ขอ invite code ใน lookbook หน่อยค่ะ

1. ceehrt
    ceehrt
    สาว ๆ ทั้งหลาย เราจะ login เข้า lookbook แต่มันมีให้ใส่ invite code อ่ะค่ะ เลย login ไม่ได้อ่ะ ไม่ทราบว่าใครมีบ้างคะ ขอหน่อยนะคะ ขอบคุณมาก ๆ ล่วงหน้าเลยค่ะ
  2. lnichal
    lnichal
    อยากได้เหมือนกันค่ะ ถ้าเข้าใจไม่ผิดเค้าบอกว่าให้เราทิ้งลิงค์ไว้ แล้วเดียวเค้าจะเข้าไปดูบล๊อกเราว่าเรามีดีพอจะเป็นสมาชิกเค้าได้ไม๊
    เราก็รออยู่นานนนน แต่ไม่เคยได้รับการตอบกลับใดๆ สงสัยยังเปรี้ยวไม่โดนใจ
  3. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 3 of 3