รวมกระทู้พูดคุย รีวิวแนะนำหรืออื่นๆที่เกี่ยวข้องกับหนัง(ภาพยนตร์) เพื่อนสมาชิกมาแนะนำกระทู้ของเพื่อนๆ ที่นี่ได้ครับ

1. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ได้เปิดกรุ๊ป SBNTown Theater ไว้ จึงตัดสินใจรวบรวมกระทู้ที่เพื่อนๆ ได้สร้างสรรค์แบ่งปันสาระไว้ที่เกี่ยวข้องกับหนัง(ภาพยนตร์) มาให้เพื่อนๆ หาอ่านได้ง่ายขึ้นครับ จึงขอบคุณเพื่อนๆ ที่แบ่งปันสร้างสรรค์สาระไว้ให้ ณ ที่นี่ด้วยครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณรูปจากเว็บ Find Twitter Movie Reviews the Easy Way

รายชื่อกระทู้ที่เกี่ยวข้อง

มีกระทู้อะไรใหม่ๆ เพื่อนมาแนะนำกันได้เลยนะครับ

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เลือกสร้างสรรค์สาระแบ่งปันไว้ในชุมชนแห่งนี้
  2. bit
    bit
    ขอบคุณครับ ที่ช่วยรวบรวม กระทู้ที่เกี่ยวข้องกับรีวิวหนังให้ ใน group นี้ครับ
  3. Nakderntang
    Nakderntang
    ขอบคุณ คุณ Siambrandname Webmaster
    ที่รวมรวมกระทู้ หนัง และตั้งกรุ๊ปหนังค่ะ
  4. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ยินดีึีึีครับ คุณ bit คุณ Nakderntang หากมีรีวิวใดตกหล่น หรือมีเพิ่มเติมมาแจ้งได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ
Results 1 to 4 of 4