เครียดจังเลยค่ะ

1. my_mim
    my_mim
    เมื่อวันเสาร์มิ้มไปฟังผล X Ray ท่อนำรังไข่มาค่ะ
    ปรากฎว่า ท่อตันทั้งสองข้าง พอได้ยินงั้นนำตาไหลเลยค่ะ
    สรุปแล้วก็คือว่าไม่สามารถมีลูกเองได้แน่นอน นอกจากเด็กหลอดแก้ว

มีใครพอจะแนะนำคุณหมอให้ได้บ้างมั้ยค่ะ
    ตอนนี้ก็พยายามหาข้อมูลหลายๆทางอยู่นะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ [PMมาก็ได้นะค่ะ]
  2. noinoi5
    noinoi5
    มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ....

เดี๋ยวนี้วิวัฒนาการทางการแพทย์ก้าวไกล..ต้องมีทางแก้ไขได้แน่นอนค่ะ....
  3. srichardson
    srichardson
    มาเป็นกำลังใจให้น้องมิ้มด้วยอีกคน เดี๋ยวนี้หมอเมืองไทยเก่งๆเยอะ ที่โรงพยาบาลเจตนิจ ลองไปปรึกษาได้เลยจ้ะ
  4. am_pleja
    am_pleja
    รพเจตนินค่ะ
    แนะนำคุณหมอเจริญค่แต่ว่าจะประจำแค่วันอาทิตย์วันเดียวค่ะ
    ส่วนใหญ่ก้อจะประจำที่รพตำรวจกับรพจุฬาค่ะ
    เพราะเพื่อนที่เค้าไปปรึกษาก้อปรึกษากับอาจารย์คนนี้ค่ะ
    อย่างบางอย่างถ้าเราอยากจะประหยัดค่าใช้จ่ายก้อเปลี่ยนไปใช้บริการที่จุฬาได้ค่ะจะประหยัดขึ้นเยอะกว่าเจตนินค่ะ
    โดยที่เราสามารถให้อาจารย์เจริญเป็นคนทำให้ค่ะ
  5. my_mim
    my_mim
    Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ....

เดี๋ยวนี้วิวัฒนาการทางการแพทย์ก้าวไกล..ต้องมีทางแก้ไขได้แน่นอนค่ะ....
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    มาเป็นกำลังใจให้น้องมิ้มด้วยอีกคน เดี๋ยวนี้หมอเมืองไทยเก่งๆเยอะ ที่โรงพยาบาลเจตนิจ ลองไปปรึกษาได้เลยจ้ะ
    Quote Originally Posted by am_pleja View Post
    รพเจตนินค่ะ
    แนะนำคุณหมอเจริญค่แต่ว่าจะประจำแค่วันอาทิตย์วันเดียวค่ะ
    ส่วนใหญ่ก้อจะประจำที่รพตำรวจกับรพจุฬาค่ะ
    เพราะเพื่อนที่เค้าไปปรึกษาก้อปรึกษากับอาจารย์คนนี้ค่ะ
    อย่างบางอย่างถ้าเราอยากจะประหยัดค่าใช้จ่ายก้อเปลี่ยนไปใช้บริการที่จุฬาได้ค่ะจะประหยัดขึ้นเยอะกว่าเจตนินค่ะ
    โดยที่เราสามารถให้อาจารย์เจริญเป็นคนทำให้ค่ะ
    ขอบคุณนะค่ะที่ให้กำลังใจ ตอนนี้ก็พยายามไม่เครียด
    แต่ก็พยายามหาข้อมูลดูค่ะ ได้ขอมูลเยอะๆก็จะได้ช่วยในการตัดสินใจง่ายขึ้นอีกนะค่ะ
  6. yim
    yim
    cf โรงพยาบาเจตนินเหมือนกันค่ะ แต่ว่าเราปรึกษากับคุณหมอจงเจตค่ะ เราทำเด็กหลอดแก้วเหมือนกัน ได้มา 2 คุ้มสุดๆๆ ถ้าอยากทราบรายละเอียด pm มาคุยกันได้น่ะค่ะ ยินดีค่ะ
  7. wawe
    wawe
    มาเป็นกำลังใจให้อีกคนค่ะ เดี๋ยวนี้คุณหมอเก่ง ๆ มีเยอะ ขอให้สมหวังเร็ว ๆ นะคะ
  8. my_mim
    my_mim
    Quote Originally Posted by yim View Post
    cf โรงพยาบาเจตนินเหมือนกันค่ะ แต่ว่าเราปรึกษากับคุณหมอจงเจตค่ะ เราทำเด็กหลอดแก้วเหมือนกัน ได้มา 2 คุ้มสุดๆๆ ถ้าอยากทราบรายละเอียด pm มาคุยกันได้น่ะค่ะ ยินดีค่ะ
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    มาเป็นกำลังใจให้อีกคนค่ะ เดี๋ยวนี้คุณหมอเก่ง ๆ มีเยอะ ขอให้สมหวังเร็ว ๆ นะคะ
    ขอบคุณนะค่ะ
  9. teerasak
    teerasak
    เพิ่งแวะเข้ามา ไม่มีประสบการณ์ตรง คงต้องรอพื่อนๆพี่ expert ในนี้มาช่วยชี้แนะ แต่ขอเอาใจช่วย ขอเป็นกำลังใจให้คุณมิ้ม ประสบความสำเร็จในการมีเจ้าตัวเล็กในเร็ววันค่ะ รักษาสุขภาพด้วยน๊า ร่างกายแข็งแรง กำลังใจดี เชื่อว่าเดี๋ยวน้องต้องมาแน่ๆค่ะ สู้ๆ ค่ะคุณมิ้ม
  10. Wiarathis
    Wiarathis
    มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ
    ขอให้สมหวังเร็ว ๆ นะคะ
  11. my_mim
    my_mim
    Quote Originally Posted by teerasak View Post
    เพิ่งแวะเข้ามา ไม่มีประสบการณ์ตรง คงต้องรอพื่อนๆพี่ expert ในนี้มาช่วยชี้แนะ แต่ขอเอาใจช่วย ขอเป็นกำลังใจให้คุณมิ้ม ประสบความสำเร็จในการมีเจ้าตัวเล็กในเร็ววันค่ะ รักษาสุขภาพด้วยน๊า ร่างกายแข็งแรง กำลังใจดี เชื่อว่าเดี๋ยวน้องต้องมาแน่ๆค่ะ สู้ๆ ค่ะคุณมิ้ม

Quote Originally Posted by Wiarathis View Post
    มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอให้สมหวังเร็ว ๆ นะคะ
    ขอบคุณมากกเลยค่ะ
  12. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 12 of 12