Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9

Thread: รับประกัน ถูกจริง อะไรจริง เครื่องสำอางค์ กระเป๋า น้ำหอมเคาน์เตอร์แบรนด์ ส่งฟรีค่ะ!!!

Warning Points:
    0/5

Thumbs up รับประกัน ถูกจริง อะไรจริง เครื่องสำอางค์ กระเป๋า น้ำหอมเคาน์เตอร์แบรนด์ ส่งฟรีค่ะ!!!

CF ได้ที่ lottilita@gmail.com หรือ 0809454165

ส่งฟรีทุกชิ้น ยกเว้น Bioderma นะจ้ะ คิดค่าส่ง ธรรมดา 50 บาท EMS 80 บาทค่ะ

Skinfood Banana Concealer มีเบอร์ 21 กับ 23 ค่ะ
    ขายแท่งละ 150 บาท พร้อมส่งฟรีค่ะ

SkinFood White Grape Fresh Light Pact ,
    แป้งองุ่นไม่ผสมรองพื้น ด้วยเทคโนโลยี 'นาโน' เนื้อแป้งมีอณูเล็ก บางเบา อ่อนโยนแม้ผิวแพ้ง่าย ติดทนนาน

ป้องกันการซึมซับฝุ่นควัน,มลภาวะภายนอกสู่ผิวหน้า แป้งสุดฮิตอีกตัวของสาวๆ ห้องแป้งพันทิปค่ะ

#21 สำหรับผิวขาวถึงขาวเหลือง

#23 สำหรับผิวขาวเหลืองถึงสองสี

ขาย 300 บาท ส่งฟรีค่ะ

Skinfood Rice Wash Off Mask

มาส์กข้าวอีกตัวที่โด่งดังจากเกาหลี ช่วยผลัดเซลล์ผิวออกอย่างอ่อนโยน และด้วยวิตามินและแร่ธาตุต่างๆ จากข้าว ช่วยให้ผิวชุ่มชื่นขึ้นลแะทำให้ผิวหน้าสะอาดหมดจด อีกทั้งผิวหน้านุ่มอย่างเห็นผลชัดเจน เหมาะสำหรับผิวบอบบาง แพ้ง่าย มีกลิ่นหอมอ่อนๆของข้าวใช้แล้วรู้สึกสดชื่น

ขาย 200 บาท ส่งฟรีค่ะ

Skin Food - Black Sugar Scrub Foam 160 ml.

โฟมล้างหน้าสกัดจากน้ำตาลดำ มีสครับช่วยผลัดเซลล์ผิวที่ตายแล้วให้หลุดออกจากผิวหน้า

ขาย 220 บาท ส่งฟรีนะค่ะ

Skin Food - Sweet Almond Eyeliner

เบอร์ 1 Almond Black สีดำ กันน้ำ กันเหงื่อ ไม่เป็นแพนด้าแน่นอนค่ะ

ปริมาณ 7 กรัม

ขายแท่งละ 150 บาท ส่งฟรีให้ค่ะ

Etude

Oh m'eye liner สีดำ กันน้ำค่ะ

ขายที่แท่งละ 100 บาทพร้อมส่งฟรีค่ะ

Etude Moistfull Collagen Essence-in Fact SPF 25 /PA++
    มีสองสี อย่างละกล่องค่ะ

เบอ 21 สำหรับสาวผิวขาว
    เบอ 23 สำหรับสาวผิวขาวเหลือง

ขายที่ 400 บาท ส่งฟรีให้นะค่ะ

และ

Etude House Secret Beam Powder Pact
    แป้งไฮไลท์ โปร่งแสงค่ะ ขายที่ 300 บาท พร้อมส่งฟรีค่ะ

0/5

Bioderma สำหรับเช็ดล้างทำความสะอาดผิวหน้าค่ะ 500ml

แม่ค้าขนมาให้แล้วจ้า หนักมากๆเลยค่ะ มีสองสูตรให้เลือกนะจ้ะ ผิวมันหรือผิวผสม กับ ผิวแพ้ง่าย

ราคา 900 บาทค่ะ

ตอนนี้เหลือแต่สีชมพูแล้วนะค่ะ สีเขียวหมดแล้วจ้ะ

0/5

Shu Uemura Cleansing Oil พร้อมส่งค่ะ ทั้งเซตมี 4 ขวด ขวดละ 50ml.

ขายยกเซต 1000 บาท แยกขวดๆละ 300 บาทค่ะ

0/5

จัดมาค่ะ ตามคำเรียกร้องกับสีนู้ดโทน สีพีช ส้มอมชมพู โทนสีสุดฮิตตอนนี้
    MAC Gotta Dash! Sheen supreme Lipstick เนื้อนุ่มชุ่มชื้นมากๆค่ะ

ขายราคา 585 บาทค่ะ ราคาเคาน์เตอปกติ 810 บาทนะค่ะ ส่งฟรีให้ค่ะ

MAC Prolongwear Eyeshadow (no box) สี Sunny Outlook สีเหลืองทอง สวยค่ะ
    จะแต่งไปปาร์ตี้ตอนกลางคืน หรือแต่งตอนกลางวัน ก็สวยค่ะ

ปกติ 950 บาท ขายที่ 350 บาทค่ะ ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ
    ของใหม่ ของแท้แน่นอนค่ะ ยังไม่เคยใช้

MAC Mineralize Duo Eyeshadow (No box)
    อายแชว์โดว สองสีในหนึ่งตลับนะค่ะ สโมกกี้เฉี่ยวๆ สีนี้สวยเลยค่ะ
    ขายที่ 300 บาทค่ะ ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ

MAC Paint Pot Eyeshadow (no box) อายแชว์โดวเนื้อครีม ที่กันน้ำ กันเหงื่อ ติดทน
    เกลี่ยง่ายค่ะ เปลี่ยนเป็นเนื้อแป้งเมื่อทาลงบนเปลือกตา
    สีนี้ ใครจะใช้วาดแทนอายไลเนอร์ก็ได้ค่ะ

ขายที่ 350 บาท จากราคาปกติ 950 บาท

MAC Lipstick สี Saint Germail ราคาปกติที่เคาน์เตอร์ไทย 810 บาท
    ขาย 585 บาท ส่งฟรีให้ด้วยค่ะ

MAC Lipstick สี Ravishing อีกหนึ่งสีฮิตค่ะ ราคาปกติที่เคาน์เตอร์ไทย 810 บาท

MAC Prolongwear Lipstick (no box) ลิปสติกเนื้อสีเข้มข้น ติดทนค่ะ
    สี Approaching Storm เนื้อสีแดงเข้มค่ะ ขาย 550 บาทค่ะ

MAC Lipstick สี Creme d'nude อีกหนึ่งสีฮิต โทนนู้ดได้ใจค่ะ
    ราคาปกติที่เคาน์เตอร์ไทย 810 บาท

MAC Lipstick สี Lady Bug สีแดงอมส้ม สวยมากค่ะ
    ราคาปกติที่เคาน์เตอร์ไทย 810 บาท

MAC Studio Fix Concealer สี NC25 คอนซีลเลอร์ปกปิดรอยสิว จุดด่างดำเฉพาะจุด
    สำหรับสาวผิวขาว ขาวเหลือง ใช้ได้ค่ะ
    ขายราคา 550 บาท ปกติ 760 บาทค่ะ

แป้งผสมรองพื้น MAC Lightful สี NC30 สำหรับสาวผิวขาวเหลือง ถึง สองสีค่ะ
    หน้าเนียน คุมมัน ช่วยให้หน้าดูสว่างใส ราคา 100 บาท ส่งฟรี

0/5

Shiseido White Lucent Brightening Protective Emulsion W SPF 15 PA++ มอบความเย็นสบายให้กับใบหน้าและผิวดูสะอาดไร้สารตกค้าง ด้วยโทนเนเปรี้ยวอร์ลดระดแดงับความมัไม่นบนใบหน้ริมา ทำให้รสูงู้สึกเหมืไม่อนมีครีมอ้วนบำรุงและมริมีกลิ่นหอริมมอีกด้วยมาก วิธีใช้คำ ใช้ผลิตเปรี้ยวภัณฑ์Briคำghteningอ้วน Tonig Lลงotiongเชด้วย้า-เย็น ด้วยเหมาะกับคำทุกสภาพผิอ้วนว

SHISEIDO WHITE LUCENT Brightening Balancing Softener w Lotion ไวท์เทนนิ่งโลชั่น ที่ช่วยคืนความนุ่มนวลให้ผิวพรรณเสื่อมสภาพ เพื่อลดการสะสมตัวของเมลานิน พร้อมคงความเนียนเรียบ สม่ำเสมอให้ผิวพรรณ เปล่งปลั่งจรัสประกาย

Shiseido White Lucent Brightening Protective Emulsion W SPF 15 PA++ ราคา 220 บาท ส่งฟรี
    SHISEIDO WHITE LUCENT Brightening Balancing Softener w Lotion ราคา 250 บาท ส่งฟรีนะค่ะ

Shiseido Benefiance Day Emulsion SPF15 คุณสมบัติลดเลือนริ้วรอยและลดโอกาสการเกิดริ้วรอยแห่งอนาคตของสาวๆ ด้วยสูตรใหม่ดูแลผิวตลอด 24 ชม. ผลิตภัณฑ์ ที่ดูแลผิวให้ความชุ่มชื้น ลดเลือนริ้วรอยใหม่ล่าสุด

ขาย 250 บาทค่ะ ส่งฟรี

0/5

Estee Lauder - Advanced Night Repair Synchronized Recovery Complex เซรั่มเนื้อใสเบาบางลดเลือนริ้วรอย
    ช่วยปรับสภาพผิวให้แลดูกระจ่างใส พร้อมลดเลือนจุดด่างดำ กระและฝ้า
    และสีผิวที่หมองคล้ำสะสม ปฎิบัติการฟื้นฟูโครงสร้างการทำงานของคอลลาเจน ฟื้นฟูผิวที่อ่อนล้าให้แข็งแรงแลดูอ่อนกว่าวัย

ขาย 250 บาทพร้อมส่งฟรีค่ะ

Estee Lauder - CyberWhite Brilliant Cells Night Full Spectrum Brightening Moisture Creme 7ml.
    ไนท์ครีมแก้ปัญหาที่บดบังความใสของผิว ด้วยเทคโนโลยีทรงประสิทธิภาพ

ขาย 220 บาท พร้อมส่งฟรี

Estee Lauder - Cyberwhite Brilliant Cells Full Spectrum Brightening Essence กุญแจสำคัญที่จะช่วยให้ระบบการทำงานของ CyberWhite Brilliant Cells เป็นไปอย่างต่อเนื่องและสอดคล้องกัน เอสเซ้นส์บำรุงผิวที่สร้างสรรค์ขึ้นจากเทคโนโลยีล่าสุดที่จะต่อต้านการเกิด จุดด่างดำและช่วยคืนความเปล่งประกายอย่างเต็มที่สู่ผิว พร้อมคงความเปล่งปลั่งนี้อย่างต่อเนื่อง ใช้ได้ทั้งตอนเช้าและก่อนนอน

ราคา 250 บาท พร้อมส่งฟรีค่ะ

0/5

- Clarins โลชั่นเนื้อเนียนนุ่มบางเบาสูตรปราศจากน้ำมัน Clarins Satin-Smooth Body Lotion ให้สัมผัสละมุนดุจซาตินเนื้อดี อุดมด้วยคุณค่าการบำรุงจากพืชพรรณธรรมชาติ ช่วยสร้างเกราะปกป้องผิวให้คงความชุ่มชื้นยาวนาน
    Clarins Satin-Smooth Body Lotion ไม่มีส่วนผสมของน้ำมัน ซึมซาบเข้าสู่ผิวได้อย่างง่ายดาย ทำให้รู้สึกแห้งสบายผิว ไม่ทิ้งความเหนียวเหนอะแม้ในฤดูร้อนที่ครีมอื่นๆ จะทำให้รู้สึกไม่สบายตัว

- Clarins Moisture Rich Body Lotion with Shea Butter ครีมบำรุงผิวกายที่ซึมซับเร็วมีส่วนผสมของมอยส์เจอร์ไรเซอร์ที่ช่วยคงความ ชุ่มชื้นให้กับผิว ทำให้ผิวกายเรียบเนียน นุ่มลื่นขึ้น ช่วยเก็บกักความชุ่มชื้นให้กับผิว ทำให้ผิวเรียบเนียนประดุจแพรไหม สำหรับผิวแห้ง ผสมเชียร์ บัตเตอร์

หลอดละ 250 บาทค่ะ ซื้อแพ็คคู่ ขายที่ 450 บาทค่ะ พร้อมส่งฟรีนะค่ะ

0/5
    น้ำหอม ราคา 350 บาทค่ะ ทุกชิ้นะค่ะ พร้อมส่งฟรีให้ด้วยค่ะ

Burberry Body Eau de toilette 4.5ml. น้องใหม่ล่าสุดจาก Burberry เปิดตัวเมื่อวันที่ 1 กันยายน 2011 พร้อมกันใน 150 ประเทศ ด้วยแนวกลิ่น chypre fruity ที่ผสานกันของกลิ่นเปิดที่หอมสดชื่นในแนวธรรมชาติ ของ absinthe ลูกพีช และดอกฟรีเซีย กลิ่นกลางเป็นกุหลาบ และไอริส กลิ่นฐานอบอุ่นด้วยไม้จันทน์ cashmerean ชะมด แอมเบอร์ และวนิลลา

Versace - Vantias Eau de perfume ขนาด 4.5ml. เป็นสหภาพขององค์ประกอบที่บริสุทธิ์ได้รับเลือกและรวมกับความสามัคคี ดอก Tiare อุดมสมบูรณ์และมีกลิ่นผสมยั่วยวนโดยมะนาวและดอกฟรีเซียและห่อหุ้มด้วยเสียงตระการตาของต้นซีดาร์ไม้และถั่ว Tonka

Moschino - Love Love สำหรับผู้หญิงขี้เล่น ซุกซน ขนาด 4.9ml. สาวๆ คนไหนที่เบื่อง่าย เชิญทางนี้เลยจ้า
    น้ำหอมที่ให้กลิ่นหอมของดอกไม้ ซ่อนความเปรี้ยวด้วยส้มเลมอน เกรฟฟรุตและลูกเกดแดง ที่มอบความรู้สึกมีชีวิตชีวาของหญิงสาว

Versace - Bright Crystal กลิ่นหอมอ่อนๆ เหมาะกับสาวหวาน น่ารัก ซุกซน ขนาด 5ml. ชวนให้อยากที่จะสัมผัส กลิ่นน้ำหอมกลิ่นนี้ มอบกลิ่นหอมหวานเย็นอ่อน ๆ เอามาก ๆ เหมาะกับผู้หญิงสมัยนี้ที่มีเสน่ห์มั่นใจและเซ็กซี่ เย้ายวน ชวนให้อยากที่จะสัมผัส

Blvgari - Omnia coral ขนาด 5 ml. ค่ะ Bvlgari Omnia Coral เป็นน้ำหอมใหม่สำหรับผู้หญิงในตระกูล Omnia ต่อจาก Omnia Crystalline, Omnia Amethyste, Omnia Green Jade เป็นน้ำหอมที่ได้รับแรงบันดาลใจมาจากนกแก้วสีแดงและแสงของฤดูร้อน

Bvlgari Omnia Coral เป็นน้ำหอมกลิ่นแนวดอกไม้ผลไม้ โดยผู้ที่อยู่เบื้องหลังกลิ่นหอมๆนี้คือ Alberto Morillas กลิ่นโน๊ตประกอบไปด้วย bergamot, goji berry, hibiscus, water lily, pomegranate, cedar และ musk

Salvatore Ferragamo Signorina Eau de perfum ขนาด 5ml. กลิ่นฟลอร่าฟรุ๊ตตี้ สาวอ่อนหวาน นุ่มนวล แต่มั่นใจ มีเสน่ห์ตัวจริง สำหรับสาวมีสไตล์ หอมกลิ่นสดชื่น สนุกสนาน อ่อนหวาน และเต็มไปด้วยเสน่ห์ ท็อปโน๊ตของแรคคอเรนท์และพริกไทสีชมพู โน๊ตกลางของจัสมิน พีโอนี่ และกุหลาบ โน๊ตฐานของแพทชูลี่ พานาคอตต้า และ มัสก์

Givenchy - EDT un air d'escapade ขนาด 5 ml. ค่ะ น้ำหอมกลิ่นดอกไม้และผลไม้ ความตื่นเต้นจากการเดินทางและความโรแมนติค บางเบา หรูหราและเย้ายวน ท็อปโน๊ตของแมนดาริน ลิ้นจี่ และกลิ่นอะคว่า โน๊ตหัวใจของกุหลาบ ลิลลี่ พี่โอนี่

Lancome - Hypnose eau de perfum ตัวดัง ใครชอบกลิ่นแนวหอมหวาน เซกซี่ เย้ายวน แบบผู้หญิงๆ กลิ่นนี้เหมาะเลยค่ะ ขนาด 5ml. ค่ะ น้ำหอมที่ให้กลิ่นหอมหวานของวนิลาและเวติแวร์ ซึ่งกลิ่นหอมนี้ มาจากการผสมผสานของดอก Passion และ Jasmine ซึ่งจะทำให้คุณผู้หญิง ดูมีเสน่ห์ เย้ายวน

Lancome - Tresor in love ค่ะ Eau de perfum ขนาด 5 ml. หอมหวาน อ่อนๆ กลิ่นให้บรรยากาศชวนอินเลิฟจริงๆ ค่ะ สาวหวานตัวจริงแบบ Girly เหมาะกับกลิ่นนี้มากค่ะ น้ำหอมกลิ่นดอกไม้หอมละมุนนี้เปรียบประดุจม่านแห่งความสดชื่น ชวนให้นึกถึงยามที่สามารถแสดงความรักได้อย่างอิสระ กลิ่นเนคทารีน ไม้หอมและซีดาร์ กลิ่นกุหลาบที่มีเอกลักษณ์และมะลิหอมจรุงใจ เติมเต็มน้ำหอมกลิ่นทันสมัยที่เรียบเรียงอย่างพิถีพิถันนี้ให้สมบูรณ์ รวยรินกลิ่นหอมบนผิวอย่างรื่นรมย์ ให้หัวใจมี อิสระที่จะรักแบบฝรั่งเศส

0/5
    CF ได้ที่ lottilita@gmail.com หรือ 0809454165

ส่งฟรีทุกชิ้น ยกเว้น Bioderma นะจ้ะ คิดค่าส่ง ธรรมดา 50 บาท EMS 80 บาทค่ะ

อันไหนลดให้ได้ จะลดให้ค่ะ แต่ถ้า ซื้อสินค้าชื้นเดียว อย่าต่อแม่ค้าเลยนะค่ะ แม่ค้าขายถูกมากแล้วค่ะ สงสารแม่ค้าหน่อยนะค่ะ :'((

สินค้าทุกชิ้น เป็นสินค้า ของแท้ ของใหม่ มือหนึ่ง ยังไม่ได้ใช้นะค่ะ ใครไม่มั่นใจ ยินดีแสดงใบเสร็จที่ซื้อมาจากช๊อปให้ดูค่ะ

พร้อมส่งทุกชิ้นค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->