Logo T A S K O Trust Management Service

1. itasian
    itasian
    กระทู้นี้ รวบรวม Logo ของ TASKO ครับ

อันแรกสุด เลยครับ

อันที่ 2 ครับ

อันที่ 3 ครับ

อันที่ 4 ครับ

ทั้งหมดนี้ ออกแบบมาง่ายๆ ครับ โดย Power Point ครับ
    ขอขอบคุณ ทาง microsoft ครับ ที่พัฒนาโปรแกรมมาอย่างต่อเนื่องจนสามารถทำงานได้ขนาดนี้ครับ

อยากตั้งชื่อเรียก รุ่นของ Logo ครับ แต่ ยังคิดไม่ออกครับ
    เอาไว้คิดออก จะมาเติมนะครับ

หากเพื่อนๆ คนไหน คิดออก อยากแชร์ และแบ่งปันกัน ก็ยินดีครับ

ขอบคุณมากครับ
  2. Nakderntang
    Nakderntang
    ชอบอันสุดท้ายอ่ะคะ

ขอบคุณค่ะ ที่มาแบ่งปัน
  3. bookerian
    bookerian
    ชอบอันที่สองค่ะ
    (คุณ itasian ไม่ได้ถาม อิอิ แต่อยากบอก)
  4. itasian
    itasian
    ขอบคุณครับ คุณ Nakderntang และ คุณ Bookerian ที่ โหวตคะแนน

ผมก็เลยคิดว่า เรามาโหวตกัน สนุกๆ ดีกว่า ไม่มีของรางวัลนะครับ
    ใครชอบอันไหน ก็โหวตอันนั้นล่ะครับ ไม่มีกติกาใดๆ ทั้งสิ้น ครับ
    จะโหวตลบก็ได้ครับ ไม่ว่าอะไร

ใครจะวิจารณ์ มีคำติ ชม อย่างไร ก็ยินดีครับ
    เล่นกัน สนุกๆ ครับ
  5. itasian
    itasian
    ผมโหวตให้กับ อันที่ 4 ครับ
  6. Nakderntang
    Nakderntang
    โอ้ คุณ itasian
    ลงมาโหวตให้ตัวเองด้วย

ขอบอกเหตุผลที่ชอบ อันที่ 4 ด้วยแล้วกันนะคะ

สีมันนุ่มนวล Soft ๆ (พูดหยังกับขนมแหนะเรา)
    แล้วชอบธงชาติไทยเนี่ยแหละค่ะ
    (ธงชาติเรา สวยจริง ๆ)

ถามคุณ Bookerian ทำไมชอบอันที่สองค่ะ
    แลกเปลี่ยนความคิดเห็นค่ะ

ของคุณ itasian ไว้ถามที่หลังนะคะ
    เผื่อมีคนมาโหวตเพิ่ม ค่ะ
  7. itasian
    itasian
    อยากเล่นบ้างน่ะครับ

ขอบคุณครับ ที่เข้ามาร่วมสนุก
  8. bookerian
    bookerian
    "ถามคุณ Bookerian ทำไมชอบอันที่สองค่ะ
    แลกเปลี่ยนความคิดเห็นค่ะ "

-->ชอบสีค่ะ แล้วก็ดูเรียบๆ สบายตาค่ะ
  9. itasian
    itasian
    ช่วงนี้ยังไม่มี Logo มาใหม่

เข้าไปดู banner กันก่อนได้ครับ
    ที่กระทู้ Banner T A S K O Trust Management Service
Results 1 to 9 of 9