ถูกเหลือเชื่อ การจองโรงแรมกับถูกที่สุดดอทคอม

1. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ผมชอบหาข้อมูลใน เว็บถูกที่สุด เพราะมีหลายๆ อย่างราคาถูกอย่างเหลือเชื่อ
    ทั้งในส่วน ตลาดนัดที่เพื่อนสมาชิกจากระบบชุมชน SBN นำมาขายกันอย่างมากมาย หลายอย่างมากๆๆ และยังมีข้อมูลอีกส่วนที่น่าสนใจ และถูกมากอย่างเหลือเชื่อ

คือข้อมูลในส่วนของบริการจองโรงแรมของระบบชุมชน SBN ถูกที่สุดโฮเตล
    ผมจึงชอบมาค้นหาข้อมูลจองโรงแรมที่นี่ เพราะถูกมากๆ อย่างเหลือเชื่อยังรู้สึกเสียดายไม่หายเลยครับ ที่รู้จักข้อมูลที่นี่ช้าไป เมื่อก่อนต้องเดินทางต่างจังหวัดไปทำงานหลายๆ ที่เสียค่าโรงแรมไปเยอะมากๆ มาเจอข้อมูลที่นี่ ถูกกว่าจองที่โรงแรมเยอะมากครับ

เสียดายๆ รู้จักข้อมูลที่นี่ก่อนก็จะได้เงินเหลือเยอะแยะมากมายได้นำเงินที่เหลือไปหาซื้อของกินของฝากกันดีกว่า ครับ คร่าวที่แล้วแนะนำโรงแรมถูกเหลือเชื่อ Eco Hotel ที่เชียงใหม่ คืนละ 230 บาทมีสระว่ายน้ำด้วย โรงแรมอะไรจะถูกขนาดนั้น

คร่าวนี้จะลองค้นข้อมูลหาโรงแรม Hip Hip ในราคา Eco Tour มาให้เพื่อนๆจากที่เที่ยวสุดฮิตกันนะครับ โรงแรม อะไรดี จาก เกาะช้างล่ะกันนะครับ ทีเ่ที่ยวสุดฮฺต ของวัยรุ่นและวัยทำงาน

ที่นี่ต้องรีบไปเที่ยวกันหน่อยนะครับ ไปตอนอายุเยอะๆจะไม่สนุก ไปแล้วเช่ามอไซด์ขับให้ทั่วเกาะเลยนะครับ

ข้อมูลโรงแรมที่ถูกอย่างเหลือเชื่อ และน่าพักมากมายคือ Siam beach resort เริ่มต้นที่ 650 มีสระว่ายน้ำด้วย เข้าไปดูภาพห้องพักประกอบได้ครับ สวยใช้ได้เลยครับ ไปเที่ยวเกาะช้างกับเพื่อนๆ ครั้งหน้าไม่พลาดที่นี่ แน่ๆ ครับ

Siam Beach Resort, Koh Chang Hotels Thailand by tookteesood.com
  2. Siambrandname Webmaster
    และอีกที่ ที่ถูกเหลือเชื่อ เพียง 230 บาทก็มีห้องพักสวยๆ ที่เชียงใหม่จองกับถูกที่สุดดอทคอม หนึ่งในตัวอย่างของโรงแรมในระบบของเราครับ เป็น Eco Hotel ห้องพักสะอาดเก๋ ถูกเหลือเชื่อครับ เหมาะสำหรับนักเรียน นักศึกษาไปเที่ยวกัน ครับ คลิ๊กตามลิงค์เข้าไปดูรูปถ่ายจริงกันก่อนได้เลยครับ

Imm Eco Hotel, Chiang Mai Hotels Thailand by tookteesood.com
    เหมาะมากสำหรับน้องๆ นักเรียนนิสิต นักศึกษาไปเที่ยวกันครับ
  3. Siambrandname Webmaster
    ลิงรีวิวประกอบของโรงแรม Siam beach resort เพิ่มเติมครับ ขอนำมาจากพันทิพย์ครับ ลิงค์นี้ครับ
    ++ Review : Koh Chang...Siam beach resort...ทริปนี้มีรัก ++ ของคุณ Rainny7 (ขอบคุณครับ)
    หากใครมารีวิวเพิ่มเติม ในชุมชน SBNTown มาแปะลิงค์แนะนำกันไ้ด้นะครับ

และหากเพื่อนๆ ต้องการข้อมูลที่เที่ยวเกี่ยวกับเกาะช้างเพิ่มเติมจากเพื่อนสมาชิกในชุมชนของเรา
    เพื่อนๆสามารถค้นหาได้ โดย >>คลิ๊กค้นหาที่นี่<< ครับ

ขอบคุณครับ
  4. bookerian
    bookerian
    สนใจโรงแรม Imm Eco มากๆ ราคาช๊อคสุดๆ 230 บ. (มีเงินเหลือเที่ยวได้เยอะ)
    เห็นเป็นโรงแรมสามดาวด้วย ดูรูปจากลิงค์โรงแรมแล้วดูสะอาด น่าพักมากๆ ค่ะ
    ขอบคุณที่เอาข้อมูลมาฝากนะคะ
  5. Siambrandname Webmaster
    ขอบคุณคุณ bookerian ที่เข้ามาพูดคุยนะครับ

ผมเองตอนเห็นข้อมูลของ Imm Eco คืนละ 230 บาท ก็ตกใจครับ โรงแรมอะไรทำไมถูกจัง เลยคลิ๊กเข้าไปดูครับ สวยกว่าที่คิดอีกครับ ถ้าเด็กๆ นักเรียน นิสิต นักศึกษา ไปเที่ยวกันเป็นหมู่คณะ คงสนุกดีครับ เงินเหลือไปซื้อของกินของฝากเยอะด้วยครับ

หลังจากซ็อกด้วยข้อมูลราคาแสนถูกของโรงแรม ถูกเหลือเชื่อ เพราะเมื่อก่อนไม่เคยรู้ครับว่าราคานี้จะมีโรงแรมอย่างนี้ให้พัก ในเชียงใหม่ด้วยครับ ก็เริ่มสนใจหาข้อมูลเพิ่มเติมที่ที่ตนเคยไปเที่ยวว่ามีห้องพักโรงแรมไหนอีกบ้าง

และราคาจะถูกกว่าเราไปจองที่โรงแรมเองไหม ปรากฏว่าเสียดายมากครับ ที่รู้จักข้อมูลนี้ช้าไปครับ
    ถูกกว่าไปจองเองที่โรงแรมมากมายก็เลยไปค้น และจะทะยอยนำมาเล่าให้ฟังที่ละที่เที่ยวนะครับ

เริ่มที่ที่เที่ยวแรกก่อนเนื่องจากกระทู้นี้มีการพาดพิงเกาะช้างไว้เลยไปรีวิวข้อมูลท่องเที่ยวเกาะช้าง
    จากข้อมูลในระบบข้อมูลของชุมชนและบริการจองโรงแรมของชุมชนแห่งนี้ ได้ข้อมูลไว้ในกระทู้นี้ครับ

เกาะช้างที่เที่ยวสุดฮิต กับหลากหลายที่พักที่เพื่อนๆ sbn เคยไปเที่ยวไปพักผ่อนกันมา

เข้าไปอ่านกันได้นะครับ และมีอะไรจะเิพิ่มเติม เพิ่มเติมกันได้เลยครับ
    กระทู้นี้จะได้ไว้เป็นแหล่งข้อมูลให้เพื่อนสมาชิกมาหาหากจะไปเที่ยวเกาะช้างกันครับ

ขอบคุณครับที่มาร่วมพูดคุยในชุมชนแห่งนี้
  6. Siambrandname Webmaster
    ส่วนใครจะจองห้อง จองโรงแรมแล้ว ไปไม่ถูกไม่รู้ไปจองตรงไหน คลิ๊กแบนเนอร์ข้างล่างนี้ได้เลยครับ

และอ่านข้อมูลเพิ่มเติมบริการจองโรงแรม และการรักษาสิทธิ์ในการได้รับเงินโบนัสคืนได้ในกระทู้
    TookTeeSood Hotel จองโรงแรมที่ ถูกที่สุด มาตรฐานปลอดภัยสูงสุด เพื่อนสมาชิก SBN ที่จองโรงแรมกับถูกที่สุด รับคืนโบนัสเงินสด อ่านรายละเอียดเพิ่มเติมในกระทู้

ขอบคุณครับ
Results 1 to 6 of 6