ประกาศ !!! Tasko พร้อมให้การสนับสนุนเพื่อนๆ ทุกคนที่ต้องการใช้บริการ จัดเก็บ บรรจุ และจัดส่ง สินค้า เพื่อนๆ ไม่ต้องเสียเวลาทำเรื่องเหล่านี้ เราจัดการให้

1. itasian
    itasian
    1 ในกลุ่มสินค้าที่เราให้บริการอยู่ คือ กลุ่มสินค้าเพื่อสุขภาพ อาหารเสริม

ขอบคุณภาพจากเวบ http://www.108mart.com/freepost/2/12...ic%20total.jpg ครับ

เราจัดเก็บ บรรจุ และจัดส่ง ช่วยลดเวลาในการทำเรื่องเหล่านี้ให้กับพ่อค้า แม่ค้า
    ได้มีเวลามากขึ้น เพื่อทำการขายได้มากขึ้น เมื่อมีโอกาสทำการขายมากขึ้น แน่นอนว่า รายได้ก็เพิ่มขึ้นเช่นกัน

งานเหล่านี้ปล่อยให้เป็นหน้าที่ของ TASKO จัดการ จัดเก็บ บรรจุ และจัดส่ง ให้กับคุณ
    เพื่อสนับสนุนให้คุณทำการค้าขายได้เต็มที่

เราพร้อมสนับสนุนเพื่อนๆ ทุกคน

เพิ่มเติมครับ
    เพื่อนๆ ทุกคน สามารถติดตามข่าวสาร ประำชาสัมพันธ์ กิจกรรมต่างๆ
    รวมทั้ง โปรโมชั่นต่างๆ ของ Tasko ได้ที่หน้า Business Review ครับ click ได้เลย
  2. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
  3. itasian
    itasian
    ยินดี ครับ sbnwm
Results 1 to 3 of 3