มาคุยเรื่องหนังกันครับ กรุ๊ปใหม่ คุยเรื่องหนัง(ภาพยนตร์)ครับ แนะำนำ ชวนดู บอกเล่า หรืออื่นๆ แนะนำตัวกันได้ที่นี่ครับ ยินดีต้อนรับทุกๆ คนครับ

1. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    จากกระทู้ ถามจ้า : ใครอยากอ่านรีวิวหนังเรื่องไหนบ้างเอ่ย ของคุณ myzoc ขออนุญาตเพื่อนสมาชิกเปิดกรุ๊ปนะครับ เกี่ยวกับหนัง จะได้มาพูดคุยกันครับ ผมชอบดูหนังเหมือน แล้วจะมารีวิวด้วยคนครับ

ชื่อกรุ๊ปครับ SBNTown Theater (ไม่รู้จะตั้งอะไรดี ขอตรงๆ อย่างนี้นะครับ) เพื่อนชอบดูหนัง join กรุ๊ปกันได้เลยครับ

ขอบคุณคุณ myzoc และเพื่อนๆสมาชิก ที่เปิดประเด็นให้มีกรุ๊ปนี้ขึ้นครับ
  2. iDnOuSe4
    iDnOuSe4
    รายงานตัวครับ
    ชอบดูหนังมากๆ ครับ โดยเฉพาะวันพุธ 55
  3. Siambrandname Webmaster
    ยินดีต้อนรับครับ คุณ iDnOuSe4 เข้ามาคุยกันครับ วันพุธเป็นวันที่เหมาะกับการดูหนังมากครับ

กำลังตั้งกระทู้รวบรวมรีวิวหนังที่มีอยู่ในห้อง Review อื่นๆ ที่เพื่อนได้สร้างสรรคแบ่งปันไว้แล้วครับ
  4. bit
    bit
    ขอเข้าร่วมแจมด้วยคนนะครับ

ขอบคุณมากครับ ที่มีกลุ่มนี้เกิดขึ้นครับ
  5. Siambrandname Webmaster
    ยินดีครับ คุณ bit

ที่ตอบไว้ในความเห็นที่ 3 ได้ตั้งกระทู้แล้วนะครับ
    กระทู้นี้ครับ รวมกระทู้พูดคุย รีวิวแนะนำหรืออื่นๆที่เกี่ยวข้องกับหนัง(ภาพยนตร์) เพื่อนสมาชิกมาแนะนำกระทู้ของเพื่อนๆ ที่นี่ได้ครับ

ตกหล่นกระทู้ใดเพื่อนๆ ไปเติมกันได้เลยครับ ขอบคุณครับ
Results 1 to 5 of 5