อยากเห็นชุดทำงานของเพื่อนๆ จังค่ะ

1. witch
    witch
    หวัดดีค่ะ อยากเห็นชุดทำงานของเพื่อนๆ จังค่ะ แบบไหนก็ได้ค่ะ มี brand หรือไม่มีก็ได้น๊า แล้วปกติเพื่อน ๆ ซื้อที่ไหน ร้านไหนคะ เผื่อว่าจะขอเป็นไอเดียใหม่ๆบ้าง ช่วงนี้เบื่อชุดตัวเองแล้ว ปกติก็ใส่แต่พวก G2000 zara mng jessica แบรนด์อะไรอย่างนี้แหละค่ะ หรือไม่ก็ไม่มีแบรนด์ก็มี รอดูอยู่น๊า ^__^
  2. srichardson
    srichardson
    ของพี่มีแต่ชุดรับส่งลูกไปโรงเรียน เดี๋ยวถ้าเสื้อผ้าหน้าผมพร้อมจะมาลงรูปนะจ้ะ
  3. witch
    witch
    ได้เลยค่ะ เดี๋ยวมารอดูใหม่น๊า
  4. srichardson
    srichardson
    แต่งตัวไปรับลูก หรือใครจะเรียกว่าชุดทำงานก้ได้ค่า

เสื้อ จากซอยละลายทรัพย์
    สร้อย จากตลาดนัด
    เลกกิ้ง ZARA
    รองเท้า ZARA
    กระเป๋า Prada

5. joywila
    joywila
    เจ้ นี่น่าเป๋าสวยมากค่า :-D
    เอามาฝาก 1 ชุดในราคาแม่ไม่โกรธ

Cardigan สีครีม : 500 บาทจาก Outlet สักแห่งจำไม่ได้
    เดรสน้ำเงินลายจุดครีม : 300 บาทจากสยาม

6. lovely_pinky
    lovely_pinky
    Quote Originally Posted by joywila View Post
    เอามาฝาก 1 ชุดในราคาแม่ไม่โกรธ

Cardigan สีครีม : 500 บาทจาก Outlet สักแห่งจำไม่ได้
    เดรสน้ำเงินลายจุดครีม : 300 บาทจากสยาม
    ชุดคุณหมอวิลา น่ารัก(อีกแล้วค่ะ) ...ชอบตรงที่ราคาแม่ไม่โกธร อิอิ

มาเพิ่มเติมเพิ่งเห็นค่ะ..กระเป๋า คุณพี่ srichardson สวยจังเลยค่ะ ใหญ่จุ อยากได้ ฮือๆๆ
  7. ManhattanElite
    ManhattanElite
    Quote Originally Posted by joywila View Post

ชอบรองเท้าจังเลยค่า ซื้อที่ไหนคะ จาไปซื้อตาม อิอิ
  8. witch
    witch
    ชุดพี่นีน่าเปรี้ยวดีค่ะ ชอบๆๆ ดูท่าจะใส่สบายดี แอบชอบกระเป๋าด้วย อิอิ
    ส่วนของคุณจอย เก๋ดี ดูเหมือนจะเรียบร้อยแต่match กันดี
    เดี๋ยวว่างๆ จะต้องไปถ่ายมาลงบ้างแล้ว (แต่ขอทำใจก่อน ช่วงนี้บวมขึ้นอ่ะค่ะ)
  9. joywila
    joywila
    ขอบคุณมากค่า
    รองเท้าของ SCHUTZ ซื้อจาก FOOTWORK ค่า
    รอดูรูป จขกท. อยู่นะคะ :-D
  10. srichardson
    srichardson
    มาเพิ่มชุดทำงาน (ไปรับลูก) ค่ะ

11. wawe
    wawe
    โอโห คุณนีน่าดูดีจริง ๆ เลย ผอมเพรียวเปรี้ยวปรี๊ดไปแล้วกระมังคะ อิจฉาจริง ๆ ค่ะ
  12. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    โอโห คุณนีน่าดูดีจริง ๆ เลย ผอมเพรียวเปรี้ยวปรี๊ดไปแล้วกระมังคะ อิจฉาจริง ๆ ค่ะ
    อาศัยชุดดำอำพรางเอาค่ะพี่แหวว ฮิๆๆๆ
  13. mol199
    mol199

มาช่วย CF อีกเสียง ว่าพี่นีน่าใส่ชุดนี้ แล้วดูผอมเพรียว จริงๆค่ะ
  14. nonglilly
    nonglilly
    Quote Originally Posted by srichardson View Post

ชอบชุดนี้อะคะ
    เป็นชุดรับลูกที่เท่ห์มากๆคร่า
  15. AnnAnnAntz
    AnnAnnAntz
    คุณจอยชุดน่ารักมากเลยยย ตอนนี้บ้าชุดดำจุดขาว ชุดขาวจุดดำ

แล้วก็..

พี่นีน่าไม่อ้วนน๊า.. ตัวจริงไม่อ้วนน้า ไม่อวบด้วย กำลังดี
    ปล. Herbagสวยอ่ะ.. เบื่อแล้วโยนมาทางนี้นะเจ๊ หนูรออยู่-หนูเอาจิงนะ ^^
  16. wnonach
    wnonach
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    แต่งตัวไปรับลูก หรือใครจะเรียกว่าชุดทำงานก้ได้ค่า

เสื้อ จากซอยละลายทรัพย์
    สร้อย จากตลาดนัด
    เลกกิ้ง ZARA
    รองเท้า ZARA
    กระเป๋า Prada

Khun Nina look great in this style ka..I like it and your bag is wonderful also ka!!
  17. wnonach
    wnonach

แอบอิจฉาหุ่น คุณ joywila สูงผอมเพรียวสวยมากมาย ชุดลายจุดดูหวานๆ ดีค่ะชอบจัง
  18. srichardson
    srichardson
    ขอบคุณสำหรับทุกๆคำชมค่า และน้องแอน Herbag นี่เดี๋ยวถ้าเบื่อแล้วจะ โหม่งไปให้ค่ะกระเป๋าสำรองยังใหม่เอี่ยมไม่ได้ใช้เลย ว่าแต่ว่าแล้วชุดทำงานของคนอื่นๆหายไปไหนกันหมดจ้าเอามาให้ดูมั่งเร้ววว
  19. noinoi5
    noinoi5
    มาเพิ่มชุดทำงาน (ไปรับลูก) ค่ะ

ชอบชุดบนมาก...เพราะตอนนี้เราเองก็กำลังบ้ากับเกงพับขา.....
    ว่าแต่ว่า....กระเป๋า matching มากกกกกกกกค่ะ
  20. noinoi5
    noinoi5
    คุณฝน.....
    หน่อยแต่งแต่กางเกงอ่ะค่ะ...จะช่วยคุณฝนได้ไหมนะ.....
    เพราะที่ทำงานไม่เอื้อในการใส่กระโปรงค่ะ....
    อย่างที่คุณฝนมาเยี่ยมหน่อยเลย..อิอิ....
  21. noinoi5
    noinoi5

ส่วนมากหน่อยจะแต่งแบบนี้หนะค่ะ.....
    ไม่ค่อยเน้น Brand เลือเป็นบางอย่าง.....

สงสัยจะช่วยคุณฝนไม่ได้เลย อิอิ
  22. PrimmRose
    PrimmRose
    สงสัยต้องแอบเข้ามาห้องนี้บ่อยๆแล้ว เห็นแต่ของสวยๆงามๆ
  23. nangfah
    nangfah
    ชุดทำงานไม่เน้นแบรนด์เลย แบบไหนก็ได้ ขอให้ถูกใจเป็นพอ ส่วนใหญ่จะใส่เดรสไปทำงาน + เสื้อคลุมหรือแจ๊กเก็ตทับ

.............................
  24. witch
    witch
    โห ไม่ได้เข้ามาหลายวัน มีรูปสาวสวยๆๆเพียบเลยอ่ะ

ชุดพี่นีน่า สวย เพรียว ดีค่ะ (กระเป๋าแอบสวยอีกแย้ว)

คุณหน่อย ชุดเก๋และเท่มากมายเลย ชอบๆๆ ชอบชุดแรกที่สุด ที่จริงอยากใส่แบบนี้บ้างนะ แบบว่าแอบเปรี้ยวเท่ แต่นึกภาพฝนใส่ไม่ออกเลยอ่ะค่ะ ท่าทางออกมาจะไม่สวยเหมือนต้นแบบน่ะซิ

ส่วนของคุณนางฟ้า น่ารักมากๆๆค่ะ สบายๆๆแต่ดูดีเนอะ
    ปล.ชอบชุดไปงานที่มาโพสท์มากๆ เลย ซื้อที่ไหนคะ กำลังหาอยู่พอดี

คุณจอย เจ้าของกระทู้ขี้อายอ่ะค่ะ ยังแอบเขิลลอยู๋เลย เดี๋ยวขอรอดูเพื่อนๆๆต่อไปน๊า หายเขินเมื่อไหร่ เดี๋ยวมาโพสท์เลยค่ะ
  25. nancoala
    nancoala
    ส่วนตัวชอบลุ๊กเรียบๆ แนวแซกประมาณเข่า แบบประมาณนี้ค่ะ ส่วนมากเป็นของจากห้องเสื้อแบรนด์ไทยหน่ะค่ะ ก็จะไม่ได้แพงมากอะไรจ้ะ แต่ใส่แล้ว ok เลย

26. wnonach
    wnonach
    Quote Originally Posted by noinoi5 View Post

ส่วนมากหน่อยจะแต่งแบบนี้หนะค่ะ.....
    ไม่ค่อยเน้น Brand เลือเป็นบางอย่าง.....

สงสัยจะช่วยคุณฝนไม่ได้เลย อิอิ
    อู้ยยย คุณหน่อยชุดกางเกงขาสั้นอะ เท่มากมาย แอบชอบละ
  27. huskiie
    huskiie

Quote Originally Posted by ManhattanElite View Post
    ชอบรองเท้าจังเลยค่า ซื้อที่ไหนคะ จาไปซื้อตาม อิอิ
    เริ่ดมากคับ...รองเท้าถุกใจ เก๋ เท่ห์ดี...ผมตามไปดู Blog มานะ... Pre Wedding สวยมั่ก ช่างภาพ นางแบบ นายแบบ...โลเคชั่น แจ่มมากคับ...
  28. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 28 of 28