แนะนำบริการ SarapanFax.com

1. bit
    bit
    *พลาดไม่ได้!!! สำหรับผู้ที่ต้องการ สร้าง บริษัทด้านพัฒนาเทคโนโลยีไอที ของตนเอง

ขอบคุณรูปจาก http://ecmagic.blogspot.com/2010_07_01_archive.html

ค่ายฝึกทักษะวิศวกรรมไฟฟ้าและคอมพิวเตอร์ขั้นสูง BIT CAMP ค่ายที่ถ่ายทอด ให้คุณมีทักษะวิศวกรรมขั้นสูง สำหรับ เริ่มสร้าง บริษัทด้านพัฒนาเทคโนโลยีไอที ของคุณเอง >>คลิ๊กที่นี่ เพื่ออ่านรายละเอียดเพิ่มเติม<<

www.sarapanfax.com เป็น เว็บไซต์ ที่ให้บริการ รับ - ส่งแฟกซ์ อัตโนมัติ ราคาถูกมาก
    ใช้งานได้ตลอด 24 ชั่วโมง ผ่านเครือข่ายอินเตอร์เน็ต ทำให้ท่านสามารถ รับ - ส่งแฟกซ์
    ได้ทุกที่ ทุกเวลา

- ไม่ต้องมีเครื่องแฟกซ์
    - ไม่ต้องใช้กระดาษในการรับ-ส่งแฟกซ์
    - ไม่ต้องเสียค่าทางไกล ในการส่งแฟกซ์ข้ามจังหวัด (ค่าบริการส่งแฟกซ์ครั้งละ 2 บาท ทั่วประเทศไทย)

สามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม อ่านคำถาม-คำตอบ ที่ด้านล่างครับ หรือ เข้าชมเว็บไซต์ SarapanFax.com คลิ๊กที่นี่ครับ

ถาม : sarapanfax.com คืออะไร?
    ตอบ : บริการส่งและรับแฟกซ์ผ่านเว็บไซต์ คุณสามารถส่งแฟกซ์ผ่านเว็บไซต์ รับแฟกซ์ผ่านอินบ็อกซ์ของเว็บและemailส่วนตัวของคุณ

ถาม : สมัครอย่างไร?
    ตอบ : ท่านสามารถสมัครใช้งานได้โดยคลิ๊กที่ Register now ได้ที่หน้าแรกของเว็บ
    หากท่านใส่ Sale Code เข้าไปด้วยขณะทำการสมัคร จะทำให้สามารถทดลองใช้บริการส่งแฟกซ์ได้ฟรี 2 ครั้ง (มูลค่า 4 บาท)
    และหลังจากนั้นระบบจะส่งอีเมล์ไปยังอีเมล์ของท่าน เพื่อสอบถามความต้องการในการใช้บริการรับแฟกซ์ผ่านเว็บ
    และอีเมล์ส่วนตัวของคุณ ซึ่งการใช้บริการรับแฟกซ์ ระบบจะมีเบอร์แฟกซ์คือ 02-9030080 พร้อมกับเบอร์ต่อสี่หลักให้ท่าน

ถาม : เลือก Package จ่ายอย่างไร?
    ตอบ : ระบบส่งมีค่าบริการ ครั้งละ 2 บ. ส่งได้ทั่วประเทศไทย หากส่งเวลา 3 ทุ่มถึงตีห้าจะเป็นครั้งละ 1.50 บาท ลูกค้าสามารถเลือกใช้แพคเกจที่เหมาะสมกับท่าน ได้จากที่นี้ โดยแพ็คเกจส่งแฟกซ์ สามารถใช้ได้จนกว่าจะหมดมูลค่า ไม่มีวันหมดอายุ แพ็คเกจรับแฟกซ์ สามารถรับแฟกซ์ได้ไม่จำกัดจำนวนครั้ง มีระยะเวลาหมดอายุคือ 6 เดือน หรือ 1 ปี แล้วแต่แพ็คเกจที่ท่านเลือก

ถาม : วิธีส่ง Fax ผ่านWebต้องเตรียมเอกสารอย่างไร?
    ตอบ : ท่านสามารถส่งเอกสารที่มีอยู่ในเครื่องคอมพิวเตอร์ ขนาดไม่เกิน 1 MB ประเภทของไฟล์ที่ส่งได้คือ word, excel, pdf, jpg, gif, tif ถ้าเป็นไฟล์ Excel แนะนำว่าควรแปลงเป็นไฟล์ pdf ก่อน หากท่านไม่มีโปรแกรมแปลงไฟล์สามารถดาวน์โหลดได้ที www.cutepdf.com

ถาม : เราสามารถเลือกหน้าที่จะส่งแฟกซ์ได้หรือไม่?
    ตอบ : ไม่สามารถเลือกได้ ระบบจะส่งไปทั้งไฟล์ ที่คุณทำการ Browse หากท่านต้องการส่งเพียงหน้าเดียว ให้สั่งพิมพ์เอกสารเฉพาะหน้านั้นๆ ให้เป็นไฟล์ pdf ก่อนแล้วแยกไฟล์ไว้สำหรับส่งแฟกซ์

ถาม : สามารถ ส่งfax ได้ครั้งละกี่หน้า?
    ตอบ : ไม่จำกัดจำนวนหน้า โดยระบบจะคิดค่าบริการต่อครั้ง ๆ ละ 1 file โดย File นั้นจะมีกี่หน้าก็ได้แต่ขนาดไม่เกิน 1 MB

ถาม : สามารถส่งไปยังเครื่องแฟกซ์ที่มีเบอร์ต่อได้หรือไม่ต้องใส่เบอร์อย่างไร?
    ตอบ : สามารถส่งได้ โดยใส่เครื่องหมาย # เช่น 029999999#1234

ถาม : สามารถส่งไปยังผู้รับหลายๆ คน ในเวลาเดียวกันได้หรือไม่?
    ตอบ : สามารถส่งได้ในกรณีที่ผู้รับ รับเอกสารเหมือนกันทุกหน้าโดยไม่เน้นว่าต้องเปลี่ยนชื่อผู้รับ โดยใส่เบอร์และใส่คอมม่าคั่น เช่น 029999999,028888888,025555555 เป็นต้น โดยระบบจะทำการส่งไปพร้อมๆกัน
    ผู้ส่งควรจะเช็คสถานะของการส่ง เรื่อย ๆ ว่าเบอร์ปลายทางเบอร์ไหน ส่งผ่านหรือไม่ผ่าน อาจต้องส่งซ้ำอีกครั้ง

ถาม : อยู่ต่างประเทศสามารถส่งเข้าเครื่องแฟกซ์ที่เมืองไทยได้หรือไม่ เสียค่าใช้จ่ายอย่างไร?
    ตอบ : สามารถส่งมาเมืองไทยได้ในราคา ครั้งละ 2 บาท ทั่วไทยเช่นกัน ท่านสามารถใส่เบอร์ปลายทางตามปกติ browse เอกสารตามปกติและ ส่งได้ตามปกติ

ถาม : เราจะรู้ได้อย่างไร ว่าเอกสารส่งไปยังปลายทางเรียบร้อยแล้ว?
    ตอบ : ระบบจะมีหน้าแสดงสถานะ (Status ) ให้ดู หากแสดงคำว่า Sending แสดงว่ากำลังส่ง
    ถ้าส่งออกไปเรียบร้อยแล้ว จะแสดงคำว่า Delivered และหากส่งไม่ผ่านหรือปลายทางไม่มีสัญญาณ จะแสดงคำว่า No Answer

ถาม : มีเหตุอะไรที่ทำให้ส่ง แล้วแสดงสถานะว่า "No Answer" ?
    ตอบ : เหตุที่ทำให้ระบบขึ้น No Answer คือปลายทางสายไม่ว่าง, ปลายทางไม่มีสัญญาณ Fax และไม่ได้เป็น Fax auto, ไม่มีคนมารับ ไม่มีคนมากดสัญญาณแฟกซ์ให้ , เบอร์ปลายทางไม่ใช่เบอร์แฟกซ์ , ผู้ส่งใส่เบอร์ผิด
    ทั้งนี้ระบบจะทำการ Redial ให้ เป็นจำนวน 2 ครั้ง (ใช้เวลาประมาณ 15 นาที ) หากปลายทางสายไม่ว่างหรือไม่มีสัญญาณ
    จากนั้นระบบจะขึ้น No Answer ซึ่งผู้ใช้บริการจะไม่ถูกหักมูลค่าสะสม ระบบจะทำการคืนมูลค่าให้ ในกรณีที่ส่งไม่สำเร็จ

ถาม : ระบบรับแฟกซ์ ทำงานอย่างไร?
    ตอบ : ให้ผู้ที่ต้องการส่งแฟกซ์ไปหาท่าน กดเบอร์กลางของระบบ 02-9030080 ระบบจะมีเสียงตอบรับอัตโนมัติ
    ให้กดเบอร์ต่อ 4 หลัก จากนั้นจะมีเสียงสัญญาณแฟกซ์ ให้กด Start ได้ทันที
    แฟกซ์จะถูกแปลงให้อยู่ในรูปของไฟล์ pdf และส่งไปที่ inbox ของระบบ Sarapanfax.com และอีเมล์ส่วนตัวของท่าน ตามที่ลงทะเบียนไว้

ถาม : มีโปรโมชั่นให้ทดลองฟรีหรือไม่?
    ตอบ : ระบบรับแฟกซ์ สามารถทดลองใช้ได้ฟรี 14 วัน ระบบส่งแฟกซ์สามารถส่งได้ฟรี 2 ครั้ง

ถาม : ถ้าครบ 14 วันแล้วไม่จ่ายค่าบริการ ต้องสมัครใหม่หรือไม่?
    ตอบ : ไม่ต้องสมัครใหม่เพียงแจ้งความจำนง และชำระค่าบริการ ยังสามารถใช้เบอร์ต่อ 4 หลักเบอร์เดิมได้

ถาม : ในการรับ fax แต่ละครั้ง ต้องเสียค่าบริการหรือไม่?
    ตอบ : ในการรับ fax แต่ละครั้งไม่เสียค่าบริการ สามารถรับได้ไม่จำกัดจำนวนหน้า และจำนวนครั้ง แต่มีระยะเวลาหมดอายุของการรับแฟกซ์ สำหรับผู้ที่ส่งแฟกซ์ถึงเรา จะเสียค่าบริการส่งตามปกติ คือเท่ากับค่าโทรศัพท์ทั่วไป

คำถามจากลูกค้าที่ใช้งานจริง

1.แพ็คเกจ Internet Fax Account 1 year ถ้าครบ 1 ปี แล้วส่งแฟกซ์ไม่ถึง 300 ครั้ง จะถูกตัดสิทธิ์หรือไม่?
    ตอบ : ระบบส่ง สามารถส่งได้ 300 ครั้งไม่มีกำหนดหมดอายุ สามารถส่งได้จนกว่ามูลค่าสะสมจะเป็นศูนย์
    ส่วนระบบรับ จะมีระยะเวลาใช้งานที่ 1 ปี เมื่อครบกำหนดต้องชำระค่าบริการ เพื่อการใช้งานต่อเนื่อง

2. ผมใช้แพ็คเกจ Internet Fax Account 1 year หากมูลค่าสะสมในการส่งหมดก่อน โดยระยะเวลายังไม่ครบ 1 ปี
    ผมสามารถเติมมูลค่าสะสม เฉพาะการส่งได้หรือไม่

ตอบ : ได้ ท่านสามารถเติมมูลค่าสะสมเฉพาะการส่งได้ โดยอาจจะเลือกเติมแพ็คเกจ Internet Fax 100, 300, 500 ได้

3. เมื่อผมไปต่างประเทศ จะส่งแฟกซ์กลับบ้านทำอย่างไร
    ตอบ : สามารถดำเนินการได้เหมือนตอนที่คุณอยู่เมืองไทยตามปกติ

4.เมื่อผมอยู่ต่างประเทศ คนที่ส่งเมล์ไม่เป็นสามารถแฟกซ์เข้าอีเมล์ผมได้ ใช่หรือไม่?
    ตอบ : ได้ วิธีการส่งเหมือนวิธีการปกติ คือกดเบอร์กลางของระบบ 02-9030080 ตามด้วยเบอร์ต่อสี่หลักของท่าน
    ระบบรับแฟกซ์ของ Sarapanfax จะเป็นผู้นำส่งแฟกซ์นี้ไปให้ท่านทางอีเมล์ส่วนตัวของท่าน และ อินบ็อกซ์ ในเว็บไซต์ Sarapanfax.com

5.ต้องการเบอร์ต่อในการรับแฟกซ์ ต้องทำอย่างไร?
    ตอบ : สามารถส่งอีเมล์แจ้งความประสงค์มาได้ที่ admin@sarapanfax.com หรือโทรศัพท์แจ้งฝ่ายบริการลูกค้าได้ที่เบอร์ 084 - 7529095 โดยแจ้งว่าต้องการรับเบอร์ต่อ 4 หลัก พร้อมทั้งแจ้ง Username ของท่านที่ใช้งาน และระบบจะทำการส่งเบอร์ต่อ 4 หลักกลับไปให้ท่านทางอีเมล์

6.ต้องการเบอร์สวย 4 หลัก เลือกได้ที่ไหน?
    ตอบ : สามารถแจ้งเบอร์ต่อ 4 หลัก ที่เป็นเลขสวย ที่ต้องการใช้งานมาได้ตามวิธีข้างต้น ทางเราจะทำการตรวจสอบให้ว่าเบอร์นั้นมีลูกค้าท่านอื่นใช้งานหรือยัง แล้วจะแจ้งกลับไปทางอีเมล์ของท่านอีกครั้ง อัตราค่าบริการและเงื่อนไขเบอร์สวย สามารถ ดูได้ที่นี้

เกร็ดความรู้และเทคนิคการใช้งานอ่านเพิ่มเติมได้จากที่นี่

------------------------------------------------------------------

ข้อความด้านบน จากลิงค์ http://sarapanfax.com/forum/index.php?topic=5960.0 ครับ

-------------------------------------------------------------------

ขอบคุณ SBN และ SBNTown สำหรับ พื้นที่ ที่ให้ประชาสัมพันธ์ ธุรกิจครับ
  2. bit
    bit
    เพิ่มเติม: รูป และ ลิงค์ วิธีการใช้งาน SarapanFax.com ครับ

ขั้นตอนการส่งแฟกซ์
    หลังจากที่ท่านได้สมัครสมาชิกกับทางเว็บ http://sarapanfax.com แล้ว
    เมื่อล็อคอินเข้าสู่ระบบแล้ว ในหน้าFAX ทางด้านขวามือของหน้าจอ จะมีช่องให้กรอกรายละเีอียดของผู้รับแฟกซ์ ที่เราต้องการส่งไปหา ได้แก่

-FAX Number (**จำเป็นต้องกรอก)*

และถ้าท่านต้องการให้มีการส่งใบนำแฟกซ์ไปด้วย ให้กรอกรายละเอียดในช่องต่อไปนี้ด้วยค่ะ
    หากไม่ต้องการไม่ต้องกรอกค่ะ
    -ผู้รับ
    -บริษัทผู้รับ
    -หัวข้อแฟกซ์
    -รายละเอียดแฟกซ์ (5 บรรทัด )

เมื่อกรอกรายละเอียดเรียบร้อยแล้ว ให้กดที่ปุ่ม "Browse" เพื่อเลือกไฟล์สำหรับส่ง จากเครื่องคอมพิวเตอร์ของเรา
    -ไฟล์เอกสารนามสกุล doc, xls (กำลังพัฒนาให้รองรับOfiice2007 )
    -ไฟล์นามสกุล PDF
    -ไฟล์รูปภาพนามสกุล tif, tiff, bmp, jpg, jpeg, gif, png

หลังจากนั้นให้ใส่ตัวเลข Security Code ตามที่เห็น แล้วกด Send FAX เป็นอันเรียบร้อย

ให้สังเกตสถานะของแฟกซ์ที่ท่านส่งไป ได้จากหน้าต่างซ้ายมือค่ะ
    งานที่ท่านส่งไปจะขึ้นสถานะ Sending หมายถึง กำลังส่ง
    * หาก เอกสารของท่าน ได้ส่งไปถึงปลายทางแล้ว status จะแสดงคำว่า Delivered
    * หาก เลขหมายปลายทาง ไม่สามารถติดต่อได้ สายไม่ว่าง ไม่มีคนรับ(ไม่ใช่เครื่องแฟกซ์อัตโนมัติ) หรือไม่มีหมายเลขปลายทางอยู่โดยที่ระบบได้ทำการส่งซ้ำแล้ว 2 ครั้ง status จะแสดงคำว่า No Answer ท่านจะไม่เสียค่าบริการค่ะ
    * หาก ไฟล์ที่ท่านต้องการส่งแฟกซ์ ไม่ถูกต้อง หรือมีความเสียหาย ซึ่งระบบไม่สามารถนำส่งได้ status จะแสดงคำว่า File Error ท่านสามารถตรวจสอบไฟล์ของท่านได้โดยทดลอง เปิดไฟล์ จากเครื่องของท่านและUpload File ใหม่ เข้ามาที่ระบบ เพื่อทำการส่งแฟกซ์ได้ โดยการคลิกที่ Try New File ค่ะ

ขั้นตอนการรับแฟกซ์
    ในการรับแฟกซ์ จะมีเบอร์ส่วนกลางของระบบคือ 02-903-0080 และจะต้องมีเบอร์ต่อ 4 หลักประจำตัวของท่าน โดยท่านสามารถขอเบอร์ต่อสี่หลัก ได้โดยส่งอีเมล์ขอรับเบอร์ต่อมาได้ที่ admin@sarapanfax.com โดยแจ้ง Username ที่ใช้งาน มาค่ะ แล้วทางเราจะส่งหมายเลขเบอร์ต่อที่ว่าง กลับไปให้ท่านทางอีเมล์ค่ะ ท่านสามารถเลือกเบอร์ต่อสวยได้ด้วยค่ะ คลิ๊กดูรายละเอียดเบอร์ต่อสวย

เช่น นาย ก ต้องการส่งเอกสารผ่านทางแฟกซ์ให้กับท่าน ท่านก็ก็เพียงแจ้งเบอร์กลางของระบบสารพันแฟกซ์คือเบอร์02-903-0080 พร้อมกับเบอร์ต่อ 4 หลักประจำตัวของท่านเช่น 0000 ให้นาย ก ทราบ แฟกซ์ที่ส่งมาจะถูกแปลงให้อยู่ในรูปแบบของไฟล์ PDFและจะถูกส่งเข้าไปที่
    1. E-mailส่วนตัวของท่าน ที่ได้สมัครไว้กับเว็บ เช่นXXX@Hotmail.com, XXX@Gmail.com เป็นต้น
    2. Fax Inbox ในเว็บสารพันแฟกซ์ (ล็อคอินเข้าระบบ แล้วคลิกที่ Go to FAX Inbox )
    วิธีตั้งค่าอีเมล์ กรณีแฟกซ์เข้าอินบ็อกซ์แต่ไม่เข้าอีเมล์ อ่านได้จากที่นี่ค่ะ

คำถาม-คำตอบ การใช้งานทั่วไป อ่านได้จากที่นี่ค่ะ

------------------------------------------------------------------------------------

ข้อมูลจาก Link http://sarapanfax.com/forum/index.ph...sg5983#msg5983 ครับ

ขอบคุณครับ
  3. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ทางทีมงานของเราก็ใช้เทคโนโลยีของ SarapanFax ในการรับส่ง FAX ครับ

ขอบคุณครับ ที่พัฒนาเทคโนโลยีในการลดต้นทุนในการทำงาน
  4. itasian
    itasian
    แปลกจริง มาเจอกันใน SBN ได้
    ผมเองเป็นลูกค้าคนนึงที่ใช้ บริการ SarapanFax
    ใช้งานง่ายมากครับ สะดวก และ ประหยัดครับ

ทุกวันนี้ ผมทำงานผ่านคอมพิวเตอร์กันเยอะ
    การติดต่อกับหน่วยงานอื่นที่มี อีเมล์ เราก็ส่งข้อความกันทาง อีเมล์
    แทบไม่ต้องใช้ fax กันแล้ว

แต่สำหรับหน่วยงานที่เราต้องติดต่อด้วย fax จริงๆ ผมก็ใช้ sarapanfax ครับ
    ประหยัดค่าใช้จ่ายได้เยอะเลยครับ ทั้งกระดาษ ทั้งค่าโทรศัพท์ ทั้งค่าซ่อมบำรุง

ขอบคุณ SarapanFax มากครับ ที่พัฒนาเทคโนโลยี ชิ้นนี้ขึ้นมา เพื่อให้ผู้ใช้ได้รับประโยชน์จริงๆ
  5. bit
    bit
    Quote Originally Posted by siambrandname webmaster View Post
    ทางทีมงานของเราก็ใช้เทคโนโลยีของ sarapanfax ในการรับส่ง fax ครับ

ขอบคุณครับ ที่พัฒนาเทคโนโลยีในการลดต้นทุนในการทำงาน
    ขอบคุณคุณ wm มากนะครับ
  6. bit
    bit
    Quote Originally Posted by siambrandname webmaster View Post
    ทางทีมงานของเราก็ใช้เทคโนโลยีของ sarapanfax ในการรับส่ง fax ครับ

ขอบคุณ wm มากครับ
  7. bit
    bit

ขอบคุณ คุณ wm มากครับ
  8. bit
    bit
    Quote Originally Posted by itasian View Post
    แปลกจริง มาเจอกันใน SBN ได้
    ผมเองเป็นลูกค้าคนนึงที่ใช้ บริการ SarapanFax
    ใช้งานง่ายมากครับ สะดวก และ ประหยัดครับ

ทุกวันนี้ ผมทำงานผ่านคอมพิวเตอร์กันเยอะ
    การติดต่อกับหน่วยงานอื่นที่มี อีเมล์ เราก็ส่งข้อความกันทาง อีเมล์
    แทบไม่ต้องใช้ fax กันแล้ว

แต่สำหรับหน่วยงานที่เราต้องติดต่อด้วย fax จริงๆ ผมก็ใช้ sarapanfax ครับ
    ประหยัดค่าใช้จ่ายได้เยอะเลยครับ ทั้งกระดาษ ทั้งค่าโทรศัพท์ ทั้งค่าซ่อมบำรุง

ขอบคุณ SarapanFax มากครับ ที่พัฒนาเทคโนโลยี ชิ้นนี้ขึ้นมา เพื่อให้ผู้ใช้ได้รับประโยชน์จริงๆ
    ขอบคุณครับ ยินดีครับ ที่ได้รู้จักครับ

พอดีเห็นสินค้าที่คุณ itasian ขาย น่าสนใจมากครับ เดี๋ยวผมจะไปแนะนำเพื่อนๆ ที่สูบบุหรี่นะครับ

สินค้าตัวนี้ครับ http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=25810 น่าสนใจมากครับ

ขอบคุณครับ
  9. Siambrandname Webmaster
    ชวนสมาชิกใส่รูปไอคอนกรุ๊ปเพื่อให้เพื่อนเห็นกระทู้จากกรุ๊ปของเราได้ชัดขึ้น

จากการพัฒนาระบบและเครื่องมือเพิ่มเติมที่ได้ชี้แจงไว้ในกระทู้
    แจ้งเิปิดตัวระบบ SBNTown Sidebar และระบบ Search จาก Google

ซึ่งตอนนี้หากเพื่อนสมาชิกสังเกตจากเครื่องมือ SBNTown Sidebar จะเห็นว่ารูปไอคอนกรุ๊ปส่วนใหญ่ยังว่างอยู่ครับ

ทางเราขออยากชวนเพื่อนสมาชิกมาใส่รูปไอคอนเพื่อเป็นเอกลักษณ์ของกรุ๊ปในกรุ๊ปของตนเองกันครับ
    เพื่อให้การแสดงข้อมูลกระทู้จากกรุ๊ปของเพื่อนสมาชิก เห็นสัญลักษณ์ที่เป็นกรุ๊ปไอคอนของตนเองได้ชัดเจนขึ้นครับ

หากเพื่อนสมาชิกติดขัดประการใดในการใส่รูปเข้าไปในกรุ๊ปไอคอนแจ้งทางเราได้เลยครับ

ขอบคุณสมาชิกที่ได้ทำงานร่วมกันครับ

ขอบคุณครับ
  10. Siambrandname Webmaster
    กรุ๊ป เทคโนโลยี เพื่อลดต้นทุนค่าแฟกซ์ ได้ถึง 30-90% ได้ทดสอบการเชื่อมกระทู้เรียบร้อยแล้วครับ
    หากมีปัญหาเกี่ยวกับระบบ Social Group ใดๆ >>คลิ๊กที่นี่เพื่อแจ้งปัญหาครับ<<

ขอบคุณครับ
Results 1 to 10 of 10