ชอบห้องนี้จัง วันนี้แนะนำลูกสาวคะ

1. Kesara
    Kesara
    ชอบห้องนี้มากๆ เกดมัวแต่หลุดโลก หลงทางตั้งนาน...มัวแต่ไปอยู่ห้องเดิมอ่ะคะ
    แนะนำตัว ลูกสาวคะ อายุ 8ขวบ อยู่ ป.3คะ
    ชื่อว่า หญิง คะ

หลบหน้าหน่อย แบบอายคะ

อีกนิด.................................

2. wawe
    wawe
    คุณแม่ยังสาวอยู่เน้อะ มีลูกสาวก็สวยฉายแววเลย ยินดีต้อนรับค่ะคุณเกด
  3. Kesara
    Kesara
    คุณแม่พามากินสุกี้MK คะที่ CTW อร่อยเชียวล่ะ ของโปรด... หนูชอบเป็ดย่างจานใหญ่กับหมี่หยกคะ โต๊ะยังว่างอยู่นะคะ คุณน้าๆและป้าๆ อยู่ระหว่างการสั่ง

ชูมือหน่อยค๊า พร้อมลุย ^_^

กินอิ่มแล้วมาเดินดูหนังสือที่ B2S กัน น้องหญิงชอบมาก ชอบอ่านหนังสือ

ขากลับ บายค๊า..........

4. Kesara
    Kesara
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    คุณแม่ยังสาวอยู่เน้อะ มีลูกสาวก็สวยฉายแววเลย ยินดีต้อนรับค่ะคุณเกด

ไม่สาวแล้วคะพี่ แก่แล้ววววว ขอบคุณคะ ^_^
  5. thepyo
    thepyo
    คุณแม่ช่างเลือกจัง ชุดน้องน่ารักมากค่ะ ฉายแววสวยแต่เด็กแล้วนะคะเนี่ย
  6. noinoi5
    noinoi5
    ไม่ใช่แค่ชุดอย่างเดียวนา...ที่สวย....ผ้าพันคอก็แอบเก๋ค่ะ...
    อยากมีลูกสาวเหมือนกันค่ะ..ชอบเด็กผู้หญิงมากมาย.....แต่....
    ดันเลิกลากับอดีตคุณสา....ไปอย่างเรียบร้อย...เฮ้อ!!!...

ลูกสาวน่ารักค่ะ...
  7. Kesara
    Kesara
    Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    ไม่ใช่แค่ชุดอย่างเดียวนา...ที่สวย....ผ้าพันคอก็แอบเก๋ค่ะ...
    อยากมีลูกสาวเหมือนกันค่ะ..ชอบเด็กผู้หญิงมากมาย.....แต่....
    ดันเลิกลากับอดีตคุณสา....ไปอย่างเรียบร้อย...เฮ้อ!!!...

ลูกสาวน่ารักค่ะ...
    ขอบคุณคะ เกดขอเป็นกำลังใจสู้ๆคะ

Quote Originally Posted by thepyo View Post
    คุณแม่ช่างเลือกจัง ชุดน้องน่ารักมากค่ะ ฉายแววสวยแต่เด็กแล้วนะคะเนี่ย
    ขอบคุณคะ
    เสื้อของ CPS เด็ก
    รองเท้า สีฟ้าของ Converse
    กระเป๋าLCหนังเป็นฟองอากาศแล้ว ของคุณแม่ยกให้ใช้ใส่หนังสือไปเรียนพิเศษแทนใบเก่าที่ใช้จนเน่า
    ผ้าพันคอ AE คะ
  8. srichardson
    srichardson
    อายุไล่ๆกันกับลูกพี่เลยจ้ะน้องเกด ดูน้องเค้าเรียบร้อยน่ารักจังเลย ดีจังเด้กๆรักการอ่านหนังสือเนื้ย มีแค่คนเดียวเหรอค่ะ
  9. amm
    amm
    คุณเกดลูกสาวน่ารักจังเลยค่า อยากมีลูกสาวมั่งอ่า มีแต่ลูกชาย ^^"
  10. Kesara
    Kesara
    Quote Originally Posted by amm View Post
    คุณเกดลูกสาวน่ารักจังเลยค่า อยากมีลูกสาวมั่งอ่า มีแต่ลูกชาย ^^"

คุณแอ้มเอาอีกคนค๊า ขอบคุณคะ

Quote Originally Posted by srichardson View Post
    อายุไล่ๆกันกับลูกพี่เลยจ้ะน้องเกด ดูน้องเค้าเรียบร้อยน่ารักจังเลย ดีจังเด้กๆรักการอ่านหนังสือเนื้ย มีแค่คนเดียวเหรอค่ะ
    พี่นิน่า ลูกสาวเกดกับลูกสาวพี่อายุไล่ๆกันแน่ๆเลย
  11. teerasak
    teerasak
    มายินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยคนค่ะ
    คุณเกดค่ะ น่ามอบโล่ห์ให้สไตลิสท์ชุดนี้มากๆๆๆๆๆๆ เห็นแล้วอยากมีลูกสาวที่สุดค่ะ (น่าเปิดกระทู้ชุดเก่งของลูกๆจังเลย หรือต้องไปอยู่ห้อง the look club ของพี่จอยน๊า เป็น junior look club ประมาณนั้น ฮิ ฮิ) พูดถึง B2S @CTW เนี่ย เพลิดเพลินมากๆเลย โยเฉพาะพวกสื่อการสอน cd dvd ของเด็กเนี่ย ถ้าไม่นับศึกษาภัณฑ์ล่ะก็ที่นี่เยอะที่สุดเท่าที่เคยเห็นมาเลยค่ะ...
  12. Kesara
    Kesara
    Quote Originally Posted by teerasak View Post
    มายินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยคนค่ะ
    คุณเกดค่ะ น่ามอบโล่ห์ให้สไตลิสท์ชุดนี้มากๆๆๆๆๆๆ เห็นแล้วอยากมีลูกสาวที่สุดค่ะ (น่าเปิดกระทู้ชุดเก่งของลูกๆจังเลย หรือต้องไปอยู่ห้อง the look club ของพี่จอยน๊า เป็น junior look club ประมาณนั้น ฮิ ฮิ) พูดถึง B2S @CTW เนี่ย เพลิดเพลินมากๆเลย โยเฉพาะพวกสื่อการสอน cd dvd ของเด็กเนี่ย ถ้าไม่นับศึกษาภัณฑ์ล่ะก็ที่นี่เยอะที่สุดเท่าที่เคยเห็นมาเลยค่ะ...
    ขอบคุณคะคุณ.teerasak เกดชอบพาลูกสาวไปเดินและซื้อหนังสื้อที่B2Sสาขา.CTWคะ เพราะหนังสือเยอะดีไม่ต้องเดินหาหลายๆที่
    ปล.น้องหญิงชอบช่วยคุณแม่ถือกระเป๋าค๊า
  13. cottonchef
    cottonchef
    น้องน่ารัก สดใสจังเลยค่ะ B2S นี่ก็ชอบไปค่ะ ชอบไปซื้อหนังสือเหมือนกันเลย
    เพิ่งได้หนังสือ สอนน้องแปรงฟันมา น่าอ่านมากเลยค่ะ
  14. Phicha_pk
    Phicha_pk
    คุณลูกน่ารักแถมแต่งตัวน่ารักอีกต่างหาก.... ชอบเสื้อคุณลูกสาวมากๆเลยค่ะ อยากให้มีไซด์เราบ้างอ่ะ เผื่อไว้แอ๊บเด็ก... 55555555
  15. Kesara
    Kesara
    Quote Originally Posted by cottonchef View Post
    น้องน่ารัก สดใสจังเลยค่ะ B2S นี่ก็ชอบไปค่ะ ชอบไปซื้อหนังสือเหมือนกันเลย
    เพิ่งได้หนังสือ สอนน้องแปรงฟันมา น่าอ่านมากเลยค่ะ

Quote Originally Posted by Phicha_pk View Post
    คุณลูกน่ารักแถมแต่งตัวน่ารักอีกต่างหาก.... ชอบเสื้อคุณลูกสาวมากๆเลยค่ะ อยากให้มีไซด์เราบ้างอ่ะ เผื่อไว้แอ๊บเด็ก... 55555555

น้องหญิงแวะมาขอบคุณ คุณน้า คุณป้าๆ นะคะ
    ปล.ตอนนี้ขอโชวฺกับพี่ริต้าและป้าหมูนะค๊า จากละคร.ปราสาทมืด ค๊า

16. B
    B
    คุณเกตุ ลูกสาวโตขนาดนี้แล้วเหรอเนี่ยะ คุณแม่ยังวัยรุ่นอยู่เลยอ่ะ
  17. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 17 of 17