รัก gf1 เช่นกัน แต่ยังบ่มีงบซื้ออ่ะ

1. paruai
    paruai
    ขอสมัครสมาชิกชมรมใหม่ด้วยคนครับ แต่ยังไม่มีกล้อง GF1 น้าาาาา รับเข้าชมรมไหมครับ
    ตอนนี้เลยมีแค่ FX100 ใช้ไปพลางๆก่อน
    แถม GF2 ยังลอยมายั่วกิเลสอีก แหม...มันน่าสอย อิอิ
  2. iDnOuSe4
    iDnOuSe4
    Quote Originally Posted by paruai View Post
    ขอสมัครสมาชิกชมรมใหม่ด้วยคนครับ แต่ยังไม่มีกล้อง GF1 น้าาาาา รับเข้าชมรมไหมครับ
    ตอนนี้เลยมีแค่ FX100 ใช้ไปพลางๆก่อน
    แถม GF2 ยังลอยมายั่วกิเลสอีก แหม...มันน่าสอย อิอิ
    ง่าาาา
    ทำไมจะไม่รับหล่ะรับ

เคยดู fx100 ไว้เหมือนกัน
    แต่พอ gf1 ร้านที่ไปเจอมันลดเหลือ 19990 เลยสอยทันที

ว่างๆ เอารูปมาโชว์มั่งนะครับ
    ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้ตั้งใจถ่ายเท่าไหร่
    พอมีภาพอยู่บ้าง ตามคอนเซ๊ป อยากถ่ายตอนไหน ต้องได้ถ่าย
    ภาพที่ได้เลยมั่วๆ

วางแผนไว้ว่าจะมาสอนใช้กล้องอยู่แต่ยังคิดไม่ออก
    เพราะจะใช้ถ่ายวิดิโอก็ไม่ได้ กล้องมันมีตัวเดียว ฮาๆ
Results 1 to 2 of 2