ชวนเพื่อนๆ เข้ามาคุยถึงการแต่งตัวให้ match กับกระโปรง BODYCON กันค่ะ

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
  1. SecretAdmier
    SecretAdmier
    Quote Originally Posted by Kathy P View Post
    ชอบๆๆๆค่ะ คุณหวานใส่อะไรก็สวยหมดเลยอ่ะ ^^POSTอีกนะคะ รอชมอยู่ค่ะ
    ชอบกระทู้คุณหวานทุกกระทู้ค่ะ น่ารักสดใส ดูแล้วอยากแต่งตัวตลอดเลยค่ะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ และก็ดีใจที่ชอบด้วยค่ะ

หวานก็ชอบแต่งตัวมากๆๆค่ะ ก็รู้สึกสนุกกับการแต่งตัวอ่ะค่ะ

แบบว่า..งานที่ทำงานก็เครียดจะตายอยู่แล้ว..สิ่งที่สนุกๆที่พอจะทำได้ ก็คือ การแต่งตัวนี่ล่ะค่ะ อิอิอิ
  2. joywila
    joywila
    รอดูรูปคุณหวานใส่ + คนอื่น ๆ อยู่ 555+
  3. sprintky
    sprintky
    พี่หวานจ้า หนูสอยมาเรียบร้อยแล้วนะ อิอิ แล้วมาลงตามสัญญาด้วย^^

แอบเขินมากมายๆ ใส่ครั้งแรกเลยนะเนี่ย เห่อตามกระแส555

อันนี้แบบชัดๆๆ555 (ขนาดอายนะเนี่ย อิอิ )

--พี่จอยค่ะ : เมื่อไรมาโชว์อีกอ่าค่ะ น้องรอชมอยู่นะ
  4. SecretAdmier
    Quote Originally Posted by sprintky View Post
    พี่หวานจ้า หนูสอยมาเรียบร้อยแล้วนะ อิอิ แล้วมาลงตามสัญญาด้วย^^

แอบเขินมากมายๆ ใส่ครั้งแรกเลยนะเนี่ย เห่อตามกระแส555

อันนี้แบบชัดๆๆ555 (ขนาดอายนะเนี่ย อิอิ )

--พี่จอยค่ะ : เมื่อไรมาโชว์อีกอ่าค่ะ น้องรอชมอยู่นะ
    โอ๊ะ..โอว... นี่น้องไปร์ท หรือ เจนี่ กันเนี่ย อิอิ

น่ารักที่สุดเลยจ้า

ตกลงซื้อ size ไรคะ

PS. พี่หวานก็ซื้อ สี Nude มาแล้วเหมือนกันค่ะ (ไหนๆจะมีแล้ว ต้องมีมันให้ครบทุกสีใช่ม้า)

แล้วเอารูปมาอวดกันอีกนะคะ รอดูจ้า จุ๊บๆๆ
  5. sprintky
    sprintky
    Quote Originally Posted by SecretAdmier View Post
    โอ๊ะ..โอว... นี่น้องไปร์ท หรือ เจนี่ กันเนี่ย อิอิ

น่ารักที่สุดเลยจ้า

ตกลงซื้อ size ไรคะ

PS. พี่หวานก็ซื้อ สี Nude มาแล้วเหมือนกันค่ะ (ไหนๆจะมีแล้ว ต้องมีมันให้ครบทุกสีใช่ม้า)

แล้วเอารูปมาอวดกันอีกนะคะ รอดูจ้า จุ๊บๆๆ
    โอ้ยๆๆๆ เขิน555
    ตกลงซื้อ size 6 มาอ่าค่ะพี่หวาน ไม่ได้ลอง ซื้อจากในนี้แหละ555
    เป็นอย่างที่พี่หวานบอกจริงๆด้วย พอมีแล้วมันอยากได้สีอื่นต่อ 555
    รอดูพี่หวานใส่สี nude นะเอามาโชว์เร็ว
  6. SecretAdmier
    Quote Originally Posted by sprintky View Post
    โอ้ยๆๆๆ เขิน555
    ตกลงซื้อ size 6 มาอ่าค่ะพี่หวาน ไม่ได้ลอง ซื้อจากในนี้แหละ555
    เป็นอย่างที่พี่หวานบอกจริงๆด้วย พอมีแล้วมันอยากได้สีอื่นต่อ 555
    รอดูพี่หวานใส่สี nude นะเอามาโชว์เร็ว
    พี่หวานใส่สี nude กับเสื้อยืดสีขาว เหมือนน้องไปร์ท เป๊ะๆเลยอ่ะค่ะ

อย่างที่บอกอ่ะ กระโปรงสี nude มันแต่งยากอยู่เหมือนกันค่ะ

พี่หวานกำลังคิดว่า..ใส่กะเสื้อสีส้ม ก็น่าจะสวยนะคะ เด๋วลองดูดีกว่า

((แต่ตอนนี้ก็ยังไม่มีเสื้อสีส้มเลยอ่ะ ..ต้องออกหาซื้ออีกละ ..เฮ้อ....))
  7. sprintky
    sprintky
    Quote Originally Posted by SecretAdmier View Post
    พี่หวานใส่สี nude กับเสื้อยืดสีขาว เหมือนน้องไปร์ท เป๊ะๆเลยอ่ะค่ะ

อย่างที่บอกอ่ะ กระโปรงสี nude มันแต่งยากอยู่เหมือนกันค่ะ

พี่หวานกำลังคิดว่า..ใส่กะเสื้อสีส้ม ก็น่าจะสวยนะคะ เด๋วลองดูดีกว่า

((แต่ตอนนี้ก็ยังไม่มีเสื้อสีส้มเลยอ่ะ ..ต้องออกหาซื้ออีกละ ..เฮ้อ....))
    พี่หวานค่ะ จริงอยากที่พี่หวานว่าเลยจ๊ะ สี nude หาเสื้อใส่เข้าด้วยยากมากกกๆๆๆๆๆ

ตอนนี้ออกส่องสีใหม่ อิอิ
  8. SecretAdmier
    น้องไปร์ทคะ..นี่ไง พี่หวานถึงบอกว่าเราเป็นฝาแฝด(คนละฝา) กัน อิอิอิ

9. Lookie09
    Lookie09
    ซื้อมาเพราะ สาวๆต้องมี เกิดอาการใส่กะไรดี ทั้ง Bodycon Shirt and Dress เลยลองมาใส่ด้วยกัน พอไปได้นะ ลองดูนะจ๊ะ อันนี้ถ่ายเล่นๆ รูปอาจไม่ชัดนะค่ะ

^_^
  10. SecretAdmier
    คุณ Lookie09 น่ารักทั้งเดรส และกระโปรงเลยค่ะ

หวานว่าตัวเดรส ใส่กับBlazer วิ๊งๆ จะเข้ากันมากๆๆ

ส่วนกระโปรงลาย เอาไปใส่กับเสื้อกล้ามสีดำ เลื่อมๆเปรี้ยวสุดๆไปเลยค่ะ

... แล้วมา post ให้ดูอีกนะคะ ...
  11. Lookie09
    Lookie09

ขอบคุณค่ะคุณหวานลองเลยแล้วกันนะ พอไปได้ไหม เอ๋ย

ขอบคุณจ้า
    เด๋วว่างๆจะหาแบบแนวๆ มาให้ดูใหม่จ้า

^_^
  12. SecretAdmier
    Quote Originally Posted by Lookie09 View Post

ขอบคุณค่ะคุณหวานลองเลยแล้วกันนะ พอไปได้ไหม เอ๋ย

ขอบคุณจ้า
    เด๋วว่างๆจะหาแบบแนวๆ มาให้ดูใหม่จ้า

^_^

LOOK นี้สุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ชอบมากๆๆๆๆเลยค่ะ

รอดูรูปอีกนะคะ
  13. sprintky
    sprintky
    น้องไปร์ทคะ..นี่ไง พี่หวานถึงบอกว่าเราเป็นฝาแฝด(คนละฝา) กัน อิอิอิ

พี่หวานจ้า ใช่เลยเราเป็นฝาแฝดกัน 555
    แต่แฝดน้องขอยกให้แฝดพี่เลย น่ารักๆๆๆๆๆๆ
    Quote Originally Posted by Lookie09 View Post

ขอบคุณจ้า

^_^
    K. lookie09 ค่ะ ไปร์ทก็ว่าlookนี้แจ่มเลย แต่ถ้ามี blazer อีกนิด สร้อยอีกแบบ ต้องเก๋มากๆๆเลยค่ะ
  14. silly-billy
    silly-billy
    this my one,hope you enjoy :-)

Top: Topshop
    Skirt: Topshop
    Shawl: Louis Vuitton
    Handbag: Chanel
    Shoes: Jeffy Campell
  15. SecretAdmier
    Quote Originally Posted by silly-billy View Post
    this my one,hope you enjoy :-)

ขอบคุณสำหรับการรีวิวน่ารักๆค่ะ คุณโอซา

แหม...สวยเสมอเลยนะคะ ^^

เมื่อไหร่กลับไทยคะ รอช้อปปิ้งของๆคุณโอซาอยู่จ้า
  16. sprintky
    sprintky
    Quote Originally Posted by silly-billy View Post

wow ให้คำเดียวเลยค่ะ "แจ่มๆๆๆ"
  17. srichardson
    srichardson

Bodycon พี่นะอยากใส่มากมาย แต่ว่ายัดสะโพกไม่เข้าอ่ะ เจ็บใจ ไม่งั้นมีเฮจะถ่ายรุปเอามาลงให้น้องๆได้กรี้ด กันว่ายัยเจ้ ช่างกล้า ฮ่าๆๆๆ

น้องไปร์ทจ๋า ไปหาซื้อเสื้อแบบนี่มาจากไหนอ่ะพี่อยากได้ แล้วเนื้อผ้าหนาหรือบางจ้ะนู๋ จะเอามาใส่กับกระโปรงทรงดินสอสี ซ่ะหน่อย
  18. srichardson
    srichardson

อุ้ย....เริศค่านู๋กระเป๋ายักษ์ แถมนางแบบก็สวยสะบัดไปเลย ตาร้อนมากมายเลยเรา
  19. SecretAdmier
    เอามา post ให้ดูเล่นๆค่ะ Bodycon สีดำ ใส่กะเสื้อ corp แบบนี้ หวานชอบมากๆๆๆ ค่ะ ^^

แต่ก่อนไม่มั่นใจนะคะ กับพวกเสื้อเอวลอยเนี่ย

พอเอามาลองใส่แล้ว ก็ดูน่ารักดีอ่ะค่ะ ชอบๆๆ

เพื่อนๆว่าเป็นไงบ้างคะ ??? ^___^

20. AnnAnnAntz
    AnnAnnAntz
    ^
    ^
    น่ารักค๊าาาา คุณหวาน
  21. story2lady
    story2lady
    Bodycon สีของ คุณหวาน กะ คุณ ไปร์ท สวยจังเลย แอบชอบอะ สอยมาจากไหนคะเนี่ย
  22. nangfah
    nangfah
    แจมด้วยคน : Go to work with bodycon

23. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 31 to 53 of 53
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2