^O^ ขอความช่วยเหลือ..หาร้านขายถุงมือยาวแบบ Audrey

1. joywila
    joywila
    มีเหตุให้ต้องแต่งตัวเลียนแบบ Audrey Hepburn
    แต่ไม่รู้ว่าจะไปหาซื้อถุงมือผ้าสีดำ
    แบบยาวเลยศอก หรือสั่งตัดได้ที่ไหน
    ใครพอจะทราบ รบกวนบอกชื่อ+พิกัดร้านด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากค่า :-)

2. n U ii Z
    n U ii Z
    ลองไปดูร้านที่เปิดขายเสื้อผ้าแฟนซีอ่ะคะ เผื่อเค้าจะมีขายคะ
  3. teerasak
    teerasak
    ..แล้วเอารูปตอนแต่งมาโชว์ด้วยน๊า (^_^)/
  4. aeh
    aeh
    ไม่รู้จะช่วยงัย แต่อยากเห็นคุณจอยแต่งชุดนี้ ยังงัยก็ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยนะคะ
  5. PREANG
    PREANG
    เคยซื้อที่แพลตตินั่มนะคะ
    เป็นร้านขายพวกเลคกิ้ง ถุงน่อง แล้วก้อุปกรณ์กันหนาว
    แต่จำชั้นกับชื่อร้านไม่ได้
    คร่าวๆคือร้านอยู่หัวมุม ใกล้ๆลิฟท์ น่าจะชั้นสองหรือสามค่ะ

ไม่รู้พอจะช่วยได้ไม๊ แต่ขอให้หาเจอนะคะ
  6. joywila
    joywila
    ขอบคุณทุกคนมากค่ะ
    ใช่แล้ว Platinum น่าจะมี
    เดี๋ยวเสาร์นี้จะไปเดินดู
    แล้วจะเอารูปมาอวดนะคะ
    ^_____^
  7. tulip
    tulip
    คุณจอย

ถ้าหาไม่ได้จริงๆ แนะนำเป็น

ถุงมือ + ปลอกแขน 555

ขำๆน๊าคะ ไม่ได้เข้ามานาน คิดถึงๆ
  8. joywila
    joywila
    ถุงมือปลอกแขนเป็นไง อาแหะ ไม่เก็ท ^^"
    แต่หาได้แล้วล่ะ ด้วยความง่ายดาย
    ร้านขายถุงมือ / ถุงเท้า /ผ้าพันคอ Platinum ชั้น 1
    ฮุๆ ด้วยความง่ายดาย
    ขอบคุณมากค่า เสร็จแล้วจะเอารูปมาโชว์
    ว่าเกิดหรือดับ 555+
  9. princess
    princess
    รอดูจ้า อิอิ
  10. noinoi5
    noinoi5
    คุณจอย...แต่งอะไรก็สวยอยู่แว้ววว
  11. joywila
    joywila
    ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือนะคะ
    สรุปไปหาถุงมือเจออย่างง่ายดายที่ Platinum
    ตอนนี้ฝันของวิลาเป็นจริงละ ได้เป็น Audrey สมใจ
    เลยเอามาให้ดู มันเป็น 1 ในชุดที่ถ่าย Pre-wedding น่ะค่ะ
    เพิ่งว่าง เลยเอามาให้ดู เพราะห้องดูเงียบไปมาก ^_^"

จะปีใหม่ละ
    Happy new year
    ทุกคนด้วยค่า :-)
  12. sprintky
    sprintky
    พี่จอยเขาชอบมากกกกๆๆๆๆ...เลยอ่า
    แอบเห็นใน facebook แล้ว แบบชอบทุกชุดเลย
    แถมน่ารักและหวานกันมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...
    เปิดดูที่ไร มดขึ้นจอทุกทีเลย อิอิ

ยังไงขออวยพรล่วงหน้านะคะ ขอให้มีลูกเร็วๆๆๆนะคะ รักกันไปนานแสนนานเลย

แต่งแล้วอย่าลืมเอารูปมาอวดนะ ต้องสวยมากแน่ๆๆๆๆ....
  13. joywila
    joywila
    ขอบคุณน้อง print มากค่า ^_^
  14. princess
    princess
    พี่จอย เหมือนมากๆๆๆเลยอ่ะ ชอบเซตนี้สุดๆๆเลย
  15. SecretAdmier
    SecretAdmier
    สวยคลาสสิคมากๆค่ะ คุณจอย

ขอแอบกระซิบได้ไหมคะ ว่าไปถ่าย pre wedding ที่ไหน

เผื่อวันนึงหวานมีโอกาสได้แต่งงาน จะได้ไปถ่ายบ้างคะ อิอิ

ยังไงก็ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ ^^

ขอให้มีความสุขในชีวิตสมรสตลอดไปค่ะ
  16. nonglilly
    nonglilly
    สวยมากกกกก
    ไอเดียบรรเจิดเลิศเลอมากกกกกก
    ยินดีด้วยนะคะ
    เอารูปเซ็ตอื่นมาให้ดูบ้างนะคะ
    ปล.locationร้านagaligoป่าวคะ
  17. joywila
    joywila
    ขอบคุณทุกคนมากค่า :-)
    คุณหวานเค้าเป็นตากล้อง freelance น่ะ
    วิลาว่า studio ไม่ work ถ่ายไม่สวยและแพงเกิ๊น 555+
    ถ้าสนใจ ส่ง PM มาถามเบอร์ได้จ้า
  18. SecretAdmier
    SecretAdmier
    Quote Originally Posted by joywila View Post
    ขอบคุณทุกคนมากค่า :-)
    คุณหวานเค้าเป็นตากล้อง freelance น่ะ
    วิลาว่า studio ไม่ work ถ่ายไม่สวยและแพงเกิ๊น 555+
    ถ้าสนใจ ส่ง PM มาถามเบอร์ได้จ้า

สนใจมากๆเลยค่ะ สวยมากๆๆ

แล้วคุณจอยทำผมแต่งหน้าที่ไหนอ่ะคะ

หวานเองก็ไม่ชอบพวกรูปถ่ายจาก studio เหมือนกันค่ะ

ทำผมแบบโหลๆ แล้วก็แต่งหน้า หนา จนจำไม่ได้ว่าเป็นใครอ่ะค่ะ อิอิ

แล้วก็จัดท่าทาง แบบผิดธรรมชาติมากๆอ่ะค่ะ

ชอบที่คุณจอยถ่ายมากๆเลยค่ะ ชุดก็น่ารัก หน้าและผม ก็สวยเด้ง แบบเป็นตัวของตัวเองดีค่ะ
  19. littleminnyprincess
    littleminnyprincess
    แอบไปดูblogคุณจอยมา การ์ดเชิญแบบเดียวกับเราเลยแต่ของเราสีฟ้า
    น่ารักเนอะ เรียบๆแต่แอบเก๋^^
    คุณจอยเอาสมุดเขียนอวยพรหน้าปกเดียวกับการ์ดเปล่าคะ
    เอาแบบเป็นsetน่ารักดีน้า
    happy wedding ka^^
  20. tulip
    tulip
    คุณจอยหลิป add facebook ไปนะคะ แต่คิดว่าน่าจะยุ่งๆอยู่

ขอมาอวยพรในนี้แทนแล้วกันน๊า การ์ดน่ารักมากค่ะ วันดีจริงๆ 10.01.10

หลิปขอให้คุณจอยมีความสุขมากๆนะคะ รักกันไปตราบนานเท่านานนนนนนนนนน

แต่ได้เห็นรูป pre-wedding ก็น่ารักแล้วค่ะ

ถ้างานจริงสงสัยน่ารักสุดๆ ยิ่งตีม สีชมพูด้วยแล้ว ยังไงอย่าลืมเอารูปมาให้สาวๆที่นี่ชมกันบ้างนะคะ

ขอให้มีความสุขค่ะ จุ๊ฟๆ
  21. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 21 of 21