ไม่เห็นกับตาก็ไม่เชื่อว่าเด็กๆ จะแข็งแรงได้ขนาดนี้

1. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster

เคยได้รับเมลมานานแล้ว ไม่น่าเชื่อว่าจะแข็งแรงได้ขนาดนี้จึงนำมาให้เพื่อนๆ ได้ดูกันครับ

ลูกใครแข็งแรง ก็มาเล่าให้ฟัง นำภาพนำวิีดีโอมาให้ชมกันบ้างนะครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณรูปจาก http://www.mourrefrais.com/
    วิดีโอลิงค์จาก meehuajai@youtube

ปล.ช่วงนี้ระบบติดขัดกำลังตรวจสอบหาข้อติดขัดของระบบ เพื่อนสมาชิกสามารถช่วยตรวจสอบได้โดยการโพสข้อความใน Social Group ของตนเอง แล้วสังเกตว่าข้อความที่โพสนั้น ไปปรากฎยังห้องพูดคุยหลักไหมครับ

และหากเพื่อนสมาชิก ทดลองใช้ระบบชุมชนแห่งใหม่ที่ขยายออกมานี้มีปัญหาตรงไหนแจ้งได้ในห้องครับ
    รายงานปัญหาการใช้งานระบบและเครื่องมือของชุมชน sbntown

ขอบคุณครับ
  2. wawe
    wawe
    ขอบคุณเว็ปมาสเตอร์มาก ๆ นะคะที่หาภาพน่ารัก ๆ แบบนี้มาให้ได้ชมกัน เก่งจริง ๆ ตัวแค่เนี้ยะ
  3. ibuilt
    ibuilt
    น่ารักมากๆเลยค่ะ ขอบคุณwmที่มารีวิวให้ชมค่ะ (:*
  4. Siambrandname Webmaster
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    ขอบคุณเว็ปมาสเตอร์มาก ๆ นะคะที่หาภาพน่ารัก ๆ แบบนี้มาให้ได้ชมกัน เก่งจริง ๆ ตัวแค่เนี้ยะ
    Quote Originally Posted by ibuilt View Post
    น่ารักมากๆเลยค่ะ ขอบคุณwmที่มารีวิวให้ชมค่ะ (:*
    ขอบคุณครับ

เจ้าตัวเล็กเขาเข็งแรงครับ แต่ตอนครั้งสุดท้ายเห็นเจ้าตัวเล็กมองหน้าคนเป็นพ่อแล้วขำดีครับ
    คงอยากบอกว่า ไม่ไหวแล้วมั่งครับ

ว่างๆจะแวะหามาลงไว้อีกนะครับ ใครมีรูปเรื่องราวเด็กๆ น่ารัก ก็แวะเข้าไปคุยในกรุ๊ป สภาลูกน้อย ของเพื่อนๆได้เลยครับขออนุญาตเจ้าของห้องทำหน้าที่ประชาสัมพันธ์นะครับ
  5. wnonach
    wnonach
    ภาพแรกดูเหมือนเขาเป็นผู้ใหญ่แล้วเลยค่ะ ท่าทางแข็งขัน...ขอบคุณมากค่ะที่นำมาให้ชมกัน
  6. bit
    bit
    เข้ามาอึ้งด้วยคน

ขอบคุณ wm ครับ
  7. itasian
    itasian
    แข็งแรงจริงๆ ครับ
    รูปแรก เขาจะลงเล่น กระดานโต้คลื่น ด้วยรึเปล่านะ

ขอบคุณ sbnwm ครับ
  8. Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
  9. Siambrandname Webmaster
    ตอบกระทู้เพื่อปรับกระทู้ที่ตั้งในเดือนนี้ขึ้นสู่หน้าแรกเนื่องด้วยกระทู้ตกจากการทดสอบระบบ
    ขออภัยในความไม่สดวกครับ ขอบคุณครับ
  10. PO
    PO
    ตลกอ่ะ แข็งแรงเว่อมาเลยนะเนี่ย
  11. wawe
    wawe
    ขอโทษนะคะโหลดรูปไม่ได้ค่ะ
    เอ แล้วจะฝึกหลาน ๆ อีกกี่ปีจะเก่งเท่าเค้าหนอ
    คนโตหกขวบ ฝึกกอลฟ์

คนเล็ก สามขวบ ฝึกว่ายน้ำค่ะ
  12. Siambrandname Webmaster
    ขอบคุณ คุณ POและ ป้า wawe ครับที่เข้ามาพูดคุย

หลานป้า wawe เป็นนักกีฬาสะด้วย
Results 1 to 12 of 12