ 21"

NEW NEW !!!389A- เสื้อสายเดี่ยวชีฟอง สายโซ่ทอง 2 ข้าง ช่วงอกระบายสีขาว ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี นิ่มลื่นใส่สบาย ทรงสวยค่ะ
    Size: รอบอก 36", ความยาวเสื้อ 16"

NEW NEW !!!389B- เสื้อสายเดี่ยวชีฟอง สายโซ่ทอง 2 ข้าง ช่วงอกระบายสีโอรส ผ้าชีฟองเนื้อนอกอย่างดี นิ่มลื่นใส่สบาย ทรงสวยค่ะ
    Size: รอบอก 36", ความยาวเสื้อ 16"

NEW NEW !!!386- เสื้อชีฟองสายเดี่ยว (ตัวสั้น) ผูกโบว์ที่สาย สีเขียวมินต์ ชายเสื้อทรงบอลลูน ผ้าชีฟองเนื้อเกรดอย่างดี นิ่มลื่นใส่สบาย (ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน) ความยาวสายปรับได้
    Size: รอบอก 35", ความยาวเสื้อ 18" - 19"

NEW NEW !!!386C- เสื้อชีฟองสายเดี่ยว (ตัวสั้น) ผูกโบว์ที่สาย สีเขียวตอง ชายเสื้อทรงบอลลูน ผ้าชีฟองเนื้อเกรดอย่างดี นิ่มลื่นใส่สบาย (ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน) ความยาวสายปรับได้
    Size: รอบอก 35", ความยาวเสื้อ 18" - 19"

NEW NEW !!!386B- เสื้อชีฟองสายเดี่ยว (ตัวสั้น) ผูกโบว์ที่สาย สีเหลืองมัสตาด ชายเสื้อทรงบอลลูน ผ้าชีฟองเนื้อเกรดอย่างดี นิ่มลื่นใส่สบาย (ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน) ความยาวสายปรับได้

NEW NEW !!!675- เสื้อกล้าม (ตัวสั้น) ผ้าลูกไม้ลายดอกกุลาบ (ลูกไม้อย่างดีค่ะ) ด้านหลังเป็นผ้าชีฟอง-SILK งานนอก ทรงสวย ใส่ขึ้นมาดูดี Hi-so มากๆๆค่ะ
    ... เอามาใส่กะกางเกงยีนส์นะคะเเนะนำดูดีสุดๆค่ะจะใส่กะขาสั้นหรือกะขายาวก้อได้ค่ะ
    มี 3 สีเทา, สีชมพูบานเย็น , สีขาว
    Size: รอบอก 39" , รอบเเขน 19", ความยาวประมาณ 17.5"

NEW NEW !!!668- เสื้อกล้ามหลังหว้า สายระบาย ผ้าชีฟองสีเหลือง ทรงสวย สีหวานน่ารักค่ะSize: รอบอก 37", ความยาวเสื้อ 28"

NEW NEW !!!5A004-2 เสื้อคอกลม เเขนสั้น สีน้ำเงิน ผ้าซาตินเนื้อนอกอย่างดี ด้านหลังดีไซต์เก๋หหว้ารูปหัวใจ (ความลึกของส่วนหว้า จพอดีกับสายเสื้อในแบบปกติค่ะ ใส่เเล้วพอดี ไม่เห็นขอบเสื้อในคะ) ... ใส่ขึ้นมาเรียบหรู ดูดีมากค่ะ
    Size: รอบอก 36", รอบแขน 18", ความยาวเสื้อ 20"

NEW NEW !!!5A004-1 เสื้อคอกลม เเขนสั้น สีน้ำตาลทอง ผ้าซาตินเนื้อนอกอย่างดี ด้านหลังดีไซต์เก๋หหว้ารูปหัวใจ (ความลึกของส่วนหว้า จพอดีกับสายเสื้อในแบบปกติค่ะ ใส่เเล้วพอดี ไม่เห็นขอบเสื้อในคะ) ... ใส่ขึ้นมาเรียบหรู ดูดีมากค่ะ
    Size: รอบอก 36", รอบแขน 18", ความยาวเสื้อ 20"

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥ === โซนเสื้อเดิ้นๆ === ♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

MUST HAVE ka !!!300- เสื้อสายเดี่ยว-ผ้าชีฟอง ด้านหลังเป็นสายโบว์ เส้นเดียว (เเบบเดียวกะที่เจนนี่ใส่เลยคะ)
    สีมาใหม่มี 5 สี กรม, น้ำเงินสด, เขียวมินต์, ชมพู (ตัวนี้สีชมพูผ้าล๊อตใหม่นะคะ สีหวานน่ารักมากๆ), เทาควันบุหรี่
    Size: รอบอกได้ถึง 38", ความยาวประมาณ 24"

Price- 380 B. น้ำเงินสด---SOLD OUT

NEW NEW !!!304C- เสื้อชีฟอง ไหล่เดียว ผูกโบว์ใต้อก สีดำ รอบอกยางยืด ผ้าชีฟองเนื้อดีใส่สบาย ทรงสวยมากๆค่ะ สามารถใส่ได้สองเเบบ จะใส่เป็นเเบบไหล่เดียวหรือจะใส่เป็นเป็นเเบบสายไขว้ตะเบงก้อเก๋ค่ะ
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 40", ความยาวเสื้อ 22"

NEW NEW !!!304E- เสื้อชีฟอง ไหล่เดียว ผูกโบว์ใต้อก สีน้ำเงินอมเขียว รอบอกยางยืด ผ้าชีฟองเนื้อดีใส่สบาย ทรงสวยมากๆค่ะ สามารถใส่ได้สองเเบบ จะใส่เป็นเเบบไหล่เดียวหรือจะใส่เป็นเป็นเเบบสายไขว้ตะเบงก้อเก๋ค่ะ
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 40", ความยาวเสื้อ 22"

NEW NEW !!!304D- เสื้อชีฟอง ไหล่เดียว ผูกโบว์ใต้อก สีฟ้า รอบอกยางยืด ผ้าชีฟองเนื้อดีใส่สบาย ทรงสวยมากๆค่ะ สามารถใส่ได้สองเเบบ จะใส่เป็นเเบบไหล่เดียวหรือจะใส่เป็นเป็นเเบบสายไขว้ตะเบงก้อเก๋ค่ะ

304B- เสื้อชีฟอง ไหล่เดียว ผูกโบว์ใต้อก สีเทา รอบอกยางยืด ผ้าชีฟองเนื้อดีใส่สบาย ทรงสวยมากๆค่ะ สามารถใส่ได้สองเเบบ จะใส่เป็นเเบบไหล่เดียวหรือจะใส่เป็นเป็นเเบบสายไขว้ตะเบงก้อเก๋ค่ะ

NEW NEW !!! 382 -เสื้อสายเดี่ยวสีเทา มีสายเสื้อตกเปิดไหล่ ผ้าชีฟองเนื้อดีนิ่มลื่นใส่สบาย รอบอกยางยืด
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 36", ความยาวประมาณ 23"

NEW NEW !!!383- เสื้อสายเดี่ยวสีขาวครีม (สีและทรง ดีไซต์สไตล์แนววินเทจ) ตีเกร็ดหน้า อกยางยืด
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ถึง 36", ความยาวประมาณ 23"

NEW NEW !!! 308D- เสื้อสายเดี่ยวผ้าชีฟอง งานสไตล์แบบ Millin สีชมพูอ่อน (สีออกนู๊ดๆค่ะ) งานดีมีซับใน ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน ดีไซต์เก๋ๆด้านหน้ามีคาดตรงอก ความยาวสายปรับได้
    Size: รอบอก 32", ความยาว 23"

NEW NEW !!! 308A- เสื้อสายเดี่ยว งานสไตล์แบบ Millin สีขาว งานดีมีซับใน ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน ดีไซต์เก๋ๆด้านหน้ามีคาดตรงอก ความยาวสายปรับได้

NEW NEW !!! 308B- เสื้อสายเดี่ยว งานสไตล์แบบ Millin สีม่วง งานดีมีซับใน ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน ดีไซต์เก๋ๆด้านหน้ามีคาดตรงอก ความยาวสายปรับได้

NEW NEW !!! 308C- เสื้อสายเดี่ยวผ้าชีฟอง งานสไตล์แบบ Millin สีน้ำตาล งานดีมีซับใน ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน ดีไซต์เก๋ๆด้านหน้ามีคาดตรงอก ความยาวสายปรับได้

NEW NEW !!! 307C- เสื้อสายเดี่ยว งานสไตล์แบบ Millin สีดำ ไซส์ M (ทำไซส์ใหญ่ขึ้นจากรอบที่เเล้วค่ะ เนื่องจากลูกค้าชอบหลายเจ้าแเต่ใส่กันไม่ได้เยอะคะ) งานดีมีซับใน ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน ดีไซต์เก๋ๆด้านหน้ามีคาดตรงอก ความยาวสายปรับได้
    Size: รอบอก 36", ความยาว 25"

NEW NEW !!! 307A- เสื้อสายเดี่ยว งานสไตล์แบบ Millin สีขาว ไซส์ M (ทำไซส์ใหญ่ขึ้นจากรอบที่เเล้วค่ะ เนื่องจากลูกค้าชอบหลายเจ้าแเต่ใส่กันไม่ได้เยอะคะ) งานดีมีซับใน ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน ดีไซต์เก๋ๆด้านหน้ามีคาดตรงอก ความยาวสายปรับได้

NEW NEW !!! 307B- เสื้อสายเดี่ยว งานสไตล์แบบ Millin สีกรม ไซส์ M (ทำไซส์ใหญ่ขึ้นจากรอบที่เเล้วค่ะ เนื่องจากลูกค้าชอบหลายเจ้าแเต่ใส่กันไม่ได้เยอะคะ) งานดีมีซับใน ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อด้านใน ดีไซต์เก๋ๆด้านหน้ามีคาดตรงอก ความยาวสายปรับได้

NEW NEW !!! 392A- เสื้อสายเดี่ยวชีฟอง สายทรงสามเหลี่ยม สีม่วงอมน้ำเงิน เสื้อทรงปล่อยๆ เอาไปแม็ตซ์ง่ายได้หลายสไตล์ค่ะ
    Size: รอบอก 35", ความยาว 23"

NEW NEW !!! 392B- เสื้อสายเดี่ยวชีฟอง สายทรงสามเหลี่ยม สีเขียวหัวเป็ด เสื้อทรงปล่อยๆ เอาไปแม็ตซ์ง่ายได้หลายสไตล์ค่ะ

NEW NEW !!!391B- เสื้อผ้าชีฟองสายเดี่ยว ช่วงอกระบาย - สายระบายหนึ่งข้าง สีเทา รอบอกยางยืด สีหวานน่ารัก ทรงสวยค่ะ ใส่ออกมาดูเป็นสาวหวานมากมากค่ะ
    Size: รอบอก ยางยืด ยืดได้ถึง 40", ความยาวเสื้อ 24"

NEW NEW !!!394C- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง สายเดี่ยวข้างเดียว แต่งติดดอกไม้รอบอก สีส้ม ทรงสวยค่ะ สีสันน่ารักเข้ากับ Summer นี้มากๆค่ะ
    Size: รอบอก 34", ความยาว 24"

NEW NEW !!!394E- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง สายเดี่ยวข้างเดียว แต่งติดดอกไม้รอบอก สีเขียวตอง ทรงสวยค่ะ สีสันน่ารักเข้ากับ Summer นี้มากๆค่ะ

NEW NEW !!!394D- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง สายเดี่ยวข้างเดียว แต่งติดดอกไม้รอบอก สีเหลือง ทรงสวยค่ะ สีสันน่ารักเข้ากับ Summer นี้มากๆค่ะ

NEW NEW !!!394B- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง สายเดี่ยวข้างเดียว แต่งติดดอกไม้รอบอก สีชมพูอ่อน ทรงสวยค่ะ สีสันน่ารักเข้ากับ Summer นี้มากๆค่ะ

NEW NEW !!!394F- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง สายเดี่ยวข้างเดียว แต่งติดดอกไม้รอบอก สีม่วง ทรงสวยค่ะ สีสันน่ารักเข้ากับ Summer นี้มากๆค่ะ

NEW NEW !!!394A- เสื้อกล้ามผ้าชีฟอง สายเดี่ยวข้างเดียว แต่งติดดอกไม้รอบอก สีขาว ทรงสวยค่ะ

NEW NEW !!!388A- เสื้อสายเดี่ยวทูโทน สีดำตัดสีขาว แต่งคริสตัลเพชร รอบอกยางยืด ความยาวสายปรับได้ ผ้าชีฟองเนื้อดี นิ่มลื่นใส่สบาย
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ 36", ความยาวเสื้อ 25"

NEW NEW !!!388B- เสื้อสายเดี่ยวทูโทนสีขาวตัดสีดำ แต่งคริสตัลเพชร รอบอกยางยืด ความยาวสายปรับได้ ผ้าชีฟองเนื้อดี นิ่มลื่นใส่สบาย
    Size: รอบอกยางยืด ยืดได้ 36", ความยาวเสื้อ 25"

NEW NEW !!!322B- เสื้อกล้ามสายเดี่ยวผ้าชีฟอง อกโบว์ กระดุมหลังโบว์ (ช่วงคอ) สีเขียว ใส่ขึ้นมาน่ารักค่ะ
    Size: รอบอก 37", ความยาว 22"

NEW NEW !!!322A- เสื้อกล้ามสายเดี่ยวผ้าชีฟอง อกโบว์ กระดุมหลังโบว์ (ช่วงคอ) สีดำ ใส่ขึ้นมาน่ารักค่ะ
    Size: รอบอก 37", ความยาว 22"

NEW NEW !!! 380A- เสื้อสายเดี่ยวผ้าชีฟอง สีเขียวหัวเป็ด ทรงสวย สีสวยมากๆคะ เอาไปใส่กะบอดี้คอนหรือกางเกงเอวสูงเก๋ค่ะ
    Size: รอบอก 32"-33", ความยาว 19"

NEW NEW !!! 380B- เสื้อสายเดี่ยวผ้าชีฟอง สีเนื้อ ทรงสวย สีเรียบๆเอาไปเเม๊ตซ์ได้ง่ายคะ เอาไปใส่กะบอดี้คอนหรือกางเกงเอวสูงเก๋ค่ะ
    Size: รอบอก 32"-33", ความยาว 19"

NEW NEW !!! 309- เสื้อกล้ามผ้าชีฟองสีชมพูอ่อน ระบายหน้า ดีไซต์เก๋ด้านหลังค่ะมีแทบคาด สีสวยหวานเอาไปแมตซ์ง่าย
    Size: รอบอก 32", ความยาว 22"

NEW NEW !!! 381A- เสื้อสายเดี่ยวระบายเฉียง สีเทา ผ้าชีฟองเนื้อดีทรงสวยค่ะ

NEW NEW !!! 381B- เสื้อสายเดี่ยวระบายเฉียง สีเนื้อ ผ้าชีฟองเนื้อดีทรงสวยค่ะ

NEW NEW !!! 313- เสื้อชีฟองไหล่เดียว ติดดอกไม้ที่ไหล่ ปลายทรงบอลลูน งานเกาหลี ตัวนี้ใส่ออกมาสวยมากค่ะ ใส่ได้หหลายเเบบเเค่เอาไปมิกซ์แอนด์แมตซ์ จะใส่ออกงานหรู หาพร๊อพ กระเป๋าเริ่ดๆก้อเอาอยู่แล้วค่ะ
    Size: รอบอก 38", ความยาว 25"

มี 4 สีค่ะ

313-1 สีดำ

313-2 สีขาวครีม

313-3 สีชมพูโอรส (อ่อน)

31304 สีส้ม

NEW NEW !!!384- เสื้อไหล่เดียว ตีเกร็ดหน้า สีชมพู ผ้าเนื้อดี ไม่โป้ไม่ต้องใส่เสื้อทับด้านในนิ่มลื่นใส่สบาย มียางยืดเล็กน้อยด้านข้างช่วงอก ทรงสวย งานนำเข้าเกาหลีค่ะ
    Size: รอบอก 34", ความยาวประมาณ 23"

Price- 360 B.

NEW NEW !!! 650B- เสื้อกล้ามผ้าชีฟองสีน้ำเงิน รอบคอเเละรอบวงเเขนแต่งเหลื่อมสีดำ
    Size: รอบอกได้ถึง 34", ความยาวประมาณ 19.5"

Price- 400 B.

NEW NEW !!! 650A- เสื้อกล้ามผ้าชีฟองสีดำ รอบคอเเละรอบวงเเขนแต่งเหลื่อมสีดำ
    Size: รอบอกได้ถึง 34", ความยาวประมาณ 19.5"

Price- 400 B.

NEW NEW !!!596- เสื้อชีฟองแขนสั้น ทรงเเขนเเบบเเขนตุ๊กตา ไหล่ตกเปิดโชว์สีเหลือง มีสายคาดสีตัด สีดำ ด้านหลัง แบบน่ารักคะ ใส่ออกมาดูหวานคุณหนูมากๆ
    Size: รอบอก 34", ความยาว 22.5"

NEW NEW !!!596B- เสื้อชีฟองแขนสั้น ทรงเเขนเเบบเเขนตุ๊กตา ไหล่ตกเปิดโชว์สีเหลืองมัสตาด มีสายคาดสีตัด สีดำ ด้านหลัง แบบน่ารักคะ ใส่ออกมาดูหวานคุณหนูมากๆ
    Size: รอบอก 34", ความยาว 22.5"

NEW NEW !!!597- เสื้อชีฟองสีขาวแขนสั้น เปิดไหล่ ฉลุช่วงอก
    Size: รอบอก 39", รอบเเขน 19", ความยาว 24"

NEW NEW !!! 513- เสื้อชีฟองเปิดไหล่ เเขนตุ๊กตา สีพาสเทล สีสวยหวานน่ารักค่ะ เอาไปเเมตซ์ได้หลายแบบ
    Size: รอบอก 35", ความยาว 23"

Last edited by Khun_AA; 03-24-2011 at 10:57 AM.
    ~ AaBerrry ~

www.Aaberrry.com

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->