กระทู้เปิด ชมรมผู้ใช้ Facebook แห่ง SBNTown ขอชวนเพื่อนๆ เข้ามาพูดคุยกันได้

1. itasian
    itasian

ผมรู้ว่า เพื่อนๆ ที่ใช้ชีวิตที่ SBNTown แห่งนี้ หลายคน ใช้ Facebook ด้วย เช่น ผมคนนึง

ชมรมนี้ แค่ อยากชวนเพื่อนๆ ที่ใช้ Facebook
    และใช้ชีวิตใน ชุมชน SBNTown แห่งนี้

มาร่วมพูดคุยกัน สร้างสีสันให้กับ ที่อยู่อาศัยแห่งนี้
    ร่วมแบ่งปัน การใ้ช้งาน Facebook ของแต่ละคน ตามสไตล์ของแต่ละคน ได้ที่นี่ครับ

คลิ๊กเลย ตั้งกระทู้กันได้เลย
  2. yourfwd0
    yourfwd0
    ขอร่วมด้วยคน เขียนบันทึกจากหน้าวอลในบล๊อกที่นี่มาได้ระยะหนึ่งแล้ว หากมีกรุ๊ปนี้จะได้นำโพสในกระทู้
  3. bookerian
    bookerian
    ตอนแรกงงๆ ว่ากระทู้อะไร ไปตามดุถึงรู้ว่ามีกรุ๊ป "ชมรมผู้ใช้ Facebook แห่ง SBNTown"

ขอเข้าร่วมด้วยค่ะ อยู่ทั้ง SBNTown ทั้ง Facebook เหมือนกัน
    แต่ช่วงหลังๆ นี่ไปติดที่เฟสซะเยอะ มีกรุ๊ปนี้จะได้มาบ่อยๆ
  4. itasian
    itasian
    ชวนกันเข้ามาเยอะๆ เลยครับ
    จะ บอกเล่า เรื่องราว พูดคุย แลกเปลี่ยน แบ่งปัน กันได้ ตามสบายเลยครับ
  5. wnonach
    wnonach
    หนึ่งมา แว้วววววววววววววว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ หายไปซะนานมั๋กกกคร้า ขอแจมด้วยคนนะคะคุณเบิ้ม
  6. wawe
    wawe
    มาสมัครด้วยค่ะ
Results 1 to 6 of 6