แนะนำสีรองเท้าให้หน่อยนะคะ

1. Tasanee
    Tasanee
    ขอรบกวนน้องๆและเพื่อนๆช่วยแนะนำสีรองเท้าให้หน่อยค่ะ พอดีซื้อกางเกงยีนส์ขาเดฟมา อยากใส่กับรองเท้าสีๆบ้างค่ะ
    (รองเท้าแนวคัทชูหัวเปิด) ฝากด้วยนะคะ แต่งตัวไม่เป็นอย่างแรง ขอบคุณมากๆค่ะ
  2. joywila
    joywila
    อยากช่วย ว่าแต่กางเกงยีนส์สีอะไรคะ ^^"
  3. noinoi5
    noinoi5
    ก็จะมีสีชมพูบานเย็น หัวเปิด ก็แหล่มนะคะ...

เข้าได้กับกางเกงทุกสี...รับรองสวยค่ะ ของร้านที่อยู่ตรงข้าม

สตีฟแมเเดิ้นค่ะ..จำชื่อร้านไม่ได้...(เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะค่ะ)..

ตอนนี้กำลัง sale เราซื้อมาคู่นึงเป็นหัวมนออกแหลมนิดๆสวยค่ะ สูง สามนิ้วครึ่ง
  4. Tasanee
    Tasanee
    กางเกงยีนส์สี light blue ค่ะ แต่สีชมพูคงจะเปรี้ยวเกินไปสำหรับเราน่ะค่ะ แต่ส่วนตัวก็ชอบนะคะ
  5. tulip
    tulip
    แนะนำเป็นรองเท้าสีแดงได้มั้ยคะ

หลิปมีรูปด้วย แต่กางเกงหลิปเป็นยีนส์ฟอกสีดำค่ะ

พับปลายขาขึ้นมาแล้วใส่กับรองเท้าสีสดๆก็สวยน๊าคะ

6. Tasanee
    Tasanee
    แดงขลิบขาว สวยค่ะ ดูแล้วไม่แรงเกินไป ขอบคุณ คุณลิปมากนะคะ
  7. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 7 of 7