THE LOOK CLUB

Page 10 of 10 FirstFirst ... 8 9 10
  1. kikalicious
    kikalicious
    ย้ายยังไงกันละเนี่ย งง 555 เดี๋ยวลองไปด้อม ๆ มอง ๆ ดูก่อน
    เข็มกลัดถอยโลดคุณจอย ตอนนี้ลด 20%

คุณแอ้ม กิ๊กเชียร์ดำหมุดทองนะ มาย้ำตรงนี้อีกที 555

หนึ่ง บอกแล้วว่ามาใช้ตู้เดียวกันเห้อะ

น้องไปรท์ ขอบคุณค่า พี่เขินอะ ^^"
  2. joywila
    joywila
    จริงรือคุณกิ๊ก เด๋ววิลาจะไปถอย
    ปล.ไปเจิมห้องใหม่มาแล้ววว http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=314969
  3. mol199
    mol199
    อ่าวแล้วห้องนี้ละคะ ยังใช้งานได้ตามปกติเหมือนเดิมรึป่าว

พี่จอย >>> เรื่องกระเป๋าอ่ะ หนูขี้เกียจย้ายสัมภารก อ่ะ เหอ เหอ แต่ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ

คุณกิ๊ก >>> ชอบเข็มกลัดจัง

พี่นีน่า >>> สู้ๆ นะ จริงๆ ไม่ต้องลดก็โออยู่แล้วนะคะ ให้ลุคคุณนายดีออก อย่ามาผอมแห้งแบบพวกเราเลย
  4. nam
    nam
    แว๊บไปภูเก็ตซะสามวันห้องนี้คึกคักน่าดู
  5. gut_kanyaratk
    gut_kanyaratk
    ชอบมากเลยค่า คุณจอยแต่งตัวได้น่ารักค่ะ เป็นเพื่อนเก่าสมัยมัธยม ไม่แน่ใจว่าจำเราได้มั๊ยก้าบ
  6. Sweet_Jasmine
    Sweet_Jasmine
    โทดทีค่ะ ไปโพสอีกห้องแล้น
  7. Lukkai
    Lukkai
    ชื่อลูกไก่คะ เป็นสมาชิกใหม่ห้องนี้ ชอบแต่งตัวคะ(แต่สไตล์เดิม) ฝากตัวด้วยคะ
  8. pu_pue
    pu_pue
    แอบส่องการแต่งตัวของสาว ๆ ในห้องนี้มาพอประมาณ หุหุ ได้โอกาสเลยขอ Joint ด้วยคนจ้า
  9. lullaby
    lullaby
    ขอ joint ด้วยคนนะค่ะ

ว่าแต่เล่นยังไงเร๋อค่ะ o.O แห่ะๆ
  10. chayanin
    chayanin
    สมาชิกใหม่ค่ะะะ
    เข้าไปชมสินค้ากันได้นะคะราคาไม่เกิน350เลยค่ะ
  11. ShAkA_shIkI
    ShAkA_shIkI
    สวัสดีค่า...ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค๊าา
  12. Yayah Chan
    Yayah Chan
    หวาดดีจ้าสาวๆๆ อิอิ เราเพิ่งมา join ชอบแต่งตัวที่ซู๊ดดด อิอิ
    ตู้เสื้อผ้าจาระเบิดแล้ว 555+
  13. saamy
    saamy
    sawasdee ka.....
  14. loveseat
    loveseat
    ชอบ ๆๆ ขอจอยด้วยคนจ้า
  15. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ชวนสมาชิกใส่รูปไอคอนกรุ๊ปเพื่อให้เพื่อนเห็นกระทู้จากกรุ๊ปของเราได้ชัดขึ้น

จากการพัฒนาระบบและเครื่องมือเพิ่มเติมที่ได้ชี้แจงไว้ในกระทู้
    แจ้งเิปิดตัวระบบ SBNTown Sidebar และระบบ Search จาก Google

ซึ่งตอนนี้หากเพื่อนสมาชิกสังเกตจากเครื่องมือ SBNTown Sidebar จะเห็นว่ารูปไอคอนกรุ๊ปส่วนใหญ่ยังว่างอยู่ครับ

ทางเราขออยากชวนเพื่อนสมาชิกมาใส่รูปไอคอนเพื่อเป็นเอกลักษณ์ของกรุ๊ปในกรุ๊ปของตนเองกันครับ
    เพื่อให้การแสดงข้อมูลกระทู้จากกรุ๊ปของเพื่อนสมาชิก เห็นสัญลักษณ์ที่เป็นกรุ๊ปไอคอนของตนเองได้ชัดเจนขึ้นครับ

หากเพื่อนสมาชิกติดขัดประการใดในการใส่รูปเข้าไปในกรุ๊ปไอคอนแจ้งทางเราได้เลยครับ

ขอบคุณสมาชิกที่ได้ทำงานร่วมกันครับ

ขอบคุณครับ
  16. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    กรุ๊ป THE LOOK CLUB ได้ทดสอบการเชื่อมกระทู้เรียบร้อยแล้วครับ
    หากมีปัญหาเกี่ยวกับระบบ Social Group ใดๆ >>คลิ๊กที่นี่เพื่อแจ้งปัญหาครับ<<

ขอบคุณครับ
Results 271 to 286 of 286
Page 10 of 10 FirstFirst ... 8 9 10