แนะนำตัวกันได้ที่กระทู้นี้ครับ

1. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ใครเคยจองโรงแรมอะไรกับบริการจองโรงแรมของระบบชุมชน sbn มาแนะนำตัวกันได้ในกระทู้นี้ครับ

จองโรงแรมไหนเป็นอย่างไร โปรโมชั่นใด คุ้มสุดมาเล่าให้ฟังกันได้ครับ
    ส่วนผมเองจะค่อยๆ ทะยอยค้นดูข้อมูลแล้วนำมาให้รับชมกันครับ
  2. wawe
    wawe
    ขอบคุณเว็ปมาสเตอร์ด้วยนะคะ กระทู้นี้จะเป็นประโยชน์อย่างมากต่อสมาชิกอีกกระทู้หนึ่ง เพราะบางทีจะไปไหนแต่ละทีต้องค้นหาข้อมูลสถานที่พัก แต่ก็ไม่สามารถรู้ได้ว่าจะดีหรือไม่ ถ้ามีกระทู้นี้ก็จะเป็นการแบ่งปันประสบการณ์กันค่ะ ขอบคุณมาก ๆ อีกครั้งนะคะ
  3. Siambrandname Webmaster
    ขอบคุณป้า wawe ครับ ทางผมเองจะค้นข้อมูลจากในระบบทั้งจากของ SBN เองและของ tookteesood Hotel
    มาให้เพิ่มอีกทางครับระหว่างรอข้อมูลแบ่งปันจากเพื่อนสมาชิกครับ

ได้รู้ว่าสิ่งที่ทำมีประโยชน์กับเพื่อนสมาชิกในชุมชนนี้ได้บ้างก็ดีใจแล้วครับ
    มีกำลังใจทำงานขึ้นอีกเยอะครับ

ขอบคุณป้า wawe มากครับ
    ขอบคุณครับ
  4. wnonach
    wnonach
    Sawasdee kha,

May I joy also kha..
  5. Siambrandname Webmaster
    ขอบคุณครับ คุณ wnonach
  6. Siambrandname Webmaster
    ส่วนหากมีใครผ่านมาไม่รู้จะ JOIN GROUP อย่างไร คลิ๊ก ที่ปุ่ม นี้ได้เลยครับ

ตอนนี้ในกรุ๊ปมีกระทู้รีิวิวข้อมูลไว้ 2 กระทู้แล้วครับ เพื่อนๆ ที่เข้ามา JOIN GROUP แล้วมาทักทายในกระทู้นี้ได้เลยครับ

ขอบคุณครับ
  7. itasian
    itasian
    มา join group ด้วยคนครับ
  8. Siambrandname Webmaster
    ขอบคุณสมาชิกที่เข้ามาร่วมในกรุ๊ปและขอบคุณสมาชิกที่ใช้บริการจองโรงแรมของทางชุมชนด้วยครับ
Results 1 to 8 of 8