มาดูบาร์บี้ กาก้า กันนะคะ ถ้าโพสผิดห้องหรือไคเคยดูแล้วขออภัยมา ณ ที่นี้ค่ะ

1. bouquet1234
    bouquet1234
    บาร์บี้ กาก้า ตุ๊กตาคุณหนูสุดแบ๊ว กลายเป็น เลดี้ กาก้า ไปแล้ว

สาวก เลดี้ กาก้า มีกรี๊ดก็งานนี้ เมื่อ ดีไซเนอร์ชาวจีน Lu Wei Kang ได้แรงบันดาลใจ จาก สาวที่บ้าดีเดือด ติดกินเนสส์บุ๊คของศตวรรษนี้(ไม่รู้ชั้นเวอร์ไปหรือป่าวนิ่) อย่าง เลดี้ กาก้า (หรือที่ google translate ให้คำแปล เลดี้ กาก้า ไว้ว่า นางประสาท... วุ้ย แปลได้ตรงตัวมั๊กๆ อิอิ) นำชุดที่เธอเลือกใส่ (ที่ผู้คนปกติเค้าคาดไม่ถึง)

เสื้อผ้าเด็ดๆ ทั้งเสื้อผ้า หน้าผม แบบเต็มสตรีม ยกเครื่อง ตุ๊กตาบาร์บี้ แบ๊วๆ ลงกุไปซะ เพราะมาแบบที่เรียกว่า นึกว่า เลดี้ กาก้า เข้าสิง ซะอย่างงั้น งานนี้ เค้ามีประมูลออนไลน์กันแล้วนะจ๊ะ ชุดสุดเดิ้นของเธอ มาดูกันเลย ว่ามีชุดไหนกันบ้างงง
    ผมทรง สายไหมยั่วน้ำลายน่ากินให้หมดหัว !!
    หัวสิงโตพร้อมเตรียมให้ใครๆ เห็นแล้วหัวพองฟูไปตามๆกัน
    ซีทรูขยี้ใจชาย
    เอเลี่ยนยังอายยยอะป้ากาก้า
    ชั้นคือใคร ใครคือชั้น ชุดเหมือนตัวละครเรื่อง อลิซ ในแดนมหัศจรรย์นะเนี่ย แค่เป็นสีแดงเท่านั้นเอง
    ซุปเปอร์ผีบ้าเกิร์ล ยั่วสวาทมั่งมั้ย
    อกระเบิด แม่เจ้าโว้ย ตู้มๆๆๆ
    แรบบิท นั่งยาง
    อิทธิฤทธิ์ โครตกระดุมทองขาวววววววววว
    ชุดสุดท้ายทองได้ใจเหลืองได้อีก อย่างกับหนวดน้องหมึกอะ !!
  2. winlover2008
    winlover2008
    ชอบจังเลยค่ะเห็นแล้วยิ้มออกเลยอ่ะ
  3. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 3 of 3