pre-halloween with little devil :D

1. oohio
    oohio
    ปีนี้หลังจากที่แม่เจียดเวลาอันน้อยนิดไปหาชุดมาให้เจ้าตัวดีแล้วหลายชุด ได้มาทั้งหนูน้อยหมวกแดง บัมเบิ้ลบี(ที่แมทช์กับเจ้าหมาน้อยที่บ้าน) แต่สุดท้าย มาเลือกเอาตัวนี้ เพราะคิดว่าเหมาะกับยัยแสบที่สุดค่ะ วันนี้หยุดเลยเอาชุดนี้มาลอง และเอามาฝากป้า ๆ น้า ๆ ค่า

หมดละค่ะ เด๋วไว้วันจริงหนูจะให้มอมมี่ถ่ายรูปมาให้ดูนะคะว่าหนูจะได้แคนดี้มากน้อยแค่ไหนปีนี้
    Happy Halloween ค่า

ปล. สบายดีกันมั้ยค้า พี่น้ำ พี่นีน่า พี่แหวว น้องอ้อ น้องฝ้าย และอีกหลายท่านเลยต้องขออภัยที่เอ่ยชื่อไม่หมด ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามานาน ๆ เหมือนแต่ก่อน ยังไงก็รักษาสุขภาพกันนะคะ
  2. amm
    amm
    โอ้ว devil น้อย น่ารักจังค่า จะรอชมรูปวันจริงนะค๊า

ดูแล้วคิดถึงลูกตอนเด็กๆ ทำไมยิ่งโตยิ่งน่า.....
  3. mol199
    mol199
    โห ......... ไม่ได้เห็นนาน น้องครีมโตขึ้นเยอะเลยนะคะ

ดูจากในรูปแล้ว ท่าจะ (ซ่าส์) เอาเรื่องอยู่เหมือนกันเนอะ
  4. srichardson
    srichardson
    น่ารักเชียวน้องครีม กี่ขวบแล้วนี่จ้ะน้องโอ๋ เอารูปลูกชายมาให้ดูมั่งซ้อมใส่ชุดก่อนวันจริงจ้า

5. oohio
    oohio
    Quote Originally Posted by amm View Post
    โอ้ว devil น้อย น่ารักจังค่า จะรอชมรูปวันจริงนะค๊า

ดูแล้วคิดถึงลูกตอนเด็กๆ ทำไมยิ่งโตยิ่งน่า.....
    ขอบคุณค่าคุณ amm ลูกคุณamm อายุเท่าไรแล้วคะตอนนี้ แล้วผู้หญิงหรือผู้ชายเอ่ย

Quote Originally Posted by mol199 View Post
    โห ......... ไม่ได้เห็นนาน น้องครีมโตขึ้นเยอะเลยนะคะ

ดูจากในรูปแล้ว ท่าจะ (ซ่าส์) เอาเรื่องอยู่เหมือนกันเนอะ
    น้องมล ใช่ค่ะ เค้าซ่าส์มาก พี่ถึงได้เลือกเอาชุดนี้เพราะเหมาะกับบุคลิกเทอที่สุด 5555
    ปล.พี่จะโพสต์ในห้อง the look club กระทู้ที่น้องมลโพสต์ชุดวินเทจน่ะค่ะ จะโพสต์เมื่อคืนแต่เนตล่ม อยากบอกว่าน้องแต่งตัวได้เก๋และเท่ห์มาก ชอบจริง ๆ

Quote Originally Posted by srichardson View Post
    น่ารักเชียวน้องครีม กี่ขวบแล้วนี่จ้ะน้องโอ๋ เอารูปลูกชายมาให้ดูมั่งซ้อมใส่ชุดก่อนวันจริงจ้า

ขอบคุณค่ะพี่นีน่า น้องครีมตอนนี้ 22 เดือนแล้วค่ะ จะ 2 ขวบเดือนธันวาคมนี้ละค่ะ ตอนนี้เข้าช่วงเทริเบิ้ล ทู เล่นเอาพ่อกับแม่หัวปั่นเลย ร้ายมาก ๆๆๆ
    ตัวเล็กพี่นีน่าได้ใจมากเลย เต็มยศเลยค่ะ แล้วปีนี้พี่จะพาไปทริคออทรีตที่ไหนเอ่ย แถวบ้านมีเล่นเยอะมั้ยคะ หรือว่าที่โรงเรียนอ่ะพี่
  6. cottonchef
    cottonchef
    พี่โอ๋ มารายงานตัวค่า สบายดีๆๆๆจ้าพี่

น้องน่ารักมากเลยค่า เดี๋ยว ๆ น๊า ไปหามาใส่มั่ง คริคริ
  7. teerasak
    teerasak
    กิซซซ ชุดปีศาจแดงแมนยู น้องครีมน่าร๊ากกกก..แก้มใสขนาดนี้คุณแม่ต้องเตรียมกระสอบให้ไป trick or treat แล้วมั้งลูก กระป๋องคงไม่พอ (>_<)/ พี่นีน่าค๊า แค่ชุดก็กินขาด มาดพี่เค้าได้ใจป้าๆน้าจริงๆ ฮ่ะ ฮ่ะ ฮ๋า พี่โอ๋นู๋รู้ว่างานรักษาสุขภาพด้วยจ้า ..อ่ะ ว่าแต่ เริ่มจะกลัวเทริเบิ้ลทู อาการหนักขนาดไหนหนอ (คือแม่คิดว่าทุกวันที่เป็นนี่ก็เทริเบิ้ลพอแล้วนี่นา ยังเทริเบิ้ลได้มากกว่านี้อีกเหรอ ..แม่เริ่มเครียดๆๆ)
  8. nam
    nam
    Devil ต้วน้อย มาแถวเชียงใหม่ป้าน้ำจะจับใส่หม้อไม่ให้ไปไหนเลย อยู่เล่นกับน้องหมีนาตาลีซะ้เลย ดีมั๊ยลูก

9. AnnAnnAntz
    AnnAnnAntz
    โอ๊ย..กรี๊ดดดดดด
    เด็กๆในห้องนี้น่ารักๆกันทั้งนั้นเลย
    เห็นแล้วอยากมีลูก
  10. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by nam View Post
    Devil ต้วน้อย มาแถวเชียงใหม่ป้าน้ำจะจับใส่หม้อไม่ให้ไปไหนเลย อยู่เล่นกับน้องหมีนาตาลีซะ้เลย ดีมั๊ยลูก

หนูนาตาลี น่ารักอ่ะ อยากฟัดจังเลย

Quote Originally Posted by AnnAnnAntz View Post
    โอ๊ย..กรี๊ดดดดดด
    เด็กๆในห้องนี้น่ารักๆกันทั้งนั้นเลย
    เห็นแล้วอยากมีลูก
    นี่น้องแอน นู๋ต้องมี ซ่ะมี ก่อนนะจ้ะถึงจะมีลูกได้ อย่าข้ามเสต้ปดิ ฮ่าๆๆๆ
  11. AnnAnnAntz
    AnnAnnAntz
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    นี่น้องแอน นู๋ต้องมี ซ่ะมี ก่อนนะจ้ะถึงจะมีลูกได้ อย่าข้ามเสต้ปดิ ฮ่าๆๆๆ

555
    พี่นีน่า..นู๋มีสมี(เกิ้ล)เป็นของตัวเองมา4ปีแล้วค๊าา
    แต่ไม่ค่อยขยันกัน เลยยังไม่มีน้อง
    แอบมาส่องแถวๆนี้บ่อยๆจะได้มีinspireในการมีน้องซะที(มั๊ง)
    หลานๆแถวนี้น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกก....กันทุกคนเลย
    55555555
  12. wnonach
    wnonach
    สวัสดีค่ะ น้องโอ๋ พี่หนึ่งไม่เคยเข้ามาห้องนี้เลยอะค่ะ มีความรู้สึกว่าตัวเองไม่มีลูกน้อย ก็เลยได้แต่มองๆๆ แล้วก็ไปวนเวียนอยู่แถวๆ คุยนอกเรื่อง ไม่ค่อยกล้าคุยเข้าเรื่องอะ อิอิอิ เด็กๆน่ารักมากๆเลยนะค่ะ แล้วก็แอบเชยอย่างแรงไม่รู้ว่าน้องโอ๋ดูแลห้องนี้ด้วย คน สว ก็อย่างนี้อะนะค่ะ อย่าถือสา เอิ้กๆๆ เอาไว้ พี่หนึ่งมีเวลาจะเข้ามาเยียมอีกน้า ว่าแต่น้องโอ๋สบายดีนะคะ
  13. oohio
    oohio
    สวัสดีค่ะพี่หนึ่ง

เหะ เหะ ใช่ค่ะ โอ๋เป็นม้อดอยู่ห้องนี้ (จริง ๆ ก็มีห้องเดียวเนี่ยล่ะค่ะ อิอิ) แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเข้ามาโพสต์อะไรเท่าไร แต่ทราบว่าพี่หนึ่งมาโพสต์เพราะมันลิงค์ไปที่โทรศัพท์เวลามีใครอัพเดทข้อความในกระทู้ที่โอ๋เคยโพสต์ไว้น่ะค่ะ
    ตอนนี้สบายดีค่ะ หวังว่าพี่หนึ่งก็คงสบายดีเช่นกัน ยัยตัวดีโอ๋จะสองขวบเดือนธ.ค. นี้แล้วค่ะ ตอนนี้ก็เริ่มมองหาของขวัญแล้ว อยากให้เค้าพิเศษหน่อย เพราะตอนขวบปีแรกนี่จัดวันเกิดแบบ toys for tots ของขวัญที่เพื่อนและญาติให้มา ก็บริจาคหมดเลย (ไม่ได้เยอะแยะอะไรหรอกค่ะ แค่เล็ก ๆ ) อยากสอนให้เค้ารู้จักให้ มากกว่าคิดที่จะรับจากผู้อื่น

เรื่องไม่ได้เข้ามาห้องนี้อันนี้เข้าใจค่ะพี่ เพราะก่อนโอ๋จะมีน้องนี่ ในเวบบอร์ดอีกที่ที่โอ๋เล่นอยู่ ก็จะมีห้องเด็กเหมือนกัน ตอนนั้นไม่เข้าไปเลย เพราะเราไม่มีลูกไงคะ ตอนนี้ก็ขลุกอยู่แต่ห้องนั้น ฮา ๆๆๆๆ (พี่หนึ่งบอก งั้นเด๋วพี่มีบ้าง อิอิ)

แล้วไว้จะแวะมาใหม่ค่า คิดถึงนะคะพี่

โอ๋/น้องครีม

ปล. ไว้ว่าง ๆ จะพีเอ็มไปคุยด้วยค่า
  14. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 14 of 14