อยากขอชม เดรสสีแดง เสื้อสีแดงของเพื่อน ๆ ได้มั๊ยคะ ใครมีโปรดแนะนำด้วยค่ะ

1. cottonchef
    cottonchef
    สวัสดีค่ะ ขอร่วมเป็นสมาชิกด้วยคนนะคะ ขอบคุณ ผู้ดูแลห้องทั้ง 3 ท่านที่ก่อตั้งห้องนี้ขึ้นมานะคะ นอกจากได้ความเพลิดเพลิน แก้เครียดแล้ว ยังได้ประโยชน์ ได้แนวคิดการแต่งตัว
    ได้ไอเดียต่าง ๆ มากมายเลยค่ะ

วันนี้ขอแรงเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ แนะนำ ชุดสีแดง หรือเดรส สีแดง หน่อยได้มั๊ยคะ
    วันนี้เราถึงคราวจำเป็นต้องใส่ หาไม่ได้เลยจริง ๆ ค่ะ ขอไอเดียเก๋ ๆ จาก กรูรูด้านแฟชั่นด้วยค่ะ

หรือว่า ถ้าเราจะไปซื้อพอจะมีแหล่ง ร้าน ยี่ห้อ อะไรแนะนำบ้างมั๊ยคะ
    ขอบคุณเพื่อน ๆ มา ณ โอกาสนี้ค่ะ
  2. cottonchef
    cottonchef
    คืออยากจะบอกว่า เราต้องไปออกรายการ รายการนึงค่ะ คอนเซ็ป ให้ใส่เสื้อสีแดงค่ะ
    สีเดียวกับแพคเกจ พอนด์เอจ มิราเคิล ค่ะ โจทย์คือว่า ให้ใส่เสื้อสีแดง หรือเดรสสีแดง
    ห้ามใส่สีดำ กับ ทองเด็ดขาดค่ะ เราเลยกลุ้้มใจเพราะว่า ไม่กล้าใส่กางเกงสีขาวค่ะ
    ปรกติก็ใส่เลคกิ้งสีดำ แต่คราวนี้ เค้าห้าม เลยกลุ้มเลยค่ะ

accessories อีก ค่ะ แหะ แหะ ไอ้เรามันเชยระเบิดสุด ๆ ไปแล้วตอนนี้ เหมือนอยู่หลังเทือกเขาหิมาลัยเลยค่ะ หน้าก็ไม่แต่ง แถมมีหุ่นอวบอั๋นเป็นอาวุธอีก เลยเซ็งไปเลยค่ะ

ต้องขออภัยหากไม่มีอะไรมาโชว์นะคะ เจ้าของห้องจะว่าอะไรป่าวหนอ
    ตั้้งทู้ผิดจุดประสงค์หรือป่าวคะ

ขอบคุณมากเลยค่ะที่เข้ามาอ่านกัน

เอาไว้ถ้าเราเกิดน๊า จะไม่ลืมพระคุณเพื่อน ๆ เลยค่ะ เพื่อลูก หาตังค์ หาตังค์ ^___^
  3. Meesook
    Meesook
    ถ้าไม่ให้ใส่กางเกงดำ งั้นใส่กับกางเกงยีนส์ได้มั้ยคะ? ถ้าเป็นกางเกงขาว ใส่เป็นแนวๆ คาปรีแพนท์ส์ กางเกงห้าส่วนสีขาวก็สวยค่ะ

หรือไม่งั้นก็ใส่เป็น dress ไปเลยค่ะ

เดรสสีแดงที่สวยๆ ลองดู MNG, Guess, Episode ก็ได้ค่ะ พวกที่เป็นผ้าเนื้อทิ้งๆ ถ่วงๆ ก็สวยดีค่ะ

ไปออกรายการไหนวันไหนบอกเพื่อนๆ ไว้สิคะ จะได้คอยดูกัน
  4. nangfah
    nangfah
    เดรสแดงไปงาน ^^

ชุดทำงาน การทำ seo hosting

ชุดทำงาน การทำ seo hosting
  5. nancoala
    nancoala
    ตัวนี้ของแนนเอง ไม่รู้ว่า ใส่แนวนี้พอได้ไอเดียมั่งมั้ยค่ะ

6. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 6 of 6