รวมกระทู้ รวมรีวิวสถานที่เที่ยวต่างๆ ที่เพื่อนๆใน sbn ได้แบ่งปันไว้

1. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขอบคุณเพื่อนๆ สมาชิกที่ได้แบ่งปันรีวิวท่องเทียวหลายๆ ที่ไว้ในห้อง All Reviews : ห้องรวบรวม "รีวิว" จากเพื่อนๆที่ชอบ แนะนำ แบ่งปัน จึงได้รวมรีวิวสถานที่เที่ยวที่พักต่างๆ ที่เพื่อนได้รีวิวไว้เป็นหมวดๆ ตามสถานที่ท่องเที่ยวต่างๆ

ขอบคุณรูปจากกระทู้ Review- Alila Resort Cha-am ของคุณ Aumie

เพื่อประโยชน์ของสมาชิกในการหาข้อมูล และการแนะนำบริการจองโรงแรมจองห้องพักที่ทางระบบชุมชน SBN มีไว้บริการเพื่อนสมาชิก ที่ TookteesoodHotel จะนำมารวบรวมไว้ในกระทู้ดังนี้ครับ

1. เกาะช้างที่เที่ยวสุดฮิต กับหลากหลายที่พักที่เพื่อนๆ sbn เคยไปเที่ยวไปพักผ่อนกันมา
    2. ที่เที่ยวสุดฮิตของสมาชิก sbn หัวหิน ชะอำ(บางส่วน) กุยบุรี ปราณบุรี พักที่ไหนกันบ้าง?
    3. ราชบุรี สถานที่เที่ยวใกล้ๆ กรุงเทพ ในหน้าฝน ของเพื่อนสมาชิก sbn (เที่ยวหน้าฝน หรือ หน้าใหนก็เที่ยวได้ เที่ยวที่ ราชบุรี)

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่แบ่งปันสร้างสรรค์สาระเก็บไว้ให้ในชุมชนแห่งนี้ครับ

2. bonus555
    เมมเบอร์ได้รับความสะดวกสบาย genting club อย่างแม่นยำตามกฏหมาย ในประเทศกัมพูชา holiday palace เรามีแนวทางให้ท่านเล่นสามเวบไซต์ royal1688 download เป็นเกมส์ที่มีผู้คนนิยมนั่งเล่นกันมาก สมัครเอเย่น ซึ่งเราจะหาได้ไม่ยากตามแหล่งชุมชนต่างๆ เพียงคุณมีอินเตอร์เน็ตและคอมพิวเตอร์
Results 1 to 2 of 2