บาร์บี้ คอลเลคชั่น ลูบูแตง ตีนแมวสาว สุดชิค

1. bouquet1234
    bouquet1234
    บาร์บี้ คอลเลคชั่น ลูบูแตง ตีนแมวสาว สุดชิค

ปกติเราจะเห็น บาร์บี้ ที่น่ารักในลุค คุณหนูสีชมพู หวานสไตล์เจ้าหญิงมาตลอด มาคราวนี้ ขอฉีกภาพนั้นออกไป เมื่อ คริสเตียน ลูบูแตง ขออาสาแปลกโฉม คุณหนูบาร์บี้ ในลุคเปรี้ยวปรี๊ด..ปรอดแตก ในคอลเลคชั่นใหม่กิ๊ก ที่มีชื่อว่า " Cat Burglar " หรือแปลเป็นภาษาไทยแบบเรียกง่ายๆ ว่า " คุณหนูตีนแมว" ที่พลิกบุคลิกเป็น นางแมวสาว สวมรองเท้า คริสเตียน ลูบูแตง คอลเลคชั่น Christian Louboutin Differa sandals มาส่วมใส่ อย่างเลิศเชิดซะไม่มี

ซึ่ง บาร์บี้ คอลเลคชั่นนี้ มีมาให้เลือกเปลี่ยนถึง 4 คู่หรู โดยแต่ละคู่ ก็มาพร้อมกับกล่องใส่รองเท้า พร้อมด้วย กระเป๋าเข้าเซตอย่างเหมาะเจาะทีเดียว คนรักบาร์บี้ คงต้องเตรียมรูดปรี๊ดๆๆ กันอีกแล้วล่ะจ้าาา

โฉมหน้า บาร์บี้ คุณหนูตีนแมว
    นางแมวสาวบาร์ บี้ ในชุดหนัง รัดรูป ดูแปลกตา แต่ก็ฮ็อตน่าดู
    ส้นสูง สไตล์ ลูบูแตง
    บู๊ธยาว ลายเสือดาว เปรี้ยวปรี๊ดดดด
    รุ่นนี้ เจ๊วิค การันตี ความฮ็อต
    คุณนายปารีส รีบไปโฉบมาครอบครอง 1 ตัว
    เรื่องโดย : Kewrite @ Women Mthai Team
    รวบรวมภาพโดย : Women Mthai Team
  2. prez_nan
    prez_nan
    ชอบ ลูบูแตงจ้า
  3. pastel-peony
    pastel-peony
    ของจริงน่ารักมากมากเลยยจ้าาา
  4. story2lady
    story2lady
    กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด ลูบูแตง ฉบับย่อ น่ารักมากๆๆเลยจ้า
  5. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 5 of 5