อร่อย@ริมทางต่างแดน ขอชวนเพื่อนๆ ทุกคน ที่เคยลิ้มลองอาหารอร่อย@ริมทาง ในต่างแดน เข้ามารีวิวกันได้ที่นี่ครับ

1. itasian
    itasian
    เนื่องจาก สมาชิกของเราคนนึง คุณ wnonach ได้รีวิว อาหารอร่อย@ริมทาง ในเยอรมัน ใน กระทู้นี้ ครับ
    ลองดูรูปอาหารที่นำมารีวิวก่อนครับ

ขออนุญาตคุณ wnonach นำรูปมาแสดงนะครับ

น่าทานไหมล่ะครับ

ผมขอตั้งกระทู้นี้ เพื่อชวนเพื่อนๆ ที่เคยได้ลิ้มลองรสชาติ อาหาร อร่อย@ริมทาง
    ไม่ว่า จะเป็นดินแดนใด ในโลกนี้ และอยากแบ่งปันความสุขในการกิน อาหารอร่อย
    ที่เราเคยได้รับมาแล้ว ให้กับ เพื่อนๆ ในชุมชนแห่งนี้ ได้มีโอกาสได้รับบ้าง

ก็สามารถเข้ามารีวิว อร่อย@ริมทางต่างแดน กันเลยครับ
    เพื่อนๆ ที่ต้องการรีวิว สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้ครับ แยกเป็นดินแดนไปเลยครับ

จะตั้งกระทู้ใหม่ ใน กรุ๊ปนี้ หรือว่า ตั้งที่ห้อง All Reviews ของกิน ก็ได้ครับ

เช่น อร่อย@ริมทางเยอรมัน, อร่อย@ริมทางอิตาลี, อร่อย@ริมทางญี่ปุ่น เป็นต้น ครับ

จะได้เก็บไว้ เป็นคลัง เมนูอร่อย@ริมทางต่างแดน ครับ
    ใครเดินทางไปเที่ยวที่ใด จะได้ลองไปแวะทานกันครับ

ส่วนเพื่อนๆ คนไหน ที่ได้อยากรีวิว อาหาร อร่อย@ริมทาง ในประเทศไทย
    ก็สามารถตั้งกระทู้ใหม่เพื่อ รีวิว ได้ตามสบายเช่นกันครับ

ขอให้เพลิดเพลินกับอาหารอร่อย@ริมทาง ครับ
Results 1 to 1 of 1