Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ฝากร้าน wednesdayshop ด้วยค่ะ {รับpre-order สินค้าจากประเทศเกาหลี และเครื่องสำอางค์เกาหลี รับประกันของแท้ทุกตัวจากเกาหลี คุณภาพดี ราคายุติธรรมค่ะ}

boazzy is offline Trusted Member
    เมืองแห่งความเงียบสงบ/Rurals
    Blog Entries
    2
    Warning Points:
    0/5

Thumbs up ฝากร้าน wednesdayshop ด้วยค่ะ {รับpre-order สินค้าจากประเทศเกาหลี และเครื่องสำอางค์เกาหลี รับประกันของแท้ทุกตัวจากเกาหลี คุณภาพดี ราคายุติธรรมค่ะ}

www.wednesdayshop.com

บริการของทางร้านมีดังนี้ค่ะ
    ------------------------------------------------------------------------

รับพรีออเดอร์ Etude, Skinfood, Baviphat, Rojukiss, The face Shop

เริ่มต้นที่ 0.033 ไม่มีขั้นต่ำ ไม่มีค่าหิ้ว คิดเพิ่มแค่ค่าส่งสินค้าในไทยค่ะ

เริ่ม 1 ชิ้นก็คูน 0.033 ได้เลย

ถ้าซื้อเยอะกว่า 40,000 won ดูเรทตามตารางด้านล่างค่ะ

แบรนด์อื่นๆที่เปิดรับ คิดเรท 0.037

ถ้ายอดสั่งซื้อเกิน 40,000 won คูน 0.035 ได้เลยค่ะ

แบรนด์ที่รับอื่นๆสอบถามได้เลยค่ะ

ส่วนค่าส่งในไทย ขอดูตามสินค้าค่ะ ซื้อน้อยก็จ่ายน้อย

เริ่มต้นที่ประมาณ 25 บาทค่ะ

------------------------------------------------------------------------

เปิดรับพรีออเดอร์สินค้าเกาหลี ปลีก-ส่ง

ยิ่งซื้อเยอะยิ่งถูก คละแบบได้ทุกแบบในเวบ

ช่วงนี้อาจจะมีไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่ จะเข้าไปลงสินค้าเรื่อยๆ

สินค้าที่ลงเป็นสินค้าที่คิดราคาให้แล้วและถูกกว่าราคาทั่วไป

ไม่มีค่าหิ้วแล้ว มีแค่ค่าส่งสินค้าในประเทศเท่านั้นค่ะ

สำหรับนำไปขายต่อ ก็ยังถูกนะคะ

ส่วนเวบเกาหลีอื่นๆนอกเหนือจากที่ลงใว้ในเวบก็สั่งได้ค่ะ

วิธีคิดราคาสินค้าเวบเกาหลีอื่นๆ

ราคาวอน x 0.04 (+ค่าขนส่งในเกาหลี ถ้ามีค่อยเรียกเก็บค่ะ) +ค่าหิ้ว = ราคาสินค้าในไทย

ค่าหิ้ว ลดราคาลงมาเยอะเลยค่ะ

+ 80 เครื่องประดับ แหวน สร้อย กำไล ตุ้มหู กิ๊บ ถุงเท้า เลกกิ้ง ฯลฯ

+ 150 เสื้อน้ำหนักเบา กางเกงขาสั้น กระโปรงผ้า เดรสหนักเบา รองเท้า ฯลฯ

+ 180 เดรสเนื้อหนัก กางเกง กระโปรงยาว ยีนส์ กระเป๋า ฯลฯ

+ 200 เสื้อกันหนาวเนื้อหนา โค๊ต บู๊ต ฯลฯ

+ 250 สินค้าขนาดใหญ่อื่นๆ ต้องขอดูสินค้าก่อนค่ะ

วิธีคิดราคาส่ง

ราคาส่ง 3 ตัวขึ้นไป ลดราคาตัวละ 20 บาท
    ราคาส่ง 6 ตัวขึ้นไป ลดราคาตัวละ 40 บาท
    ราคาส่ง 12 ตัวขึ้นไป ลดราคาตัวละ 70 บาท

วิธีติดต่อที่ร้าน
    หน้าเวบ www.wednesdayshop.com
    email: wednesday8899@gmail.com
    Tel : 082 2218448
    ไม่เน้นรับสายนะคะ ทำงานไม่ค่อยเป็นเวลาด้วยอ่ะ
    ขอรับเป็น sms ละกัน
    Msn คุยกันที่ wednesday8899@gmail.com ค่ะ

message จากใจคนขายค่ะ

ตอนนี้ในเวบมีลงสินค้าพร้อมส่งบ้างแล้ว ลองเข้าไปชมสินค้าก่อนได้

หรือจะปรึกษาเรื่องเครื่องสำอางค์ คุยได้ทุกแบรนด์ค่ะ
    แต่แนะนำได้เฉพาะแบรนด์ที่รู้จัก หรือเคยใช้นะคะ
    ใช้มาหลายยี่ห้อค่ะ ทั้งไทย ยุโรป อเมริกา ญี่ปุ่น เกาหลีค่ะ

แม่ค้าชื่อโบ กับโบ๊ตนะคะ พี่น้องช่วยกันขาย eiei
    ไม่เน้นโกหกลูกค้า ขายของปลอม หรือโกงเงินเชิดเงินหนี
    อยากให้ร้านนี้อยู่ได้นานๆเป็นขวัญใจสาวๆทุกๆคนค่ะ

เป็นคนขายอยู่ที่sbn ก็ซักพักใหญ่แล้วค่ะ น่าจะประมาณปีนึง
    ก็ลองsearch ชื่อ boazzy ดูนะคะ เชกประวัติก่อนได้จ้า

และถ้าสั่งสินค้าและของมาที่ร้านแล้วจะพยายามจัดส่งเร็วที่สุดเท่าที่จะทำให้ได้ค่ะ
    เพราะเคยเป็นคนนึงที่ซื้อของออนไลน์เหมือนกัน ก็อยากจะให้ได้ของไวๆ
    ไม่อยากเน้นให่ส่งemsค่ะ เปลืองเงิน
    เพราะตอนนี้ไปรษณีย์ไทยบริการดีมากค่ะ
    ส่วนมากที่เคยส่งแบบลงทะบียนไปจะช้ากว่าems 1 วันเทานั้นค่ะ

ฝากร้านนี้ด้วยนะคะ
    แล้วก็ขอบคุณSBN และ SBN TOWN อีกครั้งค่ะ
    Last edited by boazzy; 07-11-2010 at 10:27 AM.
    ----------------------------------------------------

I have found a brief moment of perfection