การอาบน้ำทำให้ผอมได้จริงๆ

1. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ไ้ด้รับฟอร์เวริดเมล์นี้มา สนใจมากจริงๆ ครับ เพราะเคยไปเห็นสบู่ลดน้ำหนักจึงอยากเข้าใจว่า อาบน้ำทำให้ผอมได้จริงๆ หรือ พอเปิดเมลเท่านั้นแหล่ะครับ เชื่อสนิทใจเลยครับ ว่า

ผอมได้...

2. Vintage Dress Story
    Vintage Dress Story
    พอผอมแล้วหน้าจ๋อยเชียว 55 น่ารักดีค่ะ
  3. Siambrandname Webmaster
    เห็นด้วยกับคุณ Vintage Dress Story ครับว่าผอมแล้วหน้าจ๋อยเชียว
    น้องหมาสองตัวนี้หน้าตาน่ารัก ตลกดีครับเห็นแล้วชอบครับ สงสัยสองตัวนี้จะซี้กันอาบน้ำพร้อมกันได้ด้วย

ขอบคุณที่เข้ามาคุยกันครับ
  4. bookerian
    bookerian
    พอผอมแล้วหน้าจ๋อยเชียว 55 น่ารักดีค่ะ
    เห็นด้วยเช่นกันค่ะ ..เห็นแล้วพูดไม่ออก ได้แต่ยิ้ม
    ขอบคุณที่เอามาให้ชมค่ะ
  5. Siambrandname Webmaster
    ขอบคุณคุณ Bookerian ที่เข้ามาพูดคุยครับ
  6. Nakderntang
    Nakderntang
    โอ้...เชื่อแล้วค่ะว่าจริง
    เห็นแล้วยิ้มตามเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ

ในรูปก็น่ารักทั้งสองตัวเช่นกัน
    ตัวนึง มีเอามือมาวางขอบอ่างด้วย
    อีกตัวก็ดูร่าเริง มีความสุข

เห็นแล้ว นึกถึงน้องหมาที่อยู่หน้าที่ทำงาน
    คล้ายกันเลยค่ะ มี 2 ตัว มีคนชอบเรื่องว่า แฝด
    อีกตัวจะนิ่ง ๆ อีกตัวจะซน ๆ ไม่เหมือนกัน
    แต่เขาก็เป็นเพื่อนกันได้
  7. itasian
    itasian
    ผอมได้จริงๆ ครับ :d:d:d:d:d

ขอบคุณ คุณ sbnwm ครับ นำมาให้ยืนยัน
    ถึงประสิทธิภาพของ สบู่ลดน้ำหนัก ผอมได้จริง
  8. iDnOuSe4
    iDnOuSe4
    สบู่ไม่ต้อง
    น้ำเปล่า ก็ผอมได้นะครับ ผมว่า
  9. PO
    PO
    น่าร๊ากกก ><

ฮามากกก น้องๆที่บ้านก็โดนจับผอมอยู่เรื่อย

ปล แอบสังเกตเห็นว่าขวดDoveหายไป สรุปว่าน้องผอมด้วยโดฟนะเนี่ย อิๆๆๆ
  10. Siambrandname Webmaster
    ขอบคุณคุณ Nakderntang, คุณ itasian, คุณ iDnOuSe4 และ คุณ PO ที่เข้ามาพูดคุยกันครับ

ปล แอบสังเกตเห็นว่าขวดDoveหายไป สรุปว่าน้องผอมด้วยโดฟนะเนี่ย อิๆๆๆ
    ตาไวมากครับ คุณ PO ไม่เห็นเลยว่าผอมได้ด้วย Dove จริงด้วย ขอบคุณครับ
  11. kanda
    kanda
    555 ผอมลงจริงๆด้วยจ้า
  12. Siambrandname Webmaster
    ขอบคุณคุณ kanda ที่เข้ามาพูดคุยครับ พร้อมลงจริงๆ ครับจะได้นำเทคนิคนี้ไปใช้บ้างครับ "อาบน้ำให้ผอม"
  13. Siambrandname Webmaster
    หลังจากอาบน้ำเรียบร้อย ผอมแล้ว หุ่นดีแล้วก็ถึงเวลาต้องแต่งตัวให้หล่อเฟี้ยว

เรียบร้อยแล้วครับ

(ขอบคุณรูปจากฟอร์เสริดเมล์ครับ)
Results 1 to 13 of 13