แจ้งข่าวค่ะ Botox USA ซื้อ1 แถม 1 VASER ดูดไขมันarea ละ 39,900 จาก 80,000 Carboxy Buffet 9500ต่อเดือน ที่งานสิริกิต 2-6 กย.

1. KaiThy
    KaiThy
    หมดงานแร้ววววววจ้า
  2. srichardson
    srichardson
    ขอบคุณค่ะที่มาแจ้งข่าว
  3. hippo2517
    hippo2517
    ปัรบหน้าเรียวได้ด้วย botox ริ้วรอยร่องแก้มช่วยได้มั๊ยค๊ะ
  4. AnnAnnAntz
    AnnAnnAntz
    Quote Originally Posted by hippo2517 View Post
    ปัรบหน้าเรียวได้ด้วย botox ริ้วรอยร่องแก้มช่วยได้มั๊ยค๊ะ
    ^
    ^
    ^
    พี่ตั๋นคะ..ถ้ามีร่องแก้มไม่เยอะ เช่นที่เป็นคนแก้มยุ้ยเลยดูมีร่องแก้ม..ก็ฉีดยกได้ มันจะทำให้ดูร่องน้อยลงและหน้าเล็กลงค่ะ

แต่ถ้ามีร่องแก้มลึกจากวัย.. ก็จะต้องเป็นพวกเติมสารFiller ค่ะพี่

จากประสบการณ์ส่วนตัว Botox ไม่เจ็บนะ(ยกเว้นฉีดตรงกราม) ส่วนFiller เจ็บค่อด-ค่อดเลยค่ะพี่.. น้ำตาไหลพราก T^T
  5. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by KaiThy View Post
    Clinic จัด Event with botoxค่ะ มีโปรโมชั่นน่าสนใจ อยากให้ชาว SBN ไปลองดูจ้า

แจ้งข่าวนะคะ Botox USA ซื้อ 1 แถม 1 ค่ะ ไม่มีหมดอายุ เหลือยูนิตละ 175 บาทจาก 400 ค่ะ ที่งานสิริกิตค่ะ จำนวน 10 ท่านหรือ 20 ขวดเท่านั้น ตั้งแต่วันที่ 2-6 Sep งาน Health&Beauty ศูนย์สิริกิตค่ะ
    this is promotion of Botox Company na ka not in clinic ka but Botox sponser clinic to do event, so every baths belong to Botox company not clinic but clinic just provide doctor for injection ka. This price can not sell in clinic ka it is below cost ja. You guy buy botox from Botox company not clinic ja
    but vaser is clinic promotion I will erase ka but if it is wrong please erase this thread ka I don't mean to advertise just think it is very cheap ka I buy 2 bottles for myself deuy

Botox หารกันแชร์กันได้ค่ะ ฉีดปรับหน้าเรียว น่องเรียว ฉีดรอยย่น

โทรถาม Information คุณผึ้งค่ะ 081-586-2222 งานมีวันที่ 2-6 Sep ค่ะ

ประชาสัมพันธ์งานหน่อย
    งานนี้ของเยอะมากเลยค่ะ เราตื่นตาตื่นใจสุดๆ มี ททท จัดอยู่ข้างๆด้วย มีสปากะพวกเครื่องสำอางไปออกบู้ทด้วย Loccitanลดเยอะเชียวค่ะ ใครสนใจเรื่องสวยๆงามๆห้ามพลาด 2-6 กย นี้คร่า

ปล.จะบอกว่านั่งรถไฟฟ้าไปเถอะค่ะ รถติดโครตตตตตต
    รับทราบค่ะคุณ Kaithy
  6. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
  7. bancream
    bancream
    อย่าลืมว่าไขมันอาจกลับมาได้อีก จึงควรเลือกรับประทานอาหารและออกกำลังกายสม่ำเสมอควบคู่ไปด้วย อุปกรณ์การดูดไขมันได้มาตรฐานเทียบเท่าโรงพยาบาล ทำในห้องปลอดเชื้อ ไม่คิดค่าห้องดมยาและห้องพักฟื้น ไขมันส่วนเกินต่าง ๆ ยังคงมีอยู่เนื่องจากอายุที่เพิ่มขึ้น ความเครียด กรรมพันธุ์ ระบบย่อยอาหาร การสูบบุหรี่ ฮอร์โมน แม้เวเซอร์จะช่วยสลายไขมันให้หายไปได้อย่างน่าอัศจรรย์ การทำเวเซอร์ต้องทำกับแพทย์ผู้เชี่ยวชาญเท่านั้น ใช้เลเซอร์สลายไขมัน ซึ่งเป็นเทคโนโลยีเลเซอร์ล่าสุดซึ่งได้รับการรับรองจาก FDA ในประสิทธิภาพและความปลอดภัย VASER ซึ่งเป็นวิธีกำจัดไขมันที่ได้รัยความนิยมที่สุดซึ่งจะทำให้หุ่นคุณดูดีสวมใส่เสื้อผ้าสวยมั่นใจขึ้น ท่านสามารถเลือกเป้าหมายในการทำเวเซอร์ได้อย่างจำเพาะเจาะจง แม้เป็นส่วนที่มีไขมันหนาแน่นและดูดไขมันยาก จำนวนเซลล์ไขมันจะไม่เพิ่มจำนวนหลังจากการทำ Vaser เซลล์ไขมันดูดไขมัน ที่ลดจำนวนลงแล้วจะไม่สามารถสร้างใหม่ได้อีก เวเซอร์เป็นการใช้คลื่นเสียงพลังงานสูง อัลตราโซนิก กระจายคลื่นเป็นระลอก ๆ เป็นผลให้เซลล์ไขมันละลายออกมา คลินิกสลายไขมันของเราคิดการดูดไขมันเป็นบริเวณ หมายถึงราคานี้ได้ 2 ข้าง ไม่คิดจุดเล็กจุกน้อย มีการเสียเลือดระหว่างการดูดไขมันน้อยกว่า ผิวพรรณหลังการทำเวเซอร์ยังเรียบเนียนกว่า ขณะที่เนื้อเยื่อรอบข้างยังสมบูรณ์ การทำเวเซอร์สลายไขมันจึงไม่ได้ทำอันตรายต่อเนื้อเยื่อข้างเคียงในจุดที่เราไม่ได้เลือกทำ จึงไม่ส่งผลต่อเส้นประสาท เส้นเลือด
Results 1 to 7 of 7