รบกวนคุณแม่ๆค่ะ หาซื้อรองเท้าสเก็ตให้ลูกได้ที่ไหนค่ะ

1. iamv
    iamv
    ขอบคุณมากๆค่ะ
  2. teerasak
    teerasak
    เรื่องชวนกันเสียตังค์นี่เค้าถนัดแหละ อิ อิ pm ไปแล้วนะคะ และอีกที่คือลองแวะไปที่ supersport Central ดูค่ะ เราไปชิดลม กับ CTW ล่ะของเยอะดีจร้า
  3. iamv
    iamv
    ขอบคุณมากๆค่ะ คุณอ้อ
  4. srichardson
    srichardson
    เสก็ตแบบที่มีสี่ล้อนะเหรอค่ะ ยังมีขายอีกเหรอ แม่เจ้าเล่นตั้งแต่อายุ 7 ขวบแล้วนะเนี้ย ตอนนี้ลูกๆนีน่าเล่นแบบ โรลเลอร์เบลดอ่ะค่ะ
  5. teerasak
    teerasak
    ^
    ^^ กร๊ากก แอบขำพี่นีน่า (>_<) อ้อว่าคุณ iamv คงหมายถึงอันเดียวกัน (หรือเปล่า) แน่เลยค่า ...แต่เห็นของเด็กๆตอนนี้แล้วงอน ไหงตอนป้า เอ๊ย ตอนเราเด็กๆไม่เห็นมีให้เลือกอลังการแบบนี้เลยแฮะ
  6. iamv
    iamv
    ขอบคุณค่ะ
  7. noinoi5
    noinoi5
    ลองดูที่ esplanard นะคะ ร้านที่ขายพวกเสื้อผ้าคนเล่น bord อยู่ติดกับร้าน
    swenses's ค่ะ ร้านใหญ่.....
  8. aeung123
    aeung123
    ถ้าน้องยังไม่โตมาก ลองไปตามร้านที่นำของเด็กจากนอกมาขาย อยู่แถวหลังตึกการบินไทยอ่ะค่ะ มีแบบน่ารักๆด้วยล่ะ
  9. srichardson
    srichardson
    แหมไม่อยากให้ซื้อใส่เลยค่ะ มันอันตรายนะนั้นนะ เป็นห่วงกลัวน้องจะล้มโดนหัวอ่ะค่ะ ของนีน่าลูกเคยร่ำร้องอยากได้แต่ว่าไม่ยอมซื้อให้ค่ะ บอกเค้าบอกว่าไปเดินตามห้างหรือหลายๆที่นี้เค้าไม่ให้เข้าเลยนะค่ะ เพราะว่ามันอันตราย
  10. bandalee
    bandalee
    มีขายค่ะ ลูกชายเล่นอยู่ มีขายที่ ซท แจ้งวัฒนะ ค่ะ และมีลานให้เล่นชั้นสิบห้าด้วยคะ
  11. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 11 of 11