ถามเกี่ยวกับ la mer คะ

1. nikio
    nikio
    สอบถามหน่อยคะ ถ้าจะซื้อ. La mer มาใช้ ที่ไหนถูกสุดคะ

แล้วถ้าไปซื้อที่ยุโรปเลยราคาจะต่างกับบ้านเราเยอะไม๊คะ

พอดีเป็นมือใหม่ลาแมร์ อยากลองใช้ว่าดีจิง สมคำร่ำลือรึเปล่าอะคะ

ขอบคุณเพื่อนๆที่มาตอบมากๆด้วยนะคะ
  2. Lillylove
    Lillylove
    เราใช้อยู่ค่ะ ชอบมากๆ ปกติใช้แบรด์ดังมาเกือบทุกยี่ห้อ แต่ชอบลาแมร์ที่สุด เพราะญาติ(ที่เพิ่งมาเป็นญาติกัน)ที่นานๆเจอที(ประมาณป้า )
    หน้ายังตึงอยู่เลย แกบอกว่าแกใช้ยี่ห้อเดียวมาตั้งแต่สาวๆ ใครไม่รู้จะคิดว่าแก 40กว่า ทั้งที่จะ60แล้ว เรายังอิจฉาเลย
    ด้วยความที่เราเป็นหลาน(สะใภ้) แกเลยบอก แกบอกว่า แกแทบไม่บอกใครเลย มิน่าลูกสาวแกแต่ละคน หน้าละอ่อนมากๆทั้งๆที่เป็นน้องเราไม่กี่ปี
Results 1 to 2 of 2