[SIZE="5"][COLOR="blue"]ขายทั้งแบบเป็นแผ่น แผ่นละ 45 บาท เมื่อซื้อ5แผ่นขึ้นไปคิดแผ่นละ40 บาทค่ะ ซื้อเป็นแผ่นสามารถคละสูตรได้ หรือจะสั่งซื้อแบบยกกล่องสูตรเดียว(10แผ่น/กล่อง) ก้ได้ค่ะ ราคาเพียงกล่องละ 380 บาท ค่าจัดส่ง ลงทะเบียน

Printable View